Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 126 m2, giá 11,6 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An

      11.6 tỷ 126 m2 92,07 triệu/m2
      nhà mặt tiền ven sông 322m2 ngay trung tâm Bến Lức - khu dân cư The Pearl Riverside.TT 1 phần trăm/năm (đến năm 2026).TT đủ 20 phần trăm,...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Waterpoint, 230 m2, giá 10,84 tỷ tại Bến Lức - Long An

      10.84 tỷ 230 m2 47,13 triệu/m2
      Bán biệt thự đơn lập dự án Waterpoint.đc: An Thạnh, Thị trấn Bến Lức, Long An.Quy mô: 355ha.Thiết kế 1T1L.Bàn giao: Hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.-...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 196 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 196 m2 16,84 triệu/m2
      ngôi nhà phố xây sẵn ngay đường trục chính đối diện thương mại, DT 196 mét vuông - giá ra gấp 3,3 tỉ- DT đất: Ngang 5m, dài 16m.- DTXD: 196m2- Vị...
      Dự án The Pearl Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 102 m2, giá 4,15 tỷ tại Bến Lức - Long An

      4.16 tỷ 102 m2 40,69 triệu/m2
      căn hộ góc bìa nhà mặt tiền vườn phân khu Rivera gần sông mát mẻ.- DT đất: 102m2.- Ngang 7m, dài 15m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- giá: 4,150 tỉ.anh/chị...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Waterpoint, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Bến Lức

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Có ngay nhà ehome nam long với ngân sách 300 tr.Một sp đc phát triển bởi Tập Đoàn Nam Long & Đối Tác Nhật Bản NNR.giá: 1 tỉ/căn.- Gói tài chính hấp dẫn hỗ...

      Bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, 90 m2, giá 4,2 tỷ tại Bến Lức - Long An

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - DT đất: 6x15: 90m2.- Thiết kế 1 trệt 1 lầu.- Nhà gần công viên nội khu thoáng mát.- Thiết kế đc 1 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, sân vườn...

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Bến Lức - Long An

      Thỏa thuận 300 m2
      TP bên sông Waterpoint 355ha, nơi nuôi dưỡng tâm hồn bằng hơi thở thiên nhiên.CSBH tháng 7/2023.Chỉ TT 20 phần trăm đến khi nhận nhà.Hỗ trợ LS ưu...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      - DT đất: 6x15: 90 mét vuông.- Thiết kế 1 trệt 1 lầu.- Thiết kế đc 3 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân vườn trước sau, chỗ đậu ô tô...

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng sang nhượng tốt nhất tháng 3- phòng kinh doanh : CĐT Nam Long. nhà mặt tiền Vườn 6*15 (1 trệt 1 lầu): 3,3 tỉ/ căn.nhà mặt tiền...
      n
      Nguyễn thị thuý ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Solar City , 2 tầng, giá 3,3 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      Bán lỗ 600tr để trả NH.+ Nhà xây để ở, đẹp y hình nội thất đầy đủ cao cấp, KDC ven sông trung tâm bến lức . + Giá: 3,3 tỉ tặng nội thất đầy đủ, TT:...
      Dự án Solar City, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Waterpoint, giá 30,1 tỷ tại Bến Lức

      30.1 tỷ 602 m2 50 triệu/m2
      căn biệt thự ven sông Waterpoint 600m2, 1 trệt 1 lầu, mua trực tiếp Nam Long.- Cách Phú Mỹ Hưng 35 ph.- Giá siêu tốt chỉ 50tr/m2.- Số lượng căn biệt thự...

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 5,6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.6 tỷ 150 m2 37,34 triệu/m2
      - Vị trí: Phân khu Aquaria.- DT đất: 10x15m xây 1 trệt 1 lầu.- Thiết kế: 4 phòng ngủ + 4 phòng tắm.- MT: Hướng Nam đón gió tự nhiên, mát mẻ cả ngày.-...

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền vườn tại KĐT Bến Lức - Long An.- DT đất: 6x15m (lùi trước 5m - lùi sau 2m).- DTXD 105m.- Thiết kế: 1 trệt 1 lầu (4 PN 3 WC, phòng...

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 3 tầng, 300 m2, giá 10 tỷ tại Bến Lức - Long An

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      Cần ra hàng căn Grand Villa 300m2 Waterpoint rẻ nhất Waterpoint.- Vị trí siêu đẹp đối diện công viên nội khu, Clubhouse, hồ bơi,...- DT đất 15x20m (300m2)...

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 10 tỷ tại Bến Lức - Long An

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh.Dinh thự vườn Grand Villa - view trực diện công viên.- DT: 15*20 = 300 mét vuông.- DTXD: 307 mét vuông.- Thuộc phân khu Rivera,...
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 126 m2, giá 11,6 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      11.6 tỷ 126 m2 92,07 triệu/m2
      Bán căn MT sông Vàm Cỏ Đông trong khu dân cư The Pearl Riverside TT. Bến Lức.đc: 268 Nguyễn Văn Tuôi(kế bên thép Cẩm Nguyên) gần chợ gần khu công nghiệp...
      Dự án The Pearl Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Hiện tại chủ đầu tư Nam Long đang chào bán căn hộ chung cư dưới 1 tỉ tại KĐT WaterPoint, với đầy đủ tiện ích và chính sách cực kỳ tốt.DT đa dạng từ:...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Trần Anh Riverside, giá 2,5 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Bán nhà Trần Anh DT đất 420, 1 trệt 1 lầu mới đẹp đã có sổ, 3 PN, khu an ninh bảo vệ 24/7.
      Dự án Trần Anh Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!