Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 105 m2 29,05 triệu/m2
      Bán nền đất điện âm tay phải, khu Nam Hòa Xuân.+ nền đất nằm song song đường lớn Minh Mạng.+ Nằm trong khu điện âm tay phải, gần cầu Trung Lương.+ DT;...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 81 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 81 m2 19,39 triệu/m2
      Tôi cần tiền nên mong muốn bán gấp nền đất Hòa Qúy kiệt oto sát Mai Đăng Chơn.nền đất nằm gần ngã 4 Nam Kỳ Khởi Nghĩa cách Mai Đăng Chơn 30m.Xung quanh...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 278 m2 tại Đường Võ Chí Công - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 278 m2 82,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất MT đường Võ Chí Công, Đà Nẵng, đoạn cư dân đông, KĐT mới.nền đất vuông vắn, siêu đẹp, bề ngang tới 15m.DT:...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Bán đất dự án Hoà Quý City, sát cầu Khuê Đông, P. Hoà Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Dự án đc cái giá cạnh tranh hơn Hoà Xuân, Nam Hoà Xuân, thích hợp cho quý...
      Dự án Hòa Quý City, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán các mảnh đất khu Nam Hòa Xuân.* Lô B2.118 lô 30 và 31 view khuôn viên siêu đẹp.* Lô B1.137 lô 6 Cồn Dầu.- DT 100 mét vuông.- MT...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 300 m2 155 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự khu Đảo Xanh - 3 MT đẹp - Hải Châu, Đà Nẵng.- DT: 300 mét vuông. Ngang 15m.- giá 155 tr/ mét vuông.có gia lộc cho khách...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 125 m2 14,8 triệu/m2
      Đất nền đường 7m5 sổ hồng riêng giá từ 18,5tr/m2B2.26 hướng đông B2.25 Tây Bắc B2.43 Tây BắcB2.34 Đông NamB2.39 Đông BắcĐất nền đường 10m5 sổ hồng ...
      Dự án Golden Hills City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Vũ Đình Liên, đường thông, giá siêu rẻ.+ DT; 100m (5 x 20).+ Đường 7m5, lề 4m.+ Đông Nam.+ Giá; 3tỷ5xx+ miếng đất nằm trên trục đường...
      Phố Vũ Đình Liên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      Bán đất MT, 80m2, đường Trần Đức Thông, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.- Giá 6,4 tỉ.- Gần bãi tắm biển Phạm Văn Đồng, gần Công viên Biển Đông.- DT đất...
      Đường Trần Đức Thông, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 2400 m2, mặt tiền 40m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 240 tỷ

      240 tỷ 2400 m2 100 triệu/m2
      Bán lô góc đất thương mại dịch vụ MT Võ Nguyên Giáp và Minh Mạng, đối diện công viên biển, sòng bài crown & trung tâm thương mại VVmall, khu bãi tắm...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Cần tiền nên cần bán mảnh đất thuộc khu E KĐT Kim Long City. Đất đỏ có sổ sang công chứng sang tên nhanh gọn. Đã có điện, nước đầy đủ mua xây nhà ở đc...
      Dự án Kim Long City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất 188 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 188 m2 23,94 triệu/m2
      Vị trí ngay đầu tuyến nhà phố thương mại shophouse 9m5 tiện KD cho thuê ! - - Nhà 3 hoàn thiện 2.5 tầng với 5 PN + mặt bằng KD phía trước rộng . DT...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 300 m2 55 triệu/m2
      Bán lo căn biệt thự đường Thăng Long, khu vực gần Cầu Cẩm Lệ, gần ngã ba đường Thăng Long vKhu vực Nhà căn biệt thự xung quanh xây đẹp, view sông ,...
      Dự án Thăng Long Riverside, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 108 m2 15,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất vuông vứt đường Bình Thái 3- Cẩm Lệ- Đà Nẵng- Vị trí: Nằm trong ~ đầu kiệt số 43- Vị trí gần đường chính nên thuận tiện cho...
      Đường Bình Thái 3, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 6m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 850 triệu

      850 triệu 145 m2 5,87 triệu/m2
      Đất ở Đô Thị trong lòng Thị Trấn Nam Phước - Ngay QL Hùng Vương (có sổ sẵn)====== 0903 265 ***0986 194 *** ======== DT linh hoạt: 105 mét vuông -...
      Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần Tiền bán gấp mảnh đất đường Mỹ Đa Tây 7 - đối diện công viên - GD1 - Nam Việt Á gần sông.Dt 100 mét vuông ngang 5m Tây Nam.Đường 7m5 lề 4m.giá: Tl.
      Đường Mỹ Đa Tây 7, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 125 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 125 m2 16,4 triệu/m2
      DT 125m2 (5x25m).Sau lưng nhà phố thương mại KD thuận tiện, đặc biệt xây trọ cho thuê lượng công nhân khá đông.Đây là đất đô thị sở hữu lâu dài có 10...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 459 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 36,72 tỷ

      36.72 tỷ 459 m2 80 triệu/m2
      Bán 3 nền đất nền đường Trường Sa, Ngũ Hành Sơn.DT: 459 mét vuông (30m x 15m).pháp lí: SHR từng lô.Tọa lạc tại vị trí thuận tiện di chuyển với đầy...
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!