Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 311 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 28 tỷ

      28 tỷ 311 m2 90,04 triệu/m2
      Sắp đi Mỹ nên cần bán lại đất căn biệt thự MT đường Hà Huy Tập, Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng. Đất DT khủng, có sẵn nhà và quán cà phê KD ổn định. Vị trí...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      + DT: 100m2.+ Tây Bắc. nền đất sạch đẹp. Đường 7m5, lề 3m.+ Vị trí: nền đất nằm tòa căn hộ B1.12 đối diện dự án công viên, xung quanh đã có nhà ở đông...
      Đường Trung Lương 11, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      KDC đông Đúc tiện ích chợ gần trường học, gần cầu Nguyễn tri phương .
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 200 m2 59 triệu/m2
      Bán cặp Lê Quảng Chí - NTP - Hoà Xuân - Cẩm Lệ- DT 200m2 ( 10x20)- Đông Nam- Đường 10.5m lề 4m.- Con đường KD buôn bán đủ loại hình dịch vụ sầm uất.- Vị...
      Đường Lê Quảng Chí, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 104 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 104 m2 26,83 triệu/m2
      Cập nhật đất nền khu FPT Đà Nẵng,vị trí Vip giá lỗ vốn 600 tr- 1 tỉ------- KHÔNG BÂY GIỜ THÌ BAO GIỜ??? Cập nhật bảng hàng đất nền những lô sập hầm khu FPT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Với mức giá từ: 2.8 - 3.2 tỉ/ 1 lô.- CK 10 phần trăm trực tiếp vào giá khi khách giao dịch.- Tặng ngay 2 chỉ vàng mừng Xuân năm mới khi KH cọc.Là một...
      Dự án Sunneva Island, Đường Minh Mạng, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 104 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 104 m2 26,93 triệu/m2
      KĐT fpt city Đà Nẵng P. Hoà Hải Q. Ngũ Hành Sơn Tp Đà NẵngVị trí miếng đất sát công viên và kênh sinh thái ở hay nghĩ dưỡng rất thoát mát đặc biệt gần sông...

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Trung Lương 11, (đảo vip), đối diện công viên.- Thuộc block căn hộ; b1.12 mảnh đất nằm sát góc.- mảnh đất nằm đối diện công viên,...
      Đường Trung Lương 11, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án 144 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 144 m2 15,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh đất liên kếDT 144m²(12x12)Đường rộng hơn 2,5mHướng hướng Tây BắcMua bán ngay, giá ưu đãi
      Đường Phan Thanh, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 375 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 38,25 tỷ

      38.25 tỷ 375 m2 102 triệu/m2
      mở bán mảnh đất biển siêu đẹp đường Trần Đình Đàn - Sơn Trà - Đà Nẵng.- Di chuyển chỉ chưa đầy 100m2 ra biển (Võ Nguyên Giáp - đường trục chính).- Đường...
      Đường Trần Đình Đàn, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 137 m2, hướng Đông tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 137 m2 36,5 triệu/m2
      Đô thị xanh FPT.FPT V5 lô có DT: 7.5x18.2=136.7 mét vuông.Đường 9.5m vỉa hè 8m view sông Cổ Cò.Trục thông đường Trần Quốc Vượng.Thích hợp xây căn ...
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất dự án 60 m2, mặt tiền 8m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Hoa hồng 1 phần trăm đong đầy gửi ACE dịch vụ ráp khách.Kiệt 64 Trần Đình Tri - Đà Nẵng.------- Đất đẹp - đường oto tận nơi - gần chợ - gần biển.- DT...
      Kiệt 64 Trần Đình Tri, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 98 m2 12,76 triệu/m2
      VP MTC Land mở bán lô kiệt Lưu Quang Vũ. Giá sụp nguồn.KDC đông đúc. Gần trường đại học. Trường học. Chợ,..DT 98m2. Ngang 5m.Tây Bắc.Kiệt bê tông...
      Đường Lưu Quang Vũ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 98 m2 21,43 triệu/m2
      Bán lô 97,5 mét vuông khu Bá Tùng 3, gần chợ, xây nhà ở ngay, giá 2.1 tỉ.--------------------------------------------------------------- DT:...
      Đường Bá Tùng 3, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 397 m2, hướng Nam tại Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 45 tỷ

      45 tỷ 397 m2 113,36 triệu/m2
      1. 2 MT Xô Viết Nghệ Tĩnh - Nguyễn Phong Sắc- Vị trí hiếm và cực đẹp tại đường Xô Viết với 2 MT to, ô tô đậu thoải mái, KDC sầm uất- Gần cụm trường đại ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 527 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 16,86 tỷ

      16.87 tỷ 527 m2 32 triệu/m2
      Thoải mái tự thiết kế, xây dựng căn biệt thự vườn tại Đà Nẵng theo ý muốn, sở thích mà không cần phải rập khuôn theo mẫu sẵn của CĐT mà vẫn có thể tận...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 138 m2
      Chính chủ cần tiền nên bán gấp - giá rẻ chốt liền.DT: 138m2 ngang 6m dài 23m.Hướng: Tây.Đường 10m5 - kề góc.Cách đường nam kì khởi nghĩa 50m.Vị trí thông...

      Cần bán ngay nền đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 105 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất MT Nguyễn Tất Thành kéo dài, vị trí đắc địa nằm trên MT đường 33m thông trực tiếp ra bãi biển Nam ô. Là con đường huyết mạch,...