Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền bán ngay nền đất đẹp giá rẻ 2 MT Cẩm Bắc 9.- Đất MT đường 5,5m lề 3m.- Vị trí đẹp, gần Lê Đại Hành, Bùi Vịnh, Trường Chinh- DT 56m.-...
      Đường Cẩm Bắc 9, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      Khu đất có vị trí thuận lợi cho việc KD, làm văn phòng công ty, mua để ở,cư dân văn minh, giao thông thuận tiện.
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Đường Lưu Quang Vũ - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Vì cần tiền trả nợ NH nên cần bán nhanh nền đất MT đường Lưu Quang Vũ.- Tiện ích: MT đường nhựa, KDC đông đúc, sát bên chợ Khái Tây, thuận lợi cho việc ở...
      Đường Lưu Quang Vũ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 132 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 132 m2 41,67 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT Đường Vùng Trung 12 và 17 KĐT Phú Mỹ An, Đà Nẵng- Dt: 132,3m2 ( 5 x 19,80) sau nở hậu 9m- Tây Nam- Đường 5,5m và 5,5m* Đối diện trường quốc...
      Dự án Phú Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 750 m2, mặt tiền 30m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 51,75 tỷ

      51.75 tỷ 750 m2 69 triệu/m2
      3 lô liên kế đường Bùi Tá Hán - khu đô thị Nam Việt Á.DT: 750m2.Hướng: hướng Tây Bắc - đường 15m.Giá: 69 tr/m2.call ngay: 0906 525 *** Mua bán chính...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 150 m2 11,67 triệu/m2
      ⭐ CẬP NHẬT NHANH NHẤT – CHÍNH XÁC – ĐA DẠNG QUỸ HÀNG khu đô thị LÀNG ĐH – BẢO ĐĂNG LAND chỉ 1.75 tỉ - gọi ngay 0942 994 ***🎗 Cập nhật các lô Đường 7m5...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2, hướng Đông - Bắc tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      - DT 4x15. - Đường 5,5m vĩa hè 3m.
      Đường Nguyễn Thành Ý, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      D
      Nguyễn Long - Rever_ Danang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2, hướng Đông tại An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 200 m2 175 triệu/m2
      Bán cặp đất trên đường Trần Hưng Đạo, DT: 200m2, giá 35 tỉ, trước cổng Euro Village 1, trục thông vị trí đẹp (10x20m), thuận tiện cho KD, vị trí dân đông,...
      Dự án Euro Village, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 200 m2 37 triệu/m2
      Bán cặp lô liên kế đường Thanh Lương 17, sát lô góc gần cầu Nguyễn Tri Phương Đà Nẵng.+ Vị trí: Thanh lương 17, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Hướng: hướng ...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 97 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 97 m2 56,71 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế đường Nguyễn Đình, P. Phước Mỹ, Sơn Trà.- DT: 275 mét vuông ngang 15m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Cách bãi tắm Mân Thái 500m, gần...
      Đường Nguyễn Đình, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 120 m2 26,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất đường Trần Viện, gần đường Võ Văn Ngân, Hoà Xuân Cẩm Lệ Đà Nẵng, giá "Sập hầm".- DT 120m2 (5m x 24m). Hướng Nam mát mẻ, phù...
      Đường Trần Viện, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 119 m2, hướng Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 119 m2 88,24 triệu/m2
      Bán đất MT đường 15m Phan Đăng Lưu - Hoà Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng.DT: 5x 23.8m = 119 mét vuông.- Hướng: Nam.- Hiện trạng: Đất trống.- Đường 15m...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 171 m2, hướng Tây tại Bình Hiên - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 171 m2 99,42 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Hoàng ngang 8,18m, P. Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng.- DT: 171,4m2 (8,18x20,9m).- Hướng: Tây lệch Bắc, đường 7.5m.- Vị trí: MT Nguyễn Hoàng,...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Bán đất đối diện trung tâm Q. Liên Chiểu, giá chỉ có 2 tỉ 8/lô, vị trí siêu đẹp.Gần trường bưu điện Q. Liên ChiểuCách biển Nguyễn Tất Thành 500mCách chợ Hoà...
      Đường Hòa Phú 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 160 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 160 m2 41,88 triệu/m2
      Bán lô góc Vũ Văn Cẩn và Nguyễn Quý Anh, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Dt: 7x 21m = 159,6m2.- Tây Nam.- Đường 7,5m và 7,5m.* Vị trí cực đẹp, đường thông biển,...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vũ Văn Cẩn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 103 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 103 m2 31,07 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Nguyễn Đình Chiểu, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn- Vị trí rất đẹp thuận tiện KD buôn bán, gần chợ Khuê Mỹ, bv Sản Nhi.- DT: 103m2- Ngang:...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 200 m2, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 200 m2 25,25 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế 7m5 dầu khí LK3A sát Võ Chí Công - Giá siêu rẻ.- DT: 200 mét vuông (10x20m) - Hướng: hướng Tây Nam - Đường: 7m5. Vỉa hè: 3.5m.- Vị...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Mình chính chủ cần tiền BÁN RẺ SẬP HẦM GẤP miếng đất:-miếng đất 100 mét vuông ở Đường Lỗ Giáng 8-Hòa Xuân-Cẩm Lệ-Đà Nẵng-Đường song song với đường...
      Đường Lỗ Giáng 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!