Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán đất dự án 662 m2 tại Đường Hoàng Sa - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 185 tỷ

      185 tỷ 662 m2 279,46 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 662 mét vuông đất MT Hoàng Sa - Đà Nẵng.giá: 185 tỉ có thỏa thuận.Gần nhà trưng bày Hoàng Sa. Trên đường đi ra bán đảo Sơn...
      Đường Hoàng Sa, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      L
      Đinh Trương Thanh Liêm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      - DT đất: 75m2 (5 x 15)m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường rộng: 5m5 Lề 3m.- giá: 3ty05 (bán ngay) Giá Sập Hầm.- Khu vực dân trí cao, toàn nhà cao tầng...
      Đường Phú Xuân 7, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 108 m2 26,39 triệu/m2
      * Chủ đang ngộp NH nên cần bán ngay mảnh đất đường Bàu Mạc 8 thuộc P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng.- mảnh đất có DT: 107.5m2 (5m x 21,5m)...
      Đường Bàu Mạc 8, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Đất vừa ở vừa buôn bán. Vị trí trước chợ Non nước. pháp lí đầy đủ.
      Đường Ấp Bắc, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 108 m2 85,19 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất đường Bùi Sỹ Tiêm - Sát sông Hàn, công viên Châu Á, siêu thị Lotte...DT 108 mét vuông (6 x18).Đường 7.5m lề 4m.Hướng Bắc.giá...
      Đường Bùi Sỹ Tiêm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 123 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 123 m2 16,92 triệu/m2
      Đừng nên bỏ lỡ cơ hội mua đc bất động sản với giá mềm trong thời điểm này!miếng đất liên thông với đường Trần Hưng Đạo.Nằm giữa các trường Đại học, CĐ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 383 m2, mặt tiền 22m tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 59 tỷ

      59 tỷ 383 m2 154,05 triệu/m2
      LÔ GÓC - VỊ TRÍ ĐỈNH KD NHÀ HÀNG, hotel - HIẾM CÓ KHÓ TÌM.- Bán đất lô góc 2 MT Lê Văn Quý, Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT: 383m. (MT 22M) Đường 2 làn 33m.Vị trí :...
      Đường Lê Văn Quý, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 132 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Nhơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 800 tr

      800 triệu 132 m2 6,07 triệu/m2
      DT 132m2 ,Lô góc 2 MT ,bê tông 6m .Gần chợ Hòa Nhơn .Cách chợ Túy loan 1 kilomet .Do có việc nên bán rẻ ạ Cách Đường nhưa liên huyện 10m .liên hệ ...
      Đường Quốc lộ 14G, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 118 m2 34,33 triệu/m2
      Mình năm chủ lô Thanh Hóa đường 10,5m sát góc mẹ thứ.+ Dt 118m2.+ Hướng Tây.+ Ngay sát sân vận động Hoà Xuân.+ Giá chỉ 35tr/m2.
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất dự án 318 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 318 m2 70,76 triệu/m2
      Bán lô góc Khuê Mỹ Đông 3 và Khuê Mỹ Đông 14 rất thuận tiện cho việc xây căn hộ chung cư hoặc hotel.DT 317,7m2.giá 22.5 tỉ.
      Đường Khuê Mỹ Đông 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 145 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 145 m2 120,69 triệu/m2
      Bán sập hầm.nền đất MT đường Dương Đình Nghệ(đường 7.5m, vỉa hè 4.5m).DT gần 145m2, ngang 5m, Tây Bắc.Giá 17.5 tỉ, chỉ gần 121 tr/m2(giá thị trường quanh...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 125 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 125 m2 40,8 triệu/m2
      sang nhượng đất đường Trung Lương 18 khu đảo 1.- Vị trí: Nằm gần ngã 4 đoạn Chế Viết Tấn.- DT: 5x25m; Hướng: ĐB.- DT rộng phù hợp nhiều loại hình TK, xây...
      Dự án Dream Home, Đường Trung Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất 300 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 18 tỷ

      18 tỷ 300 m2 60 triệu/m2
      Đất căn biệt thự view sông NTP Tôn Thất Dương Kỵ.- Vị trí: Đường Tôn Thất Dương Kỵ, đoạn Lê Sỹ, bên cạnh Phêu quán.- DT: 12x25m. Hướng: hướng Tây Bắc.-...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 172 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 172 m2 13,09 triệu/m2
      Một vài lô trong giỏ hàng cần bán ngay - ac cần nhu cầu thế nào L/H trúc ngân 0905 660 *** để cung cấp đầy đủ nhé ạ!----------------------------- 5x24.5...

      Bán đất nền dự án 141 m2 tại Đường Quách Xân - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 141 m2 31,21 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT đường Quách Xân và Nguyễn Thị Cận, Hoà An, Cẩm Lệ..- Đường rộng 7m5 có lề 3m5..- Gần khu vực Lê Trọng Tấn - Lê Đình Kỵ.- Vị trí 2 MT đẹp...
      Dự án Phước Lý, Đường Quách Xân, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất 76 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 76 m2 16,45 triệu/m2
      Đông Nam.DT 76,1 mét vuông.Ngang 5*15.Giá 1 tỉ 250 (thỏa thuận )Alo 0903 532 ***.Ncc.
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Hòa Hiệp Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 155 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 155 m2 135,49 triệu/m2
      CC Cần Bán 1 Cặp Đất Đường Phan Tôn - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - giá đầu tư- DT: 155m2 ngang 10m- Đường : 7.5m Lề 4m- Hướng : Bắc- giá: 21 tỉ có thỏa thuận* Vị...
      Đường Phan Tôn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 419 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 21,79 tỷ

      21.79 tỷ 419 m2 52 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Đảo Nỗi Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Thuộc đô thị sinh thái Đảo Nổi, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, tp Đà Nẵng.- Lô góc 2 MT bên hông có...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!