Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Premier Village Danang Resort, giá 21 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      21 tỷ 300 m2 70 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán căn " căn biệt thự sang trọng " View đẹp nhất sát biển Đà Nẵng. Nhận nhà sở hữu ngay, sổ hồng riêng lâu dài vĩnh viển trao tay. Cam...
      Dự án Premier Village, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 23 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      23 tỷ 300 m2 76,67 triệu/m2
      Cần bán lại biệt thự 3 tầng khu Euro Villa 2 - Đường Giáng Hương 9.Thông tin chi tiết:- DT đất: 300 mét vuông.- Kích thước: 12 x 25m.- Tây Bắc.căn ...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 9, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Hoàng Thị Loan - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 140 m2 89,29 triệu/m2
      - Cần bán shophosue hai MT đường Hoàng Thị Loan, giá siêu sốc 67 tr/ mét vuông.- DT: 140 mét vuông (7x20m) kết cấu 4 tầng, 495 mét vuông...
      Đường Hoàng Thị Loan, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      * Chính sách đặc biệt khi sở hữu căn hộ chung cư The Sang.+ TT nhanh CK cao nhất: 20 phần trăm.+ KH cũ: 1 phần trăm.+ CK mua sỉ: 1 -...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Lakeside Palace, giá 4 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      4 tỷ 125 m2 32 triệu/m2
      DT đất 125 mét vuông (5x25m), DT sàn 254 mét vuông.Đông Bắc đón gió biển mát mẻ.Nhà 3 tầng, có sân vườn rộng phía sau.Hiện tại dãy nhà đã có...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,77 tỷ

      1.77 tỷ 70 m2 25,29 triệu/m2
      Cần bán lại căn hộ chung cư FPT Plaza2 Đà Nẵng, giá lỗ hơn 200trieu mỗi căn.- Căn 2 phòng ngủ 56 mét vuông view nội khu giá 1,47 tỉ.- Căn...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 71 m2 25,08 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay chung cư tầng cao, view Biển hướng Đông tại tòa căn hộ FPT Plaza 2 Thông tin:- chung cư: 71m, gồm 2 PN, 2 toilet, 1 bếp...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      F
      Mr. Hoàng Bđs Thành Tín Chuyên Fpt Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 21 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      21 tỷ 300 m2 70 triệu/m2
      * căn biệt thự Full Hồ Bơi sát biển Đà Nẵng View 2 MT Chính Diện Sông . SHR Lâu Dài, Nhận Nhà Ở Ngay Hoặc Cho Thuê 100 tr/Tháng.--------------------* Nổi...
      Dự án One River, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 113 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      11.5 tỷ 113 m2 101,77 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn biệt thự mini đường Dương Đình Nghệ, cách biển Mỹ Khê 400m, cách sông Hàn, Vincom, cầu sông Hàn điểm bắn pháo hoa chỉ 2 tầng, có bể...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ Monarchy Đà Nẵng, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 45 m2 46,23 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 1 PN MONARCHY Vị trí: 535 Trần Hưng Đạo, Đà Nẵng DT: 45m2 THIẾT KẾ SANG TRỌNG - NỘI THẤT ĐẲNG CẤP căn hộ chung cư tầng 16, đc...
      Dự án The Monarchy, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 386 m2, giá 27 tỷ tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      27 tỷ 386 m2 69,95 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường Lê Văn Miến, Hòa Minh, Liên Chiểu 386 m2 giá 27 tỉ còn TL;- DT: 386 m2 (15 * 26);- pháp lí: sổ hồng riêng vuông vức, đẹp,...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Đường Song Hào - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      căn biệt thự One River Villas hạng sang đc thiết kế theo mô hình nhà ở 5* tiêu chuẩn Châu Âu mang đậm dấu ấn của phong cách sống xa hoa, thượng lưu.1....
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 32 m2, hướng Bắc, giá 2,1 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      Tổng quan dự án Sun Cosmo - phân khu cao tầng của Sungroup đang hot vì giá rẻ tại Đà Nẵng đang ra mắt.- The Panoma - Cao tầng: 0.5ha - 2 tòa tháp:650 chung ...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Kiều Phụng Bđs Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Bán căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,8 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư FPT Plaza 2 - nhận nhà ngay trong tháng 6.- Duy nhất một căn 3 phòng ngủ giá chỉ hơn 2 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ giá chỉ 1,8 tỉ.-...

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự Làng Châu Âu Đà Nẵng , giá rẻ tại Quận Sơn Trà

      Thỏa thuận 250 m2
      Chúng tôi chuyển nơi sinh sống cần sang nhượng biệt thự hướng đông 3 tầng thuộc khu an toàn và nổi tiếng bậc nhất của Đà Nẵng.* Với DT 250m2 đất biệt thự...
      Dự án Euro Village, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh liền kề 2 tầng, 537 m2, giá 18,5 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      18.5 tỷ 537 m2 34,46 triệu/m2
      I. Dự án Furama Đà Nẵng, đường Võ Nguyên Giáp1. R2x DT 366m2- DT xây dựng 127m2- Tổng xây dựng 2 tầng là 300m2- pql 15.000 đ/m2- giá 27 tỉ2. Căn S2x CĐT cam...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 600 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28.5 tỷ 600 m2 47,5 triệu/m2
      bán biệt thự ocean viilas dt 600 mét vuông giá 28,5 tỉ bán biệt thự one river dt 300 mét vuông giá 21 tỉ 0903 888 ***
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!