Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 28 m2, hướng Đông - Bắc, giá 1,68 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.68 tỷ 28 m2 60 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp trung tâm thành phố Đà Nẵng bên sông Hàn, View pháo hoa quốc tế DIFF, sở hữu lâu dài.- Thuộc dự án Sun Cosmo Residence - Phân...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 20 tỷ tại Đường Thăng Long - Hải Châu - Đà Nẵng

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      + Bán căn biệt thự Đường Thăng Long - Hòa Cường Nam - Q. Hải Châu. đc mệnh danh là khu VIP cán bộ.+ GIÁ CHỈ 20 tỉ ( làm việc chính chủ )+ DT : 150m2...
      Đường Thăng Long, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 120 m2 30 triệu/m2
      Nhà 3 tầng bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp (4 PN, 3 toilet, 1 phòng khách, 1 bếp).Số tầng: 03.DTSD: 120m2.----------------------------------logia...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề 250 m2, giá 15 tỷ tại Đường Lê Quang Hòa - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      15 tỷ 250 m2 60 triệu/m2
      Gần ngay cổng khu Euro Villa 2 của Tp. Đà Nẵng. Xung quanh là các biệt thự rất đẹp, sang trọng, chắc chắn rằng anh/chị đc ở trong 1 khu vực đảm bảo an ninh...
      Đường Lê Quang Hòa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 11 tỷ tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      11 tỷ 110 m2 100 triệu/m2
      Nhà đẹp như căn biệt thự 3 tầng ngay chợ Bắc Mỹ An giá rẻ 10. X tỉ.- DT 110m2, MT 8,5m, đường 10.5m.- Vị trí: MT KD ngay chợ Bắc Mỹ An, cách biển Mỹ Khê...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,85 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.85 tỷ 65 m2 43,85 triệu/m2
      Mua chứng khoán thu lỗ nên cần bán chung cư vị trí đẹp có 1 không 2 tại biển Mỹ Khê.- Vị trí : số 200 Võ Nguyên Giáp, đang là tòa hotel Alacarte Đà Nẵng...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ 5 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.8 tỷ 5 m2 360 triệu/m2
      SUN GROUP ĐÃ TRỞ LẠI ĐÀ NẴNG VỚI DỰ ÁN CHƯA TỪNG CÓSUN COSMO- Toạ lạc tại quỹ đất hiếm hoi còn sót lại ở TTTP Đà Nẵng. Ngay mặt đường Trần Thị Lý B2-7-27....
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 21 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      21 tỷ 300 m2 70 triệu/m2
      *Tặng Ngay CK 9 tỉ căn biệt thự 2 MT View Chính Diện Sông , sát biển trung tâm TP Đà Nẵng , Nhận Nhà Full hồ bơi , SHR Lâu Dài Vĩnh viển- L/H : 0788...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 71 m2, thỏa thuận tại Ngũ Hành Sơn

      Thỏa thuận 71 m2
      căn hộ chung cư FPT Plaza 2 - nhận nhà ngay trong tháng 6.- Duy nhất một căn 3 phòng ngủ giá chỉ hơn 2 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ giá chỉ từ 1,8x...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      * Chính sách đặc biệt khi sở hữu căn hộ chung cư The Sang.+ TT nhanh CK cao nhất: 20 phần trăm.+ KH cũ: 1 phần trăm.+ CK mua sỉ: 1 -...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Tri Phương - Thanh Khê - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ chào bán căn hộ Thanh Khê - Phan Thanh - Nguyễn Tri Phương 32 - 46 - 50 mét vuông giá chỉ từ 800 tr/căn, sổ vĩnh viễn.contact trực tiếp...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
      N
      Chung Cư Mini Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 270 m2, giá 27,5 tỷ tại Đường Nguyễn Lữ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      27.5 tỷ 270 m2 101,86 triệu/m2
      Tuyệt phẩm Villa đẹp sang. Đường Nguyễn Lữ, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Vị trí đắc địa:Nằm tại cung đường Nguyễn Lữ 7,5m lề 4m.Sông nước hữu tình, yên tĩnh,...
      Đường Nguyễn Lữ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,34 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5.34 tỷ 89 m2 60 triệu/m2
      Thông tin chi tiết dự án:- Tên dự án: Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.- CĐT: Sun Group.- Tư vấn thiết kế: Aedas.- Vị trí: Ngay cầu Trần Thị Lý, Đà Nẵng.- Gồm 2...

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      - Vị trí cách biển Tân Trà chỉ 1 kilomet có gió biển thoáng mát.- Nằm gần: Hệ thống trường học từ mẫu giáo đến ĐH của FPT, núi Ngũ Hành Sơn, quãng...

      Bán biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 40 tỷ tại Đường Võ Nghĩa - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      40 tỷ 300 m2 133,34 triệu/m2
      Công ty Vidanang tìm chủ nhân mới cho biệt thự biển Đà NẵngVới DT đất 300  mét vuông, xây dựng 3 tầng nổi gồm 4 PN và đầy đủ những phòng chức năng...
      Đường Võ Nghĩa, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá rẻ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 200 m2
      + Sở hữu căn biệt thự sân vườn vị trí MT đường Lê Hữu Khánh, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Khu Nam Việt Á giá chỉ 12,5 tỉ.+ DT đất 200 mét vuông,...
      Đường Lê Hữu Khánh, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 783 m2, giá 34 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      34 tỷ 783 m2 43,43 triệu/m2
      - Nằm trên cung đường tr đô Võ Nguyên Giáp, đối diện Sân Golf BRG, Montgomerie Links, Naman Retreat, Fusion Resort Villas...- Kết nối hạ tầng đồng bộ Đà...