Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 75 m2, thỏa thuận tại Ngũ Hành Sơn

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần bán chung cư FPT Plaza 2 giá rẻ! Căn 2 phòng ngủ 2 toilet Đông Nam, bìa đỏ.- Công năng: 2 phòng ngủ 2 toilet.- bìa đỏ riêng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà biệt thự 7 tầng, 102 m2, giá 17,34 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      17.34 tỷ 102 m2 170 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence Đà Nẵng nằm trên quỹ đất hiếm hoi còn sót lại bên bờ sông Hàn thơ mộng, ngay tại giao lộ vàng nối liền Q. Hải Châu, Q. Sơn Trà và Q. Ngũ...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,38 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.38 tỷ 28 m2 49,29 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence Đà Nẵng tọa lạc tại vị trí ngã 4 sầm uất, kề cạnh sông Hàn, công viên, cầu đi bộ Nguyễn Văn Trỗi với lượng khách có sẵn và lượng khách...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán biệt thự 2 tầng, 616 m2, giá 31 tỷ tại Đường Trường Sa - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      31 tỷ 616 m2 50,33 triệu/m2
      * Chi tiết căn biệt thự bán.- DT: 616m2.- Thiết kế: 2  phòng ngủ + 1.- pháp lí: sổ hồng riêng sở hữu dài hạn.* giá: 31 tỉ.-----------* Ocean...
      Dự án The Ocean Villas, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn 10 phòng ngủ, 63 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Nam Sơn - Hải Châu - Đà Nẵng

      9.9 tỷ 63 m2 157,15 triệu/m2
      chung cư 6 tầng mới, đường 7m5 Nam Sơn 1, Hòa Cường bắc, Hải Châu, 10 phòng + mặt bằng. Dt đất ngang 10 * 6,3 = 63 mét vuông,Thu nhập ~ 60tr/tháng,...
      Đường Nam Sơn 1, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 12,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12.7 tỷ 200 m2 63,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Lê Hữu Khánh, GĐ 1 gần sông, thuộc KĐT Nam Việt Á, gần sông vị trí đẹp giá cực rẻ thị trường.- Nhà thiết kế 3 tầng có...
      Đường Lê Hữu Khánh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai Lake View Residence

      Thỏa thuận 110 m2
      Duy nhất căn hộ góc 2 PN giá ưu đãi hè 2023 có HĐ thuê 2 năm cho khách mua mới.Bán chung cư Hoàng Anh Gia Lai 2 PN VIP góc lớn, chung cư đã đc chống...
      Dự án Hoàng Anh Lakeview Residence, Đường Hàm Nghi, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông, thỏa thuận tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      Mua ngay căn hộ chung cư cao cấp hot nhất TP. Đà Nẵng view trực diện bãi biển đẹp nhất hành tinh giá chỉ 48 tr/m.Với vị trí trung tâm hiếm có và view...
      Dự án The Sang Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Quận Ngũ Hành Sơn

      Thỏa thuận 75 m2
      Những chung cư FPT Plaza 2 đẹp nhất cuối cùng cũng xuất hiện với chính sách TT và ưu đãi chưa từng có - Cho vay LS 0 phần trăm ( trả góp lâu dài)- CK...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 400 m2, giá rẻ tại Đường Thăng Long - Hải Châu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 400 m2
      + Vị trí: Nằm ngay trung tâm TP Đà Nẵng, trên trục đường chính Thăng Long, view sông trực diện nên vô cùng thơ mộng, mát mẻ và yên tĩnh. Là khu vip, toàn...
      Đường Thăng Long, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 144 m2, giá 9,9 tỷ tại Phường Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      9.9 tỷ 144 m2 68,75 triệu/m2
      Bán lỗ nhà phố thương mại shophouse dự án bến du thuyền Đà Nẵng.2MT trước sau đường 7,5m + lềHướng chính ĐN, hướng sau TB đối diện công viênDT đất:...
      Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, giá 3,9 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.9 tỷ 180 m2 21,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự FPT City Đà Nẵng.DT: 7,5 x 24 (180m2).Đường: 7m5, lề 3m.Mật Độ Xây dựng 70 phần trăm.+ Nằm trong cụm khu FPT Complex, FPT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 723 triệu tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      723 triệu 45 m2 16,07 triệu/m2
      Nhà_ở_xã_hội The Ori Garden - Đà Nẵng chỉ 750 tr/căn.chào bán GĐ 2 Đóng 30 phần trăm (hơn 200 tr) là sở hữu ngay chung cư (phần còn lại trả góp 3,6...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà lk Khu đô thị Lakeside Palace, 3 tầng, giá 4 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      4 tỷ 125 m2 32 triệu/m2
      4 tỉ cho một căn 125 m2 duy nhất trục đường 15m Đông Bắc nhà phố thương mại shophouse Lakeside infinity Liên Chiểu Đà Nẵng.Thật không thể tin đc lại...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự, liền kề 537 m2, giá 18,6 tỷ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      18.61 tỷ 537 m2 34,64 triệu/m2
      Lịch TT mới nhất của Fusion.- Đặt cọc 200tr.- Đợt 1: 10 phần trăm + Thuế GTGT.7 ngày làm việc từ ngày ký thoả thuận đặt cọc.- Đợt 2: 10 phần ...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 400 m2, giá 14 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      14 tỷ 400 m2 35 triệu/m2
      * căn biệt thự full hồ bơi gần biển Đà Nẵng view 2 MT sinh thái. sổ hồng riêng lâu dài, nhận nhà ở ngay hoặc cho thuê 100...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu biệt thự Làng Châu Âu Đà Nẵng , giá tốt tại Quận Sơn Trà

      Thỏa thuận 250 m2
      Vị trí nằm trong trung tâm TP Đà Nẵng giáp mặt sông Hàn.biệt thự 250 mét vuông.Gồm 3 tầng, 3 PN, hồ bơi.nội thất xịn xò.Giá cần bán: 0868 070...
      Dự án Euro Village, Đường Bằng Lăng 2, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,68 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.68 tỷ 69 m2 24,35 triệu/m2
      Duy nhất một căn sập hầm 2 phòng ngủ - Mua ngoại giao giá rẻ hơn thị trường 200 tr.- Căn đẹp, DT lớn 69m2.- View hồ bơi tràn bờ, tận hưởng đc không...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!