Thông tin mô tả
-
-
- Thiết kế 3
-
- Hồ bơi rộng 120
- Thiết kế phong cách Châu Âu.
- Doanh thu thuần hằng năm ủy thác cho thuê là 1,5
-
- Quý
Giá: 29 Tỷ
Diện tích: 410 m2
Giá/m2: 70,73 Triệu/m2
501201
Mua bán
-
-
- Thiết kế 3
-
- Hồ bơi rộng 120
- Thiết kế phong cách Châu Âu.
- Doanh thu thuần hằng năm ủy thác cho thuê là 1,5
-
- Quý
Ms Dung Maia
Ngã tư Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
2,632 tỷ
53 m2
Đường Hoàng Minh Thắng, Khu đô thị FPT City, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
2,53 tỷ
48 m2
Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
3,85 tỷ
68 m2
1,65 tỷ
35 m2