Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 200 m2, giá 20 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence Đà Nẵng chuẩn bị ra mắt.Sở hữu vị trí siêu hiếm hoi còn sót lại tại Đà Nẵng.Ngay giao lộ vàng kết nối 3 Q. trung tâm phát triển nhất...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 948 triệu tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      948 triệu 49 m2 19,35 triệu/m2
      Cắt lỗ để bán gấp - chủ gửi bán 2 căn view biển tầng cao - toà thương mại CT1 dự án căn hộ chung cư The Ori Garden.1. Căn 1 PN: - DT: 49.1m2, lô gia...
      Dự án The Ori Garden, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 49 m2, thỏa thuận tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 49 m2
      * Dự án Sun Cosmo Residence Da Nang - chuỗi tổ hợp thương mại hạng sang du lịch ven bờ sông Hàn.* Một tổ hợp bất động sản năng động & hiện đại bên bờ sông...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Sun Group - Dương Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 60 m2, thỏa thuận tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 60 m2
      Vị trí: Kim cương mặt biển Mỹ Khê, trên cung đường tỉ đô Võ Nguyên Giáp.- Số 122 đường Võ Nguyên Giáp con đường bao biển đẹp nhất Đà Nẵng nối liền Đà Nẵng...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 220 m2, giá 19,99 tỷ tại Đường Thăng Long - Hải Châu - Đà Nẵng

      19.99 tỷ 220 m2 90,87 triệu/m2
      công ty Vidanang mở bán căn biệt thự Hải Châu- Đà NẵngNgay trục Thăng Long dọc sông HànNhà căn biệt thự 3 tầng, lô góc 2 MTDT đất 220  mét vuông...
      Đường Thăng Long, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 900 m2, giá 90 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      90 tỷ 900 m2 100 triệu/m2
      Dinh Thự Bên Dòng Sông Hàn - Tp.Đà Nẵng. - Cách bờ sông Hàn 50m, ra biển 1 kilomet, vào trung tâm TP và sân bay 5-8 ph di chuyển. Với quy mô gần...
      Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà lk Khu biệt thự Làng Châu Âu Đà Nẵng , thỏa thuận tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      Cần sang nhượng sp có vị trí rất đặc biệt thuộc khu Làng Châu Âu ven sông Hàn.* Có vị trí rất đặc biệt 2 MT trước sau và view trực diện sông Hàn.* DT...
      Dự án Euro Village, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà lk 2 tầng, 286 m2, giá 10,5 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      10.5 tỷ 286 m2 36,72 triệu/m2
      - Vị trí biệt thự cách bãi tắm 2,5 kilomet.- KDC văn minh, an ninh đảm bảo.- Tiềm năng phát triển mạnh.- Đường: 7,5m (lề 4m).- DT đất: 10,8 x 26,5...
      Đường Thích Phước Huệ, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 240 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      240 tỷ 300 m2 800 triệu/m2
      Sắp tới cần đổi chỗ ở để đi theo con cháu định cư ở nơi xa. Vì vậy tôi cần nhượng lại 1 căn căn biệt thự đẹp, tâm huyết, sát sông gần bãi tắm công...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Doãn Vân Đất Xanh Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 68 m2
      Cần nhượng lại chung cư biển FPT Plaza 2 cho ai thiện chí giá cực mềm.- DTTT: 68 mét vuông.- Công năng: 2 PN, 2 phòng vệ sinh, 1 phòng khách...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn hộ chung cư 30 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      1. CĐT:Sun Group là một trong những tập đoàn đầu tư lớn nhất tại Việt Nam về bất động sản, du lịch và giải trí. Nổi tiếng về nhiều bất động sản cao cấp...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.The Sang Residence ngay tuyến đường du...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề Khu biệt thự nghỉ dưỡng Naman Residences Đà Nẵng, thỏa thuận tại Quận Ngũ Hành Sơn

      Thỏa thuận 475 m2
      Bán cắt lỗ thu hồi vốn giải quyết việc riêng gia đình biệt thự biển Đà NẵngEm bán căn villa 3 phòng ngủ thuộc resort Naman Retreat Đà Nẵng. Nằm trong...
      Dự án Naman Residences, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Premier Village Danang Resort, giá 31,5 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      31.5 tỷ 300 m2 105 triệu/m2
      Bán biệt thự 300m2 khu nghỉ dưỡng Premier Village Đà Nẵng - gọi ngay Hương 0903 407 ***- DT: 300m2.- Có 2 tầng và 1 tầng hầm.- Hồ bơi riêng.- pháp lí: Sở...
      Dự án Premier Village, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Summit, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 82 m2 21,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp 4* Sơn Trà Ocean View Đà Nẵng - tọa lạc tại vị trí 95 Ngô Quyền, trục đường huyết mạch của Tp Đà Nẵng.+ giá trong 10 ngày : 1,9...
      The Summit, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Quy Mỹ - Hải Châu - Đà Nẵng

      13.5 tỷ 120 m2 112,5 triệu/m2
      * Giảm ngay 5 tỉ ngôi nhà phố Cạnh Sông Hàn Trung Tâm Đà Nẵng. Nhận Nhà Để Ở Hoặc Cho Thuê Ngay 50 tr/tháng . Cam Kết giá cực rẻ Thị Trường.- contact :...
      Dự án Regal Pavillon Đà Nẵng, Đường Quy Mỹ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 270 m2 105,56 triệu/m2
      Bán villa Đà Nẵng có sân vườn đầy hoa xanh mát, view hồ cá khôngi đẹp thoáng.Đường Nguyễn Lữ, khu Nam Việt Á.DT đất: 270m2, tổng DT sàn 399m2.Villa có 5 PN,...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nguyễn Lữ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh biệt thự Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, giá 17 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      17 tỷ 200 m2 85 triệu/m2
      mở bán biệt thự MT khu Nam Việt Á 200m2.- DT 200m2, ngang 10m (hình đăng là hình thật).- MT đường Lê Hy Cát đường 7,5m.- Công năng gồm: Hồ bơi, phòng...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!