Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.034 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán nhà phố 3 tầng, 85 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      Chỉ cần trả trước 2 tỉ có ngay nhà đẹp đón Tết.---------Bán nhà 3 tầng new 100 phần trăm Hoà Minh, gần ngã tư Hoàng Thị Loan & Nguyễn Sinh Sắc.-...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Huy Bích, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tuần để sử lý công việc, giá giảm sập sàn còn 3.1 tỉ nhà mặt phố Nại Hiên Đông sát Sông Hàn.+ Nhà 2 tầng mới đẹp MT đường Bùi Huy Bích,...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Chính chủ đang ở chịu không nổi nhiệt NH cuối năm cần gả gấp ngôi nhà tâm huyết đường An Cư của 2 vợ chồng còn rất mới chưa ở đc bao lâu. Vị trí nhà sát...
      Đường An Cư, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 100 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      sang nhượng một số TS cắt lỗ - có dòng tiền hàng tháng.mở bán ngôi nhà vị trí cực đẹp trung tâm và bên biển đều đang có dòng tiền doanh thu hàng tháng:1....
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Trưng Nữ Vương - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí đắc địa, đường rộng thông thoáng sầm uất, KD buôn bán tấp nập.Các tiện ích quanh bán kính 500m: trường Tiểu học, cấp 2, chợ, BV quốc tế Vinmec, sân...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Huy Bích - Sơn Trà, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      MT Bùi Huy Bích đường 5.5m vỉa hè 3m - siêu phẩm 2.5 tầng mê đúc - phố Sơn Trà - chỉ 3.1 tỉ.- Vị trí nhà phố Bùi Huy Bích. Cách sông Hàn 500m. Cách biển...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thanh Nghị, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 81 m2 151,86 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà 4 tầng MT Lê Thanh Nghị - đoạn gần Phan Đăng Lưu - đối diện 3 trường học đông đúc cư dân - KD sầm uất - mở cửa ra có tiền - giá 12,3 tỉ.Mô...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường An Cư 7 - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà 3 tầng, mới đẹp, MT đường 5,5m Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng.Nhà 3 tầng, DT 80m2, 3 mặt thoáng, sát lô góc, có 3 phòng ngủ, 3...
      Đường An Cư 7, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2 tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 75 m2 55,34 triệu/m2
      Sập hầm! MT 5m5 Cao Xuân Huy, Hải Châu, 75 mét vuông vuông vắn, mới vào ở luôn, giá chỉ 4,15 tỉ.Chủ rất thiện chí bán nhà phố đường 15m5 giá bằng...
      Đường Cao Xuân Huy, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp đường Đàm Thanh 1 thông ra Nguyễn Lương Bằng.Đông Bắc, 90m2, ngang 5m.Đường thông 5.5m, lề 3m, gần đất công viên, thương mại. Sổ sẵn giá...
      Đường Đàm Thanh 1, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán miếng đất Hòa Phú 25 - khu E7 Kim Long - Liên Chiểu.Đường Hòa Phú 25 - sát đường lớn Nguyễn Sinh Sắc.Dt 100  mét vuông. Ngang 5m.Tây Bắc.KĐT cao...
      Dự án Kim Long City, Đường Hòa Phú 25, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Cần bán hướng Đông Nam tại khu đô thị Lakeside.Đường 5m5, 100m2.Cạnh trường mẫu giáo.Trục thông ra đường 10m5.Gần 10 toà chung cư Ori Garden.Giá: 2.05...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      Gia đình cần tiền bán ngay mảnh đất đẹp ngay ĐH FPT.Đường lớn 11m25 lề 6m.DT 136,5m2 (ngang 7m dài 19,5m).Hướng Tây.Điện âm toàn bộ, xây dựng tự do.bìa ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Công Hoan, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 94 m2 19,69 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà c4 giá đầu tư Kiệt Nguyễn Công Hoan, ngay bến xe trung tâm Đà Nẵng.DT 94 mét vuông ngang 5m vuông vức, sẵn nhà c4 trên đất,...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - Cẩm Lệ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Cần để lại nhà c4 gác lửng gỗ kiệt Trường Chinh, thuộc Hòa An - Cẩm Lệ, ĐN.- Nhà chưa qua đầu tư - 1 đời chủ.- Kiệt đường 2m, sát trường chinh.- DT...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu, giá 410 tỷ

      410 tỷ 160 m2 2562,5 triệu/m2
      Mô tả: + Bán kính 1 kilomet là chợ Hoà Khánh Nam, trường đại học Sư Phạm, trường mẫu giáo và trường các cấp.+ Đường 7,5m lề 4m. + Nhà đang cho thuê...
      Đường Khánh An 9, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 131 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 131 m2 29,39 triệu/m2
      MT Tô Hiệu, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Nhà đẹp 3 mê 3 tầng, DT khủng 131m2 mà giá chỉ 3.85 tỉ tin đc không?MT đường Tô Hiệu, đường 7.5m, lề rộng 5m, P....
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đất 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 290 tỷ

      290 tỷ 80 m2 3625 triệu/m2
      🍀🍀 Dãy trọ 4 phòng thu nhập tháng 8tr. 🍀🍀 Đối diện Trường mẫu giáo, gần chợ, trường cấp 1,2,3, gần hai BV, gần các cơ quan ban nghành và gần các...
      Đường Cẩm Nam 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!