Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.034 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Nhà cũ 1 trệt 1 lửng, ở tạm hoặc xây mới.Hướng nam, DT 3,3 m x 16 m.sổ hồng riêng có sẵn, chính chủ đang rất cần bán.Bán 1,850 tỉ.liên hệ ngay cho tôi...
      H20/5 K196 Đường Trần Cao Vân, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Gia đình định cư bên Mỹ nên cần bán nhanh ngôi nhà mà gia đình tâm huyết để đầu tư. Nội thất đầu tư sang trọng cao cấp và có sẵn thiết bị điều hòa. ngôi ...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Hồ Hán Thương - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.11 tỷ 54 m2 20,38 triệu/m2
      Bán căn căn hộ Bluehouse - Nại Hiên Đông Tầng 5.- Vị Trí nằm trên đường Hồ Hán Thương Sơn Trà.- DT: 54m2.- Công năng 2 PN, 1  phòng vệ sinh, 1 phòng...
      Dự án Bluehouse, Đường Hồ Hán Thương, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ, DT 100m2, dự án Sun Cosmo, sở hữu lâu dài, tầng cao, view trực diện Sông Hàn và biển Mỹ Khê giá 5 tỉ. giá siêu mềm nhất...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,4 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 64 m2 37,5 triệu/m2
      Bấn gấp căn F.Home toà A 1 phòng ngủ nội thất xịn xò, view sông Hàn như hình.- giá cực rẻ sập hầm chỉ 2,4.- 64 mét vuông, bếp đầy đủ công...
      Dự án F.Home, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Chỉ với 570 tr (30 phần trăm) sở hữu căn 2 phòng ngủ FPT Plaza 2 Đà Nẵng, nhận nhà ngay trong hôm nay.- Tặng ngay quà Tân gia lên đến 80 tr.- Hỗ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá rẻ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 60 m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view biển đẹp như Hoa Hậu tại căn hộ The Ori Garden Đà Nẵng giá chỉ 1, x tỉ.căn hộ chung cư CH09 thuộc toà CT10 vị...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Giảm 20 tỷ bán nhanh khu biệt thự Hoà Ninh

      17 tỷ 5 m2 3400 triệu/m2
      Siêu phẩm dành cho KH thích không gian nghỉ dưỡng yên tĩnh, tránh xa tiếng ồn. căn biệt thự Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng.DT hơn 5000m2.800m2 đất ở.Cách...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán siêu biệt thự nghỉ dưỡng Đà Nẵng

      17 tỷ 4 m2 4250 triệu/m2
      Chủ quốc dân đà nẵng , đầu tư 60 tỉ giờ bán lại 17 tỉ , đc đầu tư , thiết kế công phu , chăm chút tỉ mỉ mới tạo đc ra siêu phẩm đẹp như vậy , quý vị đi...
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chính chủ cần bán toà căn hộ Ngô Quang Huy, Sơn Trà- Cách biển chỉ 500m-Giá đầu tư

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán block sát biển đường Ngô Quang Huy, Phước Mỹ, Sơn Trà.Với 1một căn hộ - doanh thu đều đặn 40 tr/tháng, chung cư mới xinh, đầy đủ tiện nghi.DT đất: 90...
      Đường Ngô Quang Huy, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Chuyên trang mua bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 220 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 38 tỷ

      38 tỷ 220 m2 172,73 triệu/m2
      Lên số nhà đường 2 Tháng 9- đối diện chợ đêm ẩm thực Helio Đà Nẵngđc : Nhà 3 tầng, 5 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, bếp, khách,đc: đất trống.Bán...
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà riêng 100 m2 tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán nhà Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng.DT 100m2.Đường 5m.Hướng Tây băc.Gần ngay chợ, trường học.Sát ngay TDC Hòa Liên 5.Nhà kiên cố.Công năng...
      Đường Hòa Liên, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 140 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Phước Nguyên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      Thời buổi đất phân lô thì tìm đâu ra ngôi nhà DT đất 140m2 ngang 6m - Nhà 3 tầng sân vườn Q. Thanh Khê cách đường chính 30m. Kiệt 4m. Sân rộng gần 50m đậu...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư 61 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.45 tỷ 61 m2 56,56 triệu/m2
      Cần bán một số căn Hiyori độc quyền với các vị trí như sau.- căn hộ góc tầng cao, DT 66,8 m2, mặt quay ra Võ Văn Kiệt, PN nhìn ra cầu rồng, giá 3,95 tỉ.-...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 8 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Bạch Đằng - Ngũ Hành Sơn, giá 25 tỷ

      25 tỷ 90 m2 277,78 triệu/m2
      Bán hotel đường Trần Bạch Đằng , gần biển , khu phố Tây đi bộ An Thượng.- Đường 10m5 lề 5m.- DT: 90 mét vuông (5x18) x 8 tầng.- DTS : 682 mét ...
      Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 44 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 44 m2 81,82 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt 5m đường Nguyễn Hữu Thọ, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng.DT 44 mét vuông, nở hậu.Tây Bắc.Công năng đầy đủ, 3 PN, 3 nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.6 tỷ 69 m2 23,19 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư FPT PLAZA1.sổ hồng riêng chính chủ có hổ trợ vay.căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, Giá: 1330.Căn 2 phòng ngủ, Không Nt,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Duy Tân - Hải Châu I - Hải Châu, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      Sập hầm toà nhà Duy Tân 4 tầng sát chợ Hoàng Diệu doanh thu gần 300tr /năm đường 5m, giá 5,1 tỉ.- Toà nhà 4 tầng, gồm có 6 phòng cho thuê, luôn full phòng....
      Đường Duy Tân, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!