Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.034 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      *Chủ cần bán ngay cắt lỗ mảnh đất MT đường Ngô Quyền - Sơn Trà— Cách biển Mân thái ,Mỹ khê 800m. liên hệ: 0909 548 *** hỗ trợ tư vấn 24/24.— Đường lớn...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Cù Chính Lan - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 70 m2 32,15 triệu/m2
      Bán nhà kiệt vào 2 - 2,5m Cù Chính Lan cách đường gần 50m.Công năng: 2 PN, 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 2  nhà vệ sinh, logia, khu phơi đồ, công năng...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hải Sơn - Hải Châu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      + Quả nhà thiết kế decor trong ngoài quá đẹp.Thiên hướng hiện đại tương lai.+ Gia chủ ở thoải mái thì làm việc cũng thoải mái.+ MT oto đậu.Đã giảm...
      Đường Hải Sơn, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng 27, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      Phố An Thượng 27 ngay Nguyễn Văn Thoại, Trần Bạch Đằng. Phố ngay bãi Mỹ Khê, vị trí trung tâm đầy đủ tiện ích.+ Nhà hiện trạng 4 tầng, cầu thang giữa, mỗi...
      Đường An Thượng 27, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, giá tốt tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán căn biệt thự The Point.Khu căn biệt thự cao cấp The Point sở hữu vị trí tuyệt vời, thuận lợi cho sinh sống, làm việc lâu dài và những hoạt động...
      Dự án The Point, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,35 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.35 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán gấp chung cư FPT Plaza 1 toà C 1  phòng ngủ view hướng Đông tầng cao giá chỉ 1.35 tỉ nội thất đầy đủ.Như hình.liên hệ: 0906 444 ***...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 90 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      DT đất 90 mét vuông, xây full nhà 3 tầng đang cho thuê dòng tiền ổn định 7 tr/tháng.contact Mr Dương 0905 989 ***
      Đường Thanh Nghị, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Trường Chinh - Cẩm Lệ, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 3 tầng đẹp kiệt oto Trường Chinh - giá chỉ nhỉnh 3 tỉ.Vị trí: Gần các trục đường lớn Điện Biên Phủ, Trường Chinh, Tôn Đản, gần...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 125 m2 tại Đường Mai Đăng Chơn - Ngũ Hành Sơn, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 125 m2 31,2 triệu/m2
      MT đường Mai Đăng Chơn - Hòa Hải - Đà Nẵng. Tuyến đường KD sầm uất.- Gần chợ Non Nước, sát sông mát mẻ.- Cách biển tầm 1 kilomet.- Ra sân bay Đà Nẵng...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 205 m2, giá 33,5 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      33.5 tỷ 205 m2 163,42 triệu/m2
      Liên khúc nhà đẹp Euro Village lại tung lên mở bán căn biệt thự sân vườn đẳng cấp khu thượng lưu giới nhà giàu. Phân lô căn biệt thự - đường hiếm...
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn 39 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 39 m2 56,42 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay cạnh cầu Trần Thị Lý, một trong 4 cây cầu đặc sắc và nổi tiếng tại TP Đà Nẵng. Có vị trí chiến lược khi nằm trên con đường nối từ sân bay...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đất 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Bàu Hạc - Thanh Khê, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 55 m2 93,64 triệu/m2
      Nhà nằm ở đường Bàu Hạc 7, đường rộng 5m có vỉa hè, ở trung tâm TP, gần Hồ Hàm Nghi, song song đường Hàm Nghi, Đỗ Quang.DT 55m2, rộng 5m dài 11mHướng...
      Đường Bàu Hạc, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Giản Thanh - Thanh Khê, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 70 m2 47,86 triệu/m2
      Cần bán nhanh Nhà MT Nguyễn Giản Thanh - Trung Tâm Đà Nẵng Vị Trí Nằm Sát Đường Huỳnh Ngọc Huệ . DT : 70 mét vuông . MT Giá Chỉ Bằng Đất Kiệt oto...
      Đường Nguyễn Giản Thanh, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      16.5 tỷ 200 m2 82,5 triệu/m2
      Căn vip Phúc Lộc Viên - góc ngã 4 đối diện công viên.Cần bán biệt thự khu Phúc Lộc Viên khu compound vip của Đà Nẵng gần sông sát biển.Thông tin sp:- Nhà...
      Dự án Phúc Lộc Viên, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 280 m2, giá tốt tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 280 m2
      The Point đc coi là dự án đẳng cấp nhất tại khu vực Nam Đà Nẵng. Sở hữu riêng cho mình hệ thống sân golf 18 lỗ đẳng cấp nhất hướng Đông Nam Á.đc quy...
      Dự án The Point, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 280 m2, thỏa thuận tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 280 m2
      Khu biệt lập chỉ có duy nhất 42 căn.Dt: 280m2.Ngang 10m. Hồ bơi riêng.Vị trí sát biển không khí trong lành yên tĩnh.Nằm kề sông, cạnh biển, nơi thể hiện...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.45 tỷ 61 m2 56,56 triệu/m2
      Hiyori Garden Tower là tòa nhà chung cư Nhật Bản, đc bàn giao vào 2020. Vị trí tọa lạc tại MT Võ Văn Kiệt, cách biển Mỹ Khê 700m, và cách cầu Rồng...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 100 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - Phước Ninh - Hải Châu, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 100 m2 172 triệu/m2
      Cần bán ngay hotel đang hoạt động - khu vực Hải Châu.MT Ông Ích Khiêm, khu vực cư dân sầm uất.- 6 tầng. Tổng 19 phòng (12 phòng đơn, 7 phòng đôi), có...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!