Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.034 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường 30/4 - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 160 m2
      Chủ gửi bán hotel đường 30 Tháng 4, Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng - DT: 160m2 ( 5m x 32m). - Khách sạn 5 tầng 1 trệt 1 lửng.Kết cấu 7 tầng gồm...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 97 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 97 m2 56,71 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Hoàng Thị Loan, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Gần cầu vượt ngã ba Huế và bến xe trung tâm Đà Nẵng. Trục thông lên...
      Đường Hoàng Thị Loan, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cao Xuân Huy - Cẩm Lệ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      Bán nhà cấp 4 đường Cao Xuân Huy - Khuê Trung.- DT: 74,2 mét vuông (Mt 4,5m).- Đường 5m5 vỉa hè 3m.- nhà cấp 4 1 trệt 1 lửng, đầy đủ công năng,...
      Đường Cao Xuân Huy, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 110 m2 24,82 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT Phước Lý 10, đường 7.5m, khu đô thị Phước Lý, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Song Song với đường Bùi Tấn Diên và gần ĐH...
      Đường Phước Lý 10, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 70 m2 90 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đẹp đường Phùng Tá Chu, sát chợ Mân Thái, cách biển 450m, thuận tiện KD.- nhà phố đường lớn 7m5, lề 3m rộng dãi, KD tốt, gần chợ Mân...
      Đường Phùng Tá Chu, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, hướng Đông tại Đường Đỗ Thế Chấp - Phước Mỹ - Sơn Trà, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi cần bán KS mới view ven biển.Đã hoàn công đầy đủ, phòng cháy chữa cháy chuẩn chỉnh.Dt: 5x 24,7 = 123,5m2 hướng Đông.Công năng:- 1 hầm + 8 tầng + 1...
      Đường Đỗ Thế Chấp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 100 m2 126 triệu/m2
      bán ngay nhà phố Dương Đình Nghệ - có garage ô tô, phố Hàn Quốc sầm uất.- Chồng nơi vợ nơi, cần bán nhanh nhà Đà Nẵng để sum họp gia đình.- Nay gia đình...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 22 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      22 tỷ 300 m2 73,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng Euro Villa 2, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng.- DT: 300  mét vuông (ngang: 12 m).- căn biệt thự 3 tầng, 5 PN, 6...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 105 m2 25,72 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán đất Nam Hòa XuânVị trí gần cầu Trung Lương, giá cực rẻ thị trườngDT 105m2Đường 7m5Đã có sổ sẵn, k cầm cốGiá 2ty7 giá đầu tưmảnh ...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Giáp - Hải Châu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 81 m2 70,38 triệu/m2
      Chủ thiện chí bán trước tết.- Nhà 3 tầng đường 5m5 Hoà Cường Hải Châu.- DT 81m2 ngang 5m.- 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh. Nhà chủ tự tay xây dựng...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 100 m2 35,9 triệu/m2
      Nhà đẹp Hoà Xuân sát phạm Hùng.Giá chỉ: 3 tỉ 590 tr.Hỗ trợ vay đến 70 phần trăm.-------------Nhà 3 mê mới đẹp gần chợ Miếu Bông, chợ Hòa Xuân, Cẩm...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Trà, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 73 m2 102,74 triệu/m2
      Cực hot - Sơn Trà - nhà 3 tầng, đường 7,5m, đối diện chợ Phước Mỹ, cách biển Mỹ Khê tầm 400m.Vị trí:MT đường 7,5m, trục đường KD sầm uất.Đối diện cổng vào...
      Đường Chính Hữu, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      sang nhượng đất BT đường Tôn Thất Dương Kỵ- Vị trí : Lên nhà số 139 Tôn Thất Dương Kỵ- DT : ngang 12,04m, đất vuông vức không tóp hậu- View sông và nằm...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 300 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 34 tỷ

      34 tỷ 300 m2 113,34 triệu/m2
      siêu hiếm! Nhà 2 MT, 1 mặt đường 2/9 và MT đường Tống Phước Phổ, nằm ngay trung tâm Q. Hải Châu, vị trí phù hợp KD cực kỳ đắt giá.Chi tiết:- 328 Đường...
      328, Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trưng Nữ Vương - Hải Châu, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      MT gần 8m Trưng Nữ Vương sát ngã 4 Nguyễn Hữu Thọ giá cực sốc.Khu vực KD sầm uất, gần ngã tư giao nhau với đường Nguyễn Hữu Thọ.Nhà 3 tầng MT gần 8m.KD...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 100 m2 126 triệu/m2
      Bán nhà sát biển Mỹ Khê, đường 7m5, nhà 4 tầng kiên cố.- chính chủ đi HCM định cư nên cần bán nhà đang ở, nhà mới, sạch sẽ, công năng tối ưu.- DT đất gần...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Bán đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 90 m2 19 triệu/m2
      - Lô đẹp, giá siêu mềm đường Gia Tròn gần sát UB P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, ra biển đúng 5 ph.TĐC Hoà Hiệp 3 Liên Chiểu, 90 mét vuông, sạch...
      Đường Gia Tròn 1, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 600 m2, mặt tiền 20m tại Đường Võ Nguyên Giáp, giá 180 tỷ

      180 tỷ 600 m2 300 triệu/m2
      Bán hotel 12 tầng (85 phòng) đường Võ Nguyên Giáp, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn.- DT: 600  mét vuông (ngang: 22 m).- Hướng Đông.- Đường rộng: 30 m.-...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!