Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.033 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng gấp căn hộ chung cư mặt biển Mỹ Khê đầy đủ nội thất Altara Suite - Alphanam giá cắt lỗ 2 tỉ.Vị trí: 120 Võ Nguyên Giáp,...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 250 m2, hướng Đông - Nam tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 250 m2 62 triệu/m2
      Bán đất BT đường Bùi Tá Hán - Trục chính KĐT Nam Việt Á Đà NẵngDT: 250m2 (10x25)Đường 15m vỉa hè 5m Hướng: hướng Tây Bắc sát sông, Giá: 15.x tỉ TL ...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 105 m2 21,91 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh miếng đất sát KĐT FPT Đà Nẵng, đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q. Ngũ Hành Sơn.- Vị trí đẹp nằm gần khu FPT City, MT đường Trà Khê 8. Sát...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp A La Carte Sơn Trà, Đà Nẵng.Vị trí nằm MT đường Võ Nguyên Giáp và Dương Đình Nghê, tuyến đời đắt giá bậc nhất nhì Đà...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      MUA RẺ - MUA GIÁ NGOẠI GIAO NÊN BÁN RẺ:- Không có nhu cầu sử dụng cần bán 2 chung cư đẹp nhất tòa CT10 căn hộ chung cư The Ori Garden Liên Chiểu- Tòa...
      Dự án The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh chung cư À LA CARTE - 2 phòng ngủ, 65 mét vuông - ĐÃ CÓ SHR LÂU DÀI GIÁ CHỈ 3,1 tỉ.- Hàng siêu hiếm bán ra, căn siêu...
      Dự án À La Carte Hotel, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 13 phòng ngủ, 86 m2, giá tốt tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 86 m2
      Vị trí nằm MT đường Lý Văn tố ngay góc ngã 4 Phạm văn Đồng Sơn Trà Đà Nẵng ,nơi đây đang có dòng tiền ổn định 70 tr/tháng ,khu vực cực kỳ sầm uất ,vị trí...
      Đường Lý Văn Tố, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      mở bán miếng đất MT đường Trịnh Lỗi - Nam Việt Á, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn.- DT: 100 mét vuông (5x20)- Hướng: hướng Đông Bắc- Đường: 7m5, lề 4m- Vị...
      Đường Trịnh Lỗi, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 193 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 193 m2 57 triệu/m2
      Bán cặp Trần Nam Trung - Đông Nam - Đường 15m- DT 193m2 (ngang 10 dài 19,3)- Trục đường thông dài, lòng đường 15m.- vị trí KD sầm uất- giá 11 tỉ-call ngay...
      Đường Trần Nam Trung, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 43 m2 tại Phường Hòa Thuận Tây - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 43 m2 83,73 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 3 tầng tâm Huyết kiệt 2 ô tô đường Nguyễn Hữu Thọ .Vị trí : gần đường chính , kiệt ô tô thông 2 đầu DT :43m2Nhà công năng đầy...
      Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mỹ Khê 1 - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 66 m2 106,07 triệu/m2
      GIẢM 1,5 tỉ, bán gấp NHÀ 4 TẦNG, MT MỸ KHÊ 1, VỪA Ở VỪA KD, SƠN TRÀ , ĐÀ NẴNG.- Vị trí ngay sát lô góc Mỹ Khê 1 và Chính Hữu, song song trục đường Võ Văn...
      Đường Mỹ Khê 1, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà shr 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT đường Hưng Hoá 6DT 72,5 mét vuông ngang 5mĐường 5m5 Hướng hướng Tây NamCông năng 3 phòng ngủ Vị trí ngay trung tâm Hoà Cường, Phan...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 68 m2 51,48 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng kiệt oto vivu 268 Tô Hiệu - để lại toàn bộ full nội thất.- Tiện ích: Gần trường, gần chợ.- DT: 68m2 (ngang 5m5 x 12,3m).- Hướng: hướng ...
      268, Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng đúc kiệt 4m 183 Tô Hiệu - để lại toàn bộ đầy đủ nội thất.- DT: 78 mét vuông (ngang 5m x 15m).- Hướng: hướng Tây Nam.- Vị trí:...
      Kiệt 183 Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sơn - Hải Châu, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 95 m2 87,37 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT Nguyễn Sơn - Q. Hải Châu - Tp Đà Nẵng- MT đường Nguyễn Sơn gần sông và khu căn biệt thự VIP Thăng Long.- Gần trường Quốc tế Sky Line-...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Sơn - Hải Châu, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 150 m2 110 triệu/m2
      Bán căn nhà 2 MT xinh đẹp đường Nguyễn Sơn - Q. Hải Châu - Tp Đà Nẵng- Gần khu SHB, Regal Pavillon, Lotte Mart- Gần trường Quốc tế Sky Line và các trường ...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chu Văn An - Hải Châu, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 91 m2 129,68 triệu/m2
      NHÀ căn hộ góc 3 TẦNG ĐƯỜNG CHU VĂN AN, VỊ TRÍ ĐẸP - KD CỰC ĐỈNH, HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG.Chủ cần bán gấp nhà 3 tầng, vị trí KD sầm uất đường Chu Văn An, gần...
      Đường Chu Văn An, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 67 m2 tại Đường 2/9 - Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 67 m2 42,54 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhà 2 tầng kiệt 4m Hải Châu - Hòa Cường Nam- Hải Châu- Đà Nẵng- Dt : 67 mét vuông - Hướng Tây - Công năng : 2 phòng ngủ( có...
      Đường 2/9, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!