Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.033 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Vang, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 102 m2 25,99 triệu/m2
      Nắm chính chủ lững đúc đường 5,5m Trung Đồng - Nam Cẩm Lệ - Đà Nẵng.- DT 102 mét vuông - Hướng Tây, vị trí sạch đẹp.- Nhà mới đẹp, khách, bếp, 3 PN,...
      Đường Trung Đồng, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng.

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Huy Trứ - Liên Chiểu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Đất nhà 2 tầng dài rộng đường 7.5m lề 4m.Nhà xây cũng qua thời gian nên hơi ngả màu sơn về sơn lại đẹp ngay.Nhà phòng ốc đầy đủ.Kín cổng cao tường - khu vực...
      Đường Đặng Huy Trứ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lỗ Giáng 2 - Cẩm Lệ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Nhà 3 tầng kiên cố. DT 100 mét vuông (5x20m). Đường 5,5m lề 3m, song song Phạm Hùng.4 ngủ, 3 nhà vệ sinh, khách, bếp, phòng thờ, sân để xe oto...
      Đường Lỗ Giáng 20, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mẹ Thứ - Cẩm Lệ, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 100 m2 44,5 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhà 2,5 tầng đường 7,5m Mẹ Thứ - Hòa Xuân - Đà Nẵng.- DT 100 mét vuông - có sân vườn phía sau 50 mét vuông.- Hướng Nam.- Công...
      Đường Mẹ Thứ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 100 m2 73 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đẹp nội thất đầy đủ đường 7m5 sát cầu Hòa Xuân.DT: Đất 100m2 (5x20m) vị trí đang KD tốt, 3 PN + đầy đủ công năng.Giá 7 tỉ xxx.contact:...
      Đường Nguyễn Văn Thông, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 100 m2 tại Đường Đa Mặn 6 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá 55 tỷ

      55 tỷ 100 m2 550 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đường Đa Mặn 6 gần Bùi Tá Hán, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng.- ngôi nhà đc thiết kế gồm 4 PN, 4 WC, phòng khách, phòng thờ, sân...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Mặn 6, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Thịnh - Liên Chiểu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT Lê Văn Thịnh, nhà vừa xây dựng, thiết kế đẹp, hiện đạiVị trí ven biển, song song với trục Nguyễn Sinh Sắc, KDC đông, KD sầm uất.nội thất ...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà tại Đường Hùng Vương - Vĩnh Trung - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 0 m2
      Nhà chính chủ đang ở cần bán trước Tết, kiệt 325 Hùng Vương. DT đất: 33,7 m2. Nhà có gác lửng đúc, DTSD: 51,6 m2.giá: 1 tỉ 370 tr.LH: 0905 591 ***
      Đường Hùng Vương, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tôn Thất Đạm - Thanh Khê, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 45 m2 65,56 triệu/m2
      Bán nhà kiệt oto chuẩn 4m Tôn Thất Đạm, biển Thanh Khê, Đà Nẵng 2 tỉ 950.+ đc: Kiệt oto chuẩn 4m đường Tôn Thất Đạm, cách biển Nguyễn Tất Thành 20m, trung...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chủ đi Mỹ bán tòa căn hộ vị trí siêu đẹp - doanh thu 50tr/th - ngay biển - alo

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      chính chủ ĐI MỸ BÁN block căn hộ căn hộ VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP, DOANH THU 50/ THÁNG Thông tin cụ thể:- DT đất 90 mét vuông kẹp cống- chung cư 6 tầng...
      Đường Mỹ Khê, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Chuyên trang mua bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Huy Tự - Liên Chiểu, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Nhà 2 tầng xây dựng kiên cố, đường rộng vỉa hè thoáng.DT đất: 69,8 m2. diện tích sử dụng: 125 m2.giá: 2 tỉ 800 tr.L/H: 0905 591 ***
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trịnh Khả - Cẩm Lệ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      Nhà nằm ngay 2 bệnh viên đang hoạt độngGần: chợ Hòa Xuân,Trường học,Công viên,siêu thị Winmart,khu ăn uống sầm uất Hoà XuânThiết kế đầy đủ nội thất,chỉ...
      Đường Trịnh Khả, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Thế - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Bán ngôi nhà rẻ nhất Hòa An gần bến xe trung tâm di chuyển cực thuận tiện. Nhà 3 tầng 2 MT thoáng mát nằm trên trục đường 7m5 thông từ Yên Thế Bắc Sơn ra...
      Đường Yên Thế, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển đi nước ngoài sông cần bán gấp căn 2PN view trực diện biển Mỹ Khê Đà Nẵng - sổ hồng sẵn

      Thỏa thuận 65 m2
      Tôi chính chủ cần bàn gấp căn 2 phòng ngủ View trực diện biển đc MT Võ Nguyên Giáp, view biển Mỹ Khê, vô ở ngay.Có bể bơi riêng ngay mặt biển.full ...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng tại Đường Bế Văn Đàn - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Nhà 1 trệt , lửng và 1 lầu, xây dựng mới thiết kế hiện đại và thông thoáng. DT đất: 68,5 m2. giá: 5,8 tỉ.liên hệ ngay: 0905 591 ***
      Đường Bế Văn Đàn, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 53 m2 65,85 triệu/m2
      trung tâm TP - KIỆT THÔNG THOÁNG 7M oto QUAY ĐẦU ĐẬU ĐỖ NGÀY ĐÊM - NHÀ MỚI ĐẸP đầy đủ nội thất - GIÁ HIẾM CÓ CHỈ NHỈNH 3 tỉ.- Nhà 3 Tầng Đường Nguyễn...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Chính chủ đang ở chịu không nổi nhiệt NH cuối năm cần gả gấp ngôi nhà tâm huyết đường An Cư của 2 vợ chồng còn rất mới chưa ở đc bao lâu. Vị trí nhà sát...
      Đường An Cư, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 63 m2 125,4 triệu/m2
      Cần tiền bán đất tặng ngôi nhà phố đường Hà Huy Tập, gần ngã 4 Điện Biên Phủ, Thanh Khê, Đà Nẵng.Vị trí siêu đẹp, KD sầm uất. Hiện tại đang KD cơm tấm có...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!