Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.033 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán lô đất sổ riêng 95 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 95 m2 24,53 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Đoàn Văn Cừ,P Hoà Minh,Q. Liên Chiểu.Đà NẵngVị trí: Song Song với đường Nguyễn Nhược Pháp.Gần ĐH Duy Tân.cư dân đông đúc đầy đủ...
      Đường Đoàn Văn Cừ, Phường Hòa Minh,Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 100 m2 25,2 triệu/m2
      Cần Bán Đất Hoà quý - Trục Thông Minh Mạng- Vị Trí: P. Hòa Quý Q. Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.- Đường: Quy hoạch 7,5m ( vỉa hè 4m)- DT: 100 mét vuông...
      Hòa Quý City, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      NH PHÁT MÃI biệt thự SÔNG ĐÀ NẴNG DT 300 mét vuông.HỒ BƠI SÂN VƯỜN ĐẦY ĐỦ. HOÀN THIỆN MẶT NGOÀI CAO CẤP.NẰM VỊ TRÍ VIP.liên kế TRƯỜNG QUỐC TẾ. BV....
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 349 m2, thỏa thuận tại Đường Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 349 m2
      - Chính chủ bán Villa 3 tầng giáp sông sát biển, trong quần thể Sân Golf BRG nam Đà Nẵng - pháp lí sở hữu trọn đời, cách biển chỉ 5 ph di chuyển.- Sân...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 100 m2, giá rẻ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 100 m2
      Giỏ hàng 10 căn giá gốc chủ đầu tư dự án chung cư cao cấp Altara Luxury Suites Đà Nẵng mặt biển Mỹ Khê sở hữu lâu dài, vô ở ngay, chỉ từ 3,5 tỉ/căn bàn...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ 5 phòng ngủ, 211 m2, giá tốt tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 211 m2
      Duy nhất căn căn hộ chung cư 5 ngủ Biển Mỹ Khê Đà Nẵng.View tr đô.Tất cả 5 phòng đều view biển.Đón gió đón nắng tự nhiên.Tiện ích cao cấp dành cho những...
      Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 78 m2 tại Phường An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 78 m2 37,83 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán mảnh đất đường Nguyễn Hữu Thận MT Q. Thanh Khê gần chợ Tân An giá rẻ xây nhà- DT: 78m (6.5mx12m).- Hướng Tây, đường quy hoạch 5m5...
      Đường Nguyễn Hữu Thận, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 368 m2, giá 12 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12 tỷ 368 m2 32,61 triệu/m2
      * Chỉ từ 12 tỉ sở hữu ngay biệt thự 360m cạnh sân Golf BRG gần biển Đà Nẵng. Nhận nhà sổ hồng riêng lâu dài vĩnh viễn, để ở hoặc cho thuê từ 60...
      Dự án The Point, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ 5 phòng ngủ, 212 m2, giá tốt tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 212 m2
      liên lạc trực tiếp VP chủ đầu tư SUN GROUP để đc hưởng chính sách và CK tốt nhất thị trường: 0901 901 ***CSBH ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT TRƯỚC TẾT 2024:- TT chuẩn...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.55 tỷ 69 m2 22,47 triệu/m2
      Duy nhất căn 3 phòng ngủ The Ori Garden 69 mét vuông bán gấp 1 tỉ 550, đầy đủ nội thất vô ở ngay.Dự án The Ori Garden, đường Mê Linh, P....
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà 2 tầng, 76 m2 tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 76 m2 57,24 triệu/m2
      Nhà 2 tầng MT đường Huy Cận 5.5m, vỉa hè 3m. - Nhà 3 PN, có PN dưới. 2  toilet. - DT: 76m. Ngang: 4.5m. - DT sàn: 146.6m. - Hướng: hướng Đông Nam....
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề 2 tầng, 480 m2, giá tốt tại Đường Võ Nguyên Giáp - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 480 m2
      Gia đình cần bán ngay biệt thự Premier tại Đà Nẵng. View Biển- bìa đỏ lâu dài.căn biệt thự nằm trong dự án Premier village của tập đoàn Sun groupLà dự...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 160 m2 tại Đường 30/4 - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      Apartment vừa xây 7 tầng ngay trung tâm Q. Hải Châu đường 30/4.Cần bán ngay để xử lí việc - mong tiếp khách thiện chí!- diện tích sử dụng: 900m.- Tổng...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 90 m2 tại Phường An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 90 m2 131,12 triệu/m2
      chuyển nhượng block căn hộ căn hộ 6 TẦNG đầy đủ nội thất - GIÁ 11tỉX.Vị trí: Song song đường Trần Hưng Đạo, cầu tình yêu Đà Nẵng.Di chuyển đến sân...
      Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán đất dự án 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự khu Đảo Vip- Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà NẵngMặt đường Trung Lương 9Thông tin:- DT: 250m2- Kích thước: 10 x 25- Huống hướng Tây ...
      Đường Trung Lương 9, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Lợi - Hải Châu, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 85 m2 157,65 triệu/m2
      - chính chủ Rất Gấp Bán Đưa Ra Chính Sách Hỗ trợ Cho KH CỰC TỐT: KH mua có thể TT 50 phần trăm trước để chính chủ giải quyết công việc còn...
      Đường Lê Lợi, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ cần bán cặp Nguyễn Phước LanVị trí ngay khu phố NH KD sầm uất.DT: 200m2Trục đường thông dài KD lớn nhất thông thẳng từ trung tâm xuống biển.Giá:...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 24 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Sinh Sắc, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 180 m2 70,56 triệu/m2
      Villa xây mới 100 phần trăm, nội thất xịn xò. Villa đc thiết kế cực thoáng, thông gió và lấy sáng tự nhiên.- Mang tính chất thư giãn thoải mái,...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!