Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.033 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 130 m2 73,08 triệu/m2
      block KHU ĐÔNG TRÀ GÓC 2 MT CỰC ĐẸP.DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH.FULL PHÒNG. Hoàng Bật Đạt 9.5 tỉ+ Mô tả:- block 4 tầng 1 tum.13 phòng rộng- tầng một 1 phòng để xe và...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá tốt

      Thỏa thuận 94 m2
      Nhà 4 tầng MT XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH - Khuê Trung , Cẩm Lệ - ĐÀ NẴNG DT đất 94m2 MT 5mDT Sàn 453m2 , Nhà vừa xây 2022 hoàn công 2023Công năng : Nhà 4 tầng + 1...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 52 tầng, 51 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 51 m2
      Cần tiền ra gấp căn An Thượng 18,P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá sụp hầm DT 51 mét vuông, MT 4,4m, đường 5,52 tầng, 2 PN, 1 toa lét Giá 4 tỉ...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      CHỦ CẦN BÁN NHÀ ĐẸP MT ĐƯỜNG 5m5 - HOÀ MINH CÁCH BIỂN CHỈ 300m Vị Trí Đẹp Nằm Ngay Trung Tâm Q. Liên Chiểu , sát biển Không Khí Rất Thoáng , Mát...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 79 m2 tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Hải Châu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 79 m2 91,14 triệu/m2
      Bán Nhà 3 tầng 2mt Lê Thị Hồng Gấm, Hải Châu, ĐN- Dtđ 78.7m2, diện tích sử dụng 160.4m2, Đông Bắc- Công năng gồm 3  phòng ngủgủ, 5  toilet, p...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, hướng Tây tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà vừa xây sát lô góc 3 tầng trung tâm, KD sầm uất, cách biển 100m, kế bên công viên Hồ Nghinh.+ Nhà xây 3 tầng vừa xây, DTSD 240m,...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Bá Phiến - Sơn Trà, giá 8 tỷ

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      a/c có nhu cầu mua nhà đất 8 tỉ không nên bỏ qua ngôi nhà này. Nhà Phan Bá Phiến, 1 ph đi bộ ra Biển Đà Nẵng, sân thượng ngắm cảnh Biển, núi Sơn Trà.+ Nhà...
      Đường Phan Bá Phiến, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sơn - Hải Châu, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 95 m2 87,37 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng MT đường Nguyễn Sơn - Hải Châu - Đà Nẵng full “ NỘI THẤT XỊN MỚI 100 phần trăm “ Y Hình- DT : 5x19 = 95 mét vuông - Đường 7.5m...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 100 m2, giá rẻ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 100 m2
      Chìa khóa trao tay - sổ hồng riêng lâu dài.Altara Suite Alphanam Luxury - chung cư 5* mặt biển Mỹ Khê Đà Nẵng nằm trong tổ hợp bên cạnh là hotel Four...
      Alphanam Luxury Apartment, 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà lk 514 m2, giá 33,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      33.5 tỷ 514 m2 65,18 triệu/m2
      *Thông tin mô tả:Vị trí: Nằm gần biển, đầy đủ tiện ích trong khu resort 5*. Gần 2 sân golf, Cocobay và các resort 5* khác (Ocean Estate, Ocean Villas,...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Dự án Sun Cosmo nằm trên quỹ đất hiếm hoi ven Sông Hàn, TP Đà Nẵng. Kết nối trực tiếp ra biển Mỹ Khê, Sân Bay QT Đà Nẵng.Với các tiện ích sống nội khu đẳng...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.7 tỷ 67 m2 40,3 triệu/m2
      Do Cần Tiền Gấp Tôi Bán căn hộ Cao Cấp Mường Thanh đc 51 Trần Bạch Đằng.+ Vị trí căn hộ chung cư tại khu vực đông khách du lịch nhất Đà Nẵng. Vài bước...
      Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      Sun Group! Ra mắt tổ hợp 3,5ha bao gồm: 2 toà căn hộ chung cư cao cấp Panoma cùng 146 căn nhà phố thương mại shophouse Villa View trực diện sông Hàn...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,05 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.05 tỷ 83 m2 24,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư fpt plaza 1 thuộc KĐT FPT.Vị trí gần sông, sát biển. Cách trung tâm tâm TP 5-10 ph di chuyển.Có đầy đủ tiện ích, hồ bơi, siêu thị, khu...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu mảnh đất 170 m2 tại Phường An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 170 m2
      _________ VỊ TRÍ VÀNG TRONG LÀNG DU LỊCH - ĐỦ 3 TIÊU CHÍ: ĐỘC - HIẾM - RẺ_______ Chính chủ cần bán ngay cặp đất Phan Huy Chú, Sơn Trà, Đà Nẵng Vị trí đắc...
      Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 190 m2, mặt tiền 17m tại Thanh Bình - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 190 m2 39,48 triệu/m2
      Mình cần bán đất đường Thanh Hải, Q. Hải Châu, khu vực trung tâm Đà Nẵng. Đoạn gần Ông Ích Khiêm và Nguyễn Tất Thành.DT: 190m2 - 17x11m.MT đường vào Thanh...
      Đường Thanh Hải, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      CẦN TIỀN KD GẤP BÁN CĂN ONE RIVER . ĐƯỜNG SONG HÀO.bìa đỏ CÓ SẴN.CHÍNH CHỦ 0919 292 ***giá rẻ nhất thị trường.Hoàn thiện mặt ngoài cao cấpDT đất 300m23 MT...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 345 m2, giá 12 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12 tỷ 345 m2 34,79 triệu/m2
      * Giảm giá 30 phần trăm Chính chủ cần tiền bán giá rẻ biệt thự 345m2 công năng 4 PN . Nhận nhà ở ngay bìa đỏ lâu dài trao tay. Giá chỉ 12 tỉ/căn-...
      Dự án One River, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!