Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.033 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,06 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.06 tỷ 62 m2 49,36 triệu/m2
      * ** Chính sách ưu đãi hấp dẫn đầu năm 2024 : Tổng giá trị ưu đãi CK lên đến 1,4 tỉ VNĐ. - CK TT nhanh 20 phần trăm. + Đặc biệt tặng trang sức giá...
      Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 450 m2, giá 20,9 tỷ tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      20.9 tỷ 450 m2 46,45 triệu/m2
      + Bán căn biệt thự sân vườn nằm ngay trung tâm Q. Cẩm lệ, Đà nẵng. Giá chỉ hơn 40 tr/m2.+ DT đất gần 500m2. Thiết kế 3 tầng sang trọng và hiện đại.+ căn ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán biệt thự siêu đẹp 10 tầng, giá tốt tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      Hiện tại có Duy Nhất 1 suất Nội bộ Giá và chính sách cực tốt. Công ty cần sang nhượng lại căn 1 phòng ngủ+1 tầng 10 view biển Mỹ Khê, dự án The Sang...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Giang Regal Group ( Đất Xanh Miền Trung) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 427 m2, giá tốt tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 427 m2
      Cần tiền giảm giá 30 phần trăm giá gốc biệt thự tâm huyết nhà mua để ở vị trí cực đẹp. An ninh. liên kế với các tiện ích cao cấp. bìa đỏ sở hữu lâu...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,25 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.25 tỷ 52 m2 24,04 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 12T1 ,Trần Thánh Tông,Nại Hiên Đông , Sơn Trà , Đà NẵngCông năng gồm 2 phòng ngủ , 2 toilet , bếp , pkhachDT : 52M (...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 47 m2 51,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn studio 1 phòng ngủ Alacarte 47m2 tầng cao Đông Nam view biển Mỹ KhêGiá: 2,4 tỉliên lạc: 0961 666 *** ( Mr Thiên ) để xem căn ...
      Dự án À La Carte Hotel, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 78 m2 tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Hải Châu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 78 m2 96,16 triệu/m2
      Ngộp bank, cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng góc 2 MT Lê Thụ Hồng Gấm - DT: 78.7 m, ngang 9m5, DT Sàn: 160.4m2 - Đông Bắc- Công năng đầy đủ, 3  phòng ...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 152 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Sơn - Hải Châu, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 152 m2 108,56 triệu/m2
      Cần bán căn nhà 2 MT xinh đẹp, vừa xây đầy đủ nội thất như 3D xách va li vào ở thôi.- DT: 8m x 19m.- Công năng: 5 PN, 1 khách, 1 bếp, 1 garage.- Đường...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 34 m2 58,53 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà 2 mặt kiệt oto tải Hoàng Diệu rộng rãi thoáng mát, thông tứ hướng.- Gần Nguyễn Văn Linh, gần chợ mới, gần trường học. Khu vực cao ráo...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 83 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 83 m2 42,05 triệu/m2
      - DT 83 m2, đường kiệt ô tô 5m. - Vị trí: gần sát đường Nguyễn Hữu Thọ, Duy Tân. 1 ph ra sân bay Đà Nẵng.-Thiết kế gồm: Tầng 1: Phòng khách, bếp, PN, sân...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng tại Đường K20 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 0 m2
      Bán nhà cấp 4 kiệt đường K20 giá 2,05 tỉ/76m2, liên kế Nam Việt Á, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn.- DT: 75.8m2 (4x18m), Hướng: hướng Đông Nam.- nhà cấp 4 mới,...
      Đường K20, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 87 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Huân Nghiệp, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 87 m2 90,81 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP 4.5 TẦNG VIEW SÔNG VÀ CÁCH SÔNG HÀN CHỈ 50M.Hồ Huấn Nghiệp 8.35 tỉ Ngũ Hành Sơn Mô tả thông tin: - mở bán căn đẹp 4,5 tầng MT đường Hồ...
      Đường Hồ Huân Nghiệp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      GẤP BÁN NHÀ KIỆT NGÔ QUYỀN NGAY CHÂN CẦU SÔNG HÀN - KIỆT oto - TT SƠN TRÀ+ Nhà 03 tầng xây ở 02 năm còn mới keng. Mua ngay đón tết.+ Dt khủng 105 mét ...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 126 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lư Giang - Cẩm Lệ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 126 m2 28,58 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhà 2 tầng đẹp đường 7,5m Lư Giang - Hòa Xuân - Đà Nẵng. - DT lớn 128m2 - Tây Bắc - Công Năng nhà : sân oto , 3 PN, khách , bếp , phòng...
      Đường Lư Giang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 90 m2 tại Đường An Thượng 34 - Ngũ Hành Sơn, giá 10 tỷ

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Bán toà chung cư An Thượng 34 bán giá đầu tư, rẻ nhất con đường.- DT: 90m2 x 4 tầng.- Đường 5,5m, lề 3.5m.- Công năng: Gồm 6 chung cư nội thất đầy đủ,...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà K. Võ Nguyên Giáp đối diện Furama - cách biển 40m - DT 138,6m2 giá 7,2 tỉ.---------------DT: 138,6m2 ngang 5,8m vuông vắn.- Kiệt rộng 7m,...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thọ Quang - Sơn Trà, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà đẹp Thọ Quang, Sơn Trà.DT 80 mét vuông.Nhà mới hiện đại 3 PN, nội thất xịn.Đường trước nhà oto qua trục lớn thông thẳng ra bãi...
      Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 69 m2 tại Đường Dũng Sĩ Thanh Khê - Thanh Khê, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 69 m2 41,31 triệu/m2
      - mở bán ngôi nhà 2 tầng kiệt Dũng Sĩ Thanh Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng.- Nhà đc xây dựng kiên cố móng 3 tầng, 3 PN có sẵn điều hòa, phòng khách lớn, 2...
      Đường Dũng Sĩ Thanh Khê, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!