Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.033 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 4,86 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.87 tỷ 0 m2
      The Sang Residence - Mang đến sự khác biệt - Tận hưởng từng ph giây.- Toạ lạc tại trung tâm Đà Nẵng, đối diện bãi biển Mỹ Khê tuyệt đẹp. liền kềt nhiều...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Bán chung cư biển Alphanam Luxury - 120 Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà.DT 65 mét vuông = 1  phòng ngủ, căn hộ góc view biển và TP.- Altara Suites...
      Alphanam Luxury Apartment, 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 71 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Trung - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 71 m2
      Định cư nước ngoài cần bán ngay nhà 2 tầng MT đường Nguyễn Hoàng, Thanh Khê- DT: 71 m (ngang: 4,5 m nở hậu gần 6m)- Thiết kế 2 tầng, 2 PN, 2  phòng ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 360 m2, giá 12 tỷ tại Đường Trường Sa - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12 tỷ 360 m2 33,34 triệu/m2
      * Chính chủ bán giá rẻ biệt thự 360 mét vuông ngay sân Golf BRG Đà Nẵng. Nhận nhà ở ngay, bìa đỏ lâu dài vĩnh viển sang tên liền...
      Dự án The Point, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán liền kề 2 tầng, 880 m2, giá 40 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      40 tỷ 880 m2 45,46 triệu/m2
      chính chủ muốn bán căn biệt thự mặt biển Vinpearl Đà Nẵng 1.Căn đã có bìa đỏ lâu dài, thủ tục sang tên nhanh gọn.DT đất: 880 mét vuông.giá: 40...
      Dự án Vinpearl Premium Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 250 m2, thỏa thuận tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 250 m2
      + Bán căn biệt thự khu vip Làng Châu Âu Euro village 1 đường Hoa Phượng Q. Sơn Trà Đà Nẵng.+ Vị trí đắc địa:Nằm trong khu biệt lập bên cạnh Sông Hàn thơ...
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      2 tỷ 43 m2 46,52 triệu/m2
      - chính chủ lớn tuổi, muốn thu hồi vốn, cần bán chung cư mặt biển Mỹ Khê.- Vị trí: Dự án tọa lạc tại số 200 Võ Nguyên Giáp, giao với đường Dương Đình Nghệ,...
      À La Carte Hotel, số 200, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH càn bán ngay đất đường Nguyễn Công Trứ - Trục đường Trái tim sôi động của Sơn Trà, Đà Nẵng!Với chiều dài 1.600m và vị trí giao thông đắc...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ, DT 70 mét vuông, dự án Sun Cosmo, sở hữu lâu dài, tầng cao,view trực diện Sông Hàn và biển Mỹ Khê giá 5 tỉ. giá mềm...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư, giá 1,77 tỷ tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.77 tỷ 0 m2
      Nằm trong KĐT bàu tràm Lakeside với hơn 10 block căn hộ căn hộ 12000 dân cư thuận tiện KDChiều cao trần lên đến 5,8m có thể bố trí gác lửngHệ cửa kinh...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 360 m2, giá 22 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      22 tỷ 360 m2 61,12 triệu/m2
      + Bán căn biệt thự Q. Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng.+ DT đất 360m2, phong cách Châu Âu đẹp và sang trọng.+ Thiết kế 3 tầng đầy đủ công năng.+ Cách bãi tắm Non Nước...
      Đường Mộc Sơn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất sổ riêng 500 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 500 m2
      Nắm bắt nhanh cơ hội sở hữu vị trí đắc địa, trung tâm huyết mạch kinh tế, thương mại, du lịch tại phố biển đáng sống nhất Việt Nam Giá siêu hấp dẫn - vị...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      Chủ cần bán lại nền đất, các anh/chị em, quý NĐT ai có nhu cầu mua ở, đầu tư hoặc KD đều đc nha.đc: K550 Điện Biên Phủ, Thanh khê, Đà Nẵng.oto vào tận nơi,...
      K550 Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Hiện tại, tôi có một cơ hội đặc biệt: Một nền đất vô cùng tiềm năng tọa lạc tại con đường đầy sức sống - Mai Thúc Lân, nằm trong khu vực sôi động của Q....
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 500 m2, giá 14,2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      14.2 tỷ 500 m2 28,4 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay biệt thự Vinpearl Đà Nẵng giá mềm dự án.DT đất: 500 m2.giá: 14,2 tỉ bao sang tên.Cam kết 10 phần trăm/năm, mỗi năm có 15 đêm...
      Dự án Vinpearl Premium Đà Nẵng, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      Hàng ngoại giao cần bán.* Vị trí: Tòa thương mại CT10 (tòa đẹp nhất trong tổ hợp 10 block) dự án căn hộ chung cư The Ori Garden thuộc P. Hòa Hiệp Nam, Q....
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 105 m2 31,43 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn căn hộ ngay bãi tắm Mỹ Khê. Đà Nẵng . View siêu đẹp. Xịn sò nhất Đà Nẵng. Tiêu chuẩn cao cấp. liên kế ĐH kinh tế.Chuỗi resort...

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 47 m2 44,69 triệu/m2
      anh/chị chủ đi Mỹ cần bán 1 vài căn hộ chung cư mặt biển Mỹ Khê, Đà Nẵng.Đa dạng DT:Căn studio DT: 43 - 47m2 giá từ 1,9-2,1 tỉ.Căn 1 ngủ DT: 64 - 67m2...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!