Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 200 m2, hướng Đông tại Đường Núi Thành - Bình Thuận - Hải Châu, giá 37 tỷ

      37 tỷ 200 m2 185 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng 5 tầng MT đường Núi Thành đoạn đẹp nhất, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.- DT đất: 6.75x25m nở hậu 8.8m (tổng 200m2 đất). Hướng Đông.- DT sàn:...
      Đường Núi Thành, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 215 m2 tại Đường Châu Thị Vĩnh Tế - Ngũ Hành Sơn, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 215 m2 104,66 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư 5 tầng kiệt 5m đường Châu Thị Vĩnh Tế - Ngũ Hành Sơn+ DT: 215m2. Ngang hơn 7m + Công năng: 5 tầng lững gồm 14 căn hộ trong...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 138 m2 tại Đường Phạm Xuân Ẩn - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 138 m2 44,21 triệu/m2
      mở bán mảnh đất 2 MT đường Phạm Xuân Ẩn - Hà Bồng sạch đẹp.Vị trí sát góc đường 10m5 thoáng đẹp - chi tiết ngay trên ảnh.Góc siêu đẹp ngay khu đông cư ...
      Dự án Dream Home, Đường Phạm Xuân Ẩn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 200 m2 39 triệu/m2
      Cần bán cặp đất đường Trung Lương 15 thuộc Đảo Vip + Hòa Xuân, Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng - tòa căn hộ: B1.15- DT đất 200 mét vuông - Tây Bắc- Vị trí miếng...
      Đường Trung Lương 15, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 180 m2 tại Đường Trần Bạch Đằng - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 75 tỷ

      75 tỷ 180 m2 416,67 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng hotel siêu đẹp - 50 phòng - ven biển Mỹ Khê.liên hệ 0905 384 ***.MT Trần Bạch Đằng, gần bãi biển, khu mua sắm, nhà hàng, quán bar.Phòng...
      Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Chuyên Trang Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 92 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Ngũ Hành Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 92 m2
      Tôi bán ngôi nhà 3 tầng tâm huyết của mình nằm trên con đường thương mại Nguyễn Văn Thoại - hiện tại Tôi đang cho thương hiệu mì KungFu thuê lại giá...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 69 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lưu Quang Thuận, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 69 m2 84,06 triệu/m2
      ĐỘC QUYỂN căn hộ góc MT LƯU QUANG THUẬN, KHUÊ MỸ, ven biển MỸ KHÊ - RẺ NHẤT KHU VỰC CHỈ 5,8 tỉ- Vị trí ngay gần ngã 4 giao Hồ Xuân Hương 300m, cách chợ...
      Đường Lưu Quang Thuận, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 620 m2, mặt tiền 32m, hướng Bắc tại Đường Âu Cơ - Liên Chiểu, giá rẻ

      Thỏa thuận 620 m2
      Cần bán Lô MT Âu cơ DT :620m có 200m đất ở Ngang 30m MT xây dựng Full đất Có 2 ngôi nhà 2 tầng, một căn mini mart và quán CFĐang hoạt động KD ổn địnhđiều...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp nhà 3 tầng đường Mai Chí Thọ, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.B1.102 lô 57, số nhà 227 Mai Chí Thọ.DT 100 mét vuông.Tây Bắc.Nhà 3...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      GẤP BÁN Bán nhà 3 tầng MT Điện Biên Phủ- DT: 100m ngang 4m8- Vị trí: Khu Vực KD buôn bán sầm uất. Thích hợp khách mua vừa ở vừa KD và cho thuê.- giá: 9 tỉ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cao Hồng Lãnh - Ngũ Hành Sơn, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ đường Cao Hồng Lãnh, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, DT 100m2 x 3 tầng, MT 5m, nhà gần trục đường Mai Đăng Chơn, Võ Chí Công, đường trước nhà rộng...
      Đường Cao Hồng Lãnh, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Ngũ Hành Sơn, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Nguyễn Hữu Cầu - nhà vừa xây kiên cố vô ở ngay!- Vị trí: Ngay bãi tắm Sơn Thủy, gần Lê Văn Hiến, cách tổ hợp giải trí Crown và khu...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      Lô 1: 6x23.25=139.2 mét vuông; đường 7.5m vỉa hè 5m; giá chỉ 2.25 tỉ.Lô 2: 5.5x22=121 mét vuông; đường 10m vỉa hè 6m; giá chỉ 2.1 tỉ.Lô 3:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ông Ích Đường, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 80 m2 83,63 triệu/m2
      DT đất hơn 80 m2, ngang 5mĐường 15m ,KD bất kể ngày đêm.Vị trí đẹp vài bước chân ra Đường Lê Đại Hành, 3p đến chợ Cẩm Lệ, đầy đủ tiện nghi.Có thể chào bán...
      Đường Ông Ích Đường, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 85 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 85 m2 20,36 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp miếng đất đường 5m5, khu Hoà Hiệp 3, sát với ủy ban nhân dân P. Hoà Hiệp Nam, chạy ra 50m là đường Huỳnh DạngDT: 85 m2 ( ngang 5m)Hướng...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 12 tầng, 162 m2 tại Đường An Thượng 34 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 41 tỷ

      41 tỷ 162 m2 253,09 triệu/m2
      Cần bán gấp toà chung cư 12 tầng gần biển An Thượng 34 - Mỹ An - Ngũ Hành sơn + Diên tích: 162 mét vuông ngang 9m +Với thiết kế 12 tầng gồm 26...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Hạ 4 tỉ bán ngay, Nhà 4 tầng MT Điện Biên Phủ, DTĐ: 100m2 giá mở bán chỉ 9,5 tỉ, kẹp kiệt bên hôngDt 100m2,ngang 4,8mHiện đang cho thuê dòng tiền...

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán ĐẤT căn biệt thự VIEW SÔNG đường TÔN THẤT DƯƠNG KỴ- P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.- block căn hộ: B2.3 LÔ 29, Sát góc Bùi Trang Chước.- Hướng:...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!