Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 151 m2 tại Đường An Thượng 3 - Ngũ Hành Sơn, giá 34 tỷ

      34 tỷ 151 m2 225,17 triệu/m2
      Cần bán toà nhà KD căn hộ chung cư 8 tầng tại An Thượng 31, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng - Trung tâm KDL - Cách biển chỉ 100m.+ DT: 151m2 ngang 9m + Với...
      Đường An Thượng 31, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phước Lan - Cẩm Lệ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Bán tòa nhà 4,5 tầng có thang máy MT Nguyễn Phước Lan, Hoà Xuân- DT đất: 100 mét vuông (5x20m); DTS: 378 mét vuông.- Công năng: Nhà 4,5 tầng có...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, hướng Nam tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG: ĐƯỜNG ĐIỆN BIÊN PHỦ, P THANH KHÊ ĐÔNG, Q THANH KHÊ1. giá: 11 tỉ 500 tr đồng2. Thông tin BĐS- DT: 84.6 m (ngang: 4.2 m)- 3 tầng, 4 PN, 5...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 150 m2 tại Phường An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 14,1 tỷ

      14.1 tỷ 150 m2 94 triệu/m2
      - Mặt phố KD, ngay điểm giao Võ Văn Kiệt và Phạm Cự Lượng, Sơn Trà, Đà Nẵng, ngay đầu cầu Rồng, ra biển Mỹ Khê gần 1 kilomet.- Nhà 3 tầng, xây chắc...
      Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Phố Mai Hắc Đế - An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      * Bán block 6 tầng thang máy - dòng tiền 60 tr/tháng full phòng - dt 100 mét vuông, diện tích sử dụng 500 mét vuông sát Trần Hưng Đạo - tt Q....
      Phố Mai Hắc Đế, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 135 m2 tại Đường 30/4 - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 135 m2 144,45 triệu/m2
      Cần bán block MT đường 30 Tháng 4, P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu.+ DT: 135m2.+ Hướng: Nam.+ Kết cấu: 4 tầng gồm 11 phòng căn 1hộ.Vị trí: Nằm ngay khu vực...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Thế Chấp - Sơn Trà, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 0 m2
      Bán hotel 9 tầng view biển Phạm Văn Đồng, có hồ bơi, đường Đỗ Thế Chấp, Sơn Trà.- DT: 123.5m2 (5x24.7). Hướng Đông. Đường 7m5, vỉa hè 4m.- hotel mới 9,5...
      Đường Đỗ Thế Chấp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Phước Lan - Cẩm Lệ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Bán tòa nhà 5 tầng có thang máy MT Nguyễn Phước Lan, Hoà Xuân.- DT: 100 m2 (5x20).- Công năng: Nhà 4,5 tầng có 7 phòng làm việc, 5  phòng vệ sinh,...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Triện - Thanh Khê, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 100 m2 57,5 triệu/m2
      Cần bán.Bán nhà 3 tầng MT đường Lý Triện - Q. Thanh Khê.DT 100 mét vuông, 5x20m. Hướng Tây.Đường 7m5 lề 4m.Nhà thiết kế hiện đại kiên cố, gồm 3 PN đầy...
      Đường Lý Triện, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 8 tầng, 187 m2, mặt tiền 14m tại Đường Lê Thanh Nghị, giá rẻ

      Thỏa thuận 187 m2
      Chủ không có thời gian quản lý, có nhu cầu cần chuyển nhượng lại tòa nhà đường Lê Thanh Nghị, P. Hoà Cường Nam, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng.Vị trí đẹp, gần các...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 9 tầng, 160 m2, mặt tiền 9m tại Đường An Thượng 30, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 160 m2 215,63 triệu/m2
      tòa căn hộ căn hộ đẹp như mới, phong cách hiện đại, nội thất luxury. + Vị trí ngay Biển Mỹ Khê, ngay phố Đi Bộ, chợ đêm An Thượng. Trung tâm vùng du...
      Đường An Thượng 30, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 9 tầng, 235 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 60 tỷ

      60 tỷ 235 m2 255,32 triệu/m2
      bán nhanh 2 căn mới cứng Chính Hữu & Morison - toà 9 tầng 2MT - Đất vàng biển Phạm Văn Đồng - Đà Nẵng, khu phố Hàn Quốc và Nhật Bản.1/ Căn 2MT - 9 tầng -...
      Đường Chính Hữu, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 72 m2 tại Đường Phần Lăng 8 - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG 3 MÊ MT PHẦN LĂNG GẦN HUỲNH NGỌC HUỆ - TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG VỊ TRÍ căn nhà phố Đường 5m5 Nằm Cách Đường Huỳnh Ngọc Huệ 100m . Đoạn Đầu...
      Đường Phần Lăng 8, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 129 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lư Giang - Cẩm Lệ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 129 m2 28,3 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Lư Giang 7,5m hướng Bắc nam Cẩm Lệ Hoà Xuân Đà Nẵng giá rẻHướng: Bắc DT: 129m2giá : 3.65 tỉNhà 2 tầng đường 7,5m lề 4m gần sân vận động Hoà...
      Đường Lư Giang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Hải Châu, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      - Hướng: hướng Đông Bắc (Đông nhiều)- Kiệt 5m oto đậu tận nhà- DT đất: 73,3 mét vuông (4,05m * 18,10m)- diện tích xây dựng: 60,7 mét vuông...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 60 m2 74,17 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường lớn tại trung tâm hoà cường bắc hải châu Đà Nẵng giá chỉ nhỉnh 4 tỉBán nhà 2.5 tầng MT đường lớn gần BV vinmec Đà NẵngDT đất: 60m2...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m , giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 130 m2 28,85 triệu/m2
      - Vị trí: Song song đường Lê Đại Hành và Nguyễn Hữu Thọ, gần căn hộ bộ quốc phòng, toà nhà Mobi Phone, gần trung tâm Hải Châu.- DT: 130 m2. Ngang 5m.-...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường An Thượng 39 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      block 4 tầng - MT đường An Thượng 39.- Đối diện là công viên lớn, ngay khu phố Tây An Thượng, đi 20m là ra đường thông biển Đỗ Bá.- Vị trí đông khách du...
      Đường An Thượng 39, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!