Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phần Lăng 8 - Thanh Khê, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      SIÊU PHẨM TT THANH KHÊ - HỒ BƠI MÁT MẺ - NỘI THẤT SANG TRỌNG - giá SIÊU TỐT - GỌI EM ĐỂ SỞ HỮU NGAY- Chính chủ bán nhà 3T 3 mê , nhà nằm trên cung đường 5m5...
      Đường Phần Lăng 8, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng
      Đ
      Trần Viết Thành Đạt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Giang Châu 1 - Ngũ Hành Sơn, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 2 tầng - KĐT Nam Việt Á - cách sông chỉ 50m.ngôi nhà phố Giang Châu 1.Có 3 phòng ngủ - 1p ngủ dưới.Dt: 100m2.Hướng: hướng Tây Nam.Giá...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Giang Châu 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Thất Đạm - Thanh Khê, giá 10 tỷ

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Siêu phẩm toà căn hộ chung cư MT đường Tôn Thất Đạm, Thanh Khê, Đà Nẵng.Doanh thu khủng - Giá cực sụp.Mô tả:Toà căn hộ chung cư quy mô 4,5 tầng - 10...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ỷ Lan Nguyên Phi, giá 13,45 tỷ

      13.45 tỷ 90 m2 149,45 triệu/m2
      Bán block đường Ỷ Lan Nguyên Phi, Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng.Khu vực đông cư dân, sinh viên Ngoại Ngữ, Đông Á, Kiến Trúc.diện tích sử dụng:...
      Đường Ỷ Lan Nguyên Phi, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 82 m2 29,88 triệu/m2
      Nhà 2 tầng kiệt chính Tôn Đản. - kiệt 2 ô tô thông tứ hướng - DT: 82m. Ngang: 4m. Dài: 20.5m. - Hướng: hướng Đông Nam. - Nhà 3 PN, 2  phòng vệ ...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Thọ Tây, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Liên Chiểu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 160 m2 25 triệu/m2
      Chỉ 4 tỉ sở hữu nhà 3 tầng DT khủng 160m2, ngang 8m, đường 7,5m, lề 4m - có 4 phòng trọ đang cho thuê full 100 tr/ năm có lối đi riêng.Dt khủng: 160m2,...
      Đường Khánh An 11, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Nguyễn Xiển - Ngũ Hành Sơn, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà Góc 2 MT khu biển Sơn Thủy - Vị trí cực đẹp.- Vị trí: Góc 2 MT đường Nguyễn Xiển & Hoàng Công Chất.Khu biển Sơn Thuỷ - Ngũ Hành Sơn.- DT:...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phước Trường 14 - Sơn Trà, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 4 tầng đường Phước Trường 14 - Phước Mỹ - Sơn Trà.+ DT: 87,5m2* 4 tầng.+ Hướng: Nam.- Vị trí: Gần các trục đường lớn du lịch như Hồ nghinh, Lê...
      Đường Phước Trường 14, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Dương Đình Nghệ - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 100 m2 122 triệu/m2
      Cần bán nhà tâm huyết MT 3 tầng Dương Đình Nghệ ngay khu phố Hàn Quốc.+ DT: 100m2, ngang 5m.+ Công năng: 4 PN, 4  phòng vệ sinh, bếp, khách đầy đủ.+ ...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 78 m2 tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 78 m2 92,31 triệu/m2
      Nhà 3 tầng góc 2 MT, Hải Châu, TP. Đà Nẵng.Mất 3 tháng xong bản thiết kế, kỳ công 1 năm xây dựng cực kì tâm huyết.- Nhà 3 tầng, 3  phòng ngủ.Phòng...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 61 m2 39,02 triệu/m2
      mở bán Nhà 2 tầng kiệt oto tôn đản -DT : 61 mét vuông ngang 4m nở hậu -Công năng: 2pn( có PN dưới ) 2 nhà vệ sinh , phòng thờ ,sân để xe,...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 215 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tri Phương, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 215 m2 72,1 triệu/m2
      Bán nhà đất tặng nhà 2 tầng Nguyễn Tri Phương đối diện công viên Thanh Khê Đà Nẵng giá rẻ.Hướng: Đông.DT: 215  mét vuông.giá: 15,5 tỉ.mảnh đất vị trí...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Cẩm Lệ, giá tốt

      Thỏa thuận 94 m2
      Cần bán trước tết, MT Xô Viết Nghệ Tĩnh, tòa nhà mới cứng, đầy đủ tiện ích và thang máy.DT đất 94 mét vuông MT 5m.DT sàn 453 mét vuông, nhà vừa ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Cẩm Lệ, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 94 m2 146,81 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 5 tầng MT Xô Viết Nghệ Tĩnh, sát ngã 4 Huỳnh Tấn Phát.Hướng Bắc.DT đất: 94m2 (5x18,8m), DT sàn: Hơn 450m2.Giá: 13, x tỉ.
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Phạm Phú Tiết - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán nhanh nhà 3 tầng đường Phạm Phú Tiết ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng. Con đường toàn giới siêu giàu ở để nghĩ dưỡngĐường rộng 7,5m lề 4mDT đất:...
      Đường Phạm Phú Tiết, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 70 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Lê Duẩn - Hải Châu, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 70 m2 47,86 triệu/m2
      Nhà 2 tầng Q. Hải Châu, Đà Nẵng, đối diện trường Trần Cao Vân.Dt 70m2 ngang 5m nở hậu.Tây Bắc.Vị trí cách đường chính Lê Duẩn chỉ 42m2.. Nằm ngay trung tâm...
      Đường Lê Duẩn, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Hồ Xuân Hương - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Sập giá! Nhà 5 tầng MT Hồ Xuân Hương Gần ven biển Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Chỉ Nhỉnh 11 tỉ.+ Một siêu phẩm siêu hiếm ngay MT đường Hồ Xuân Hương, Q. Ngũ...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Hải Châu, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 94 m2 141,49 triệu/m2
      MT Xô Viết Nghệ Tĩnh. Phù hợp KD cho thuê văn phòng, đặt trụ sở...- CÓ clip thực tế quay bên trong a/c quan tâm có thể xem thêm clip nhé.- Dòng tiền đang...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!