Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 121 m2 tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 11 tỷ

      11 tỷ 121 m2 90,91 triệu/m2
      DTD 121 mét vuông (MT 9m, nở hậu rất đẹp)Vị trí Lô góc 2 MT đường Huy Cận và đường Hoàng Xuân Nhị, phù hợp mọi loại hình KD.Kết cấu 1 nhà 2 tầng + 1...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Minh Ngọc Nguyễn Thị Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thiết Hùng - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng 2 mê đúc đường 7,5m Lê Thiết Hùng thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng . - DT đất 100m - hướng nhà hướng Tây Bắc - Nhà kẹp cống...
      Đường Lê Thiết Hùng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huy Cận - Hải Châu, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Cần bán ngay căn nhà tâm huyết MT đường Huy Cận. Nhà 2 tầng ngay trung tâm Đà Nẵng-DT đất: 76m2-DT sàn: 150m2-Đường 5,5m lề 3m . Vị trí sầm uất có thể KD...
      Đường Huy Cận, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí MT đường 7.5m Dương Đình Nghệ ,Sơn Trà Đà Nẵng là con đường chạy thẳng ra biển Mỹ Khê ,ngay bãi tắm Phạm Văn ĐồngNhà 4 tầng ,là ngôi nhà tâm huyết...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 7m tại Phố Nguyễn Huy Tự - Liên Chiểu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà siêu phẩm Nguyễn Huy Tự, Hòa minh, Liên Chiểu, Tp Đà Nẵng- DT 72  mét vuông . diện tích sử dụng 210  mét vuông- Tây Nam-...
      Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 44 m2 99,78 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng đường Nguyễn Hữu Thọ thiết kế hiện đại, sang trọng, chỉ xách va li vô ở ngay.- Thông tin cụ thể:Vị trí: Kiệt 12 Nguyễn Hữu Thọ chỉ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 155 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 155 m2 50,97 triệu/m2
      GẤP GẤPCÒN 10 NGÀY NỮA CHỦ ĐỊNH CƯ SANG MỸ, CẦN NHƯỢNG LẠI ngôi nhà ĐƯỜNG AN ĐỒN - SÁT TRẦN HƯNG ĐẠO- SƠN TRÀ- ĐÀ NẴNG - ĐỐI DIỆN VINCOM.- Đường An Đồn -...
      Đường An Đồn, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huy Cận - Cẩm Lệ, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng đường Huy Cận( Khuê Trung- Cẩm Lệ) nhà có  phòng ngủ dưới. hotline: 0793 258 ***Nhà rất kiến cố. vị trí đẹp. Cách Nguyễn Hữu...
      Đường Huy Cận, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      bán gấp miếng đất cực đẹp đường Diên Hồng, Hòa Xuân, Đà Nẵng* DT 101,1  mét vuông (ngang 5m);* Tây Nam;* Vị trí miếng đất kế bên vệt cây xanh cực...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 115 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 115 m2 21,31 triệu/m2
      Tổng hợp tấc cả sp đất nền, căn biệt thự, nhà phố thương mại shophouse đang có nhu cầu bán gấp, giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại. Phù hợp cho...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 100 m2 122 triệu/m2
      ̀ ̣̆ ̂̀ ̛̛ Đ̀ ̣̂ 12.x tỉ GẤP GẤP Chính chủ cần bán nhà trước tết 3 tầng MT đường Dương Đình Nghệ ven biển Mỹ Khê - Đà Nẵng- Vị trí tuyến đường du lịch...
      Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 215 m2, mặt tiền 7m tại Đường Châu Thị Vĩnh Tế, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 215 m2 106,52 triệu/m2
      TOÀ chung cư VIP 5 TẦNG, THANG MÁY, DT LỚN , THIẾT KẾ ĐẸP - GẦN KHU PHỐ TÂY AN THƯỢNG, DÒNG TIỀN ĐỀU ĐẶN VÀ ỔN ĐỊNH 150TR/THÁNG. đc trang bị full nội ...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 123 m2 tại Đường Đỗ Thế Chấp - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 29 tỷ

      29 tỷ 123 m2 235,78 triệu/m2
      Bán hotel 9 tầng đường Đỗ Thế Chấp - cách biển Mỹ Khê - Q. Sơn Trà- Đà Nẵng.+ DT: 123.5m2 (5m x 24.7m)+ Hướng đông. Đường 7m5, vỉa hè 4m.+ hotel mới 9 tầng...
      Đường Đỗ Thế Chấp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Cần bán gấp lô B2.09.XĐối lưng đường Minh Mạng.Ngang 7,5m, DT: 150m2Đông Nam.Sạch đẹp.Giá: 3x tr/m2liên hệ: 0906 657 *** làm việc chính chủ
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 330 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 42 tỷ

      42 tỷ 330 m2 127,28 triệu/m2
      CHỈ RAO BÁN CÁC SP ĐẢM BẢO pháp lí VÀ ĐÃ THẨM ĐỊNH giá siêu mềm TẠI THỊ TRƯỜNG BIỂN ĐÀ NẴNG- sổ hồng riêng cá nhân, đảm bảo pháp lí 100%- Rất hiếm,...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng đường Lê Thiết Hùng thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá rẻ- Đường 7.5m DT đất 100m2 hướng nhà hướng Tây Bắc- Nhà kẹp cống với...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 99 m2 tại Phường Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 99 m2 21,72 triệu/m2
      Chính chủ chuyển chổ ở bán lại ngôi nhà 2 tầng tự xây chắc chắn.Vị trí kiệt oto Hoàng Thị Loan, giáp ranh Trường Chinh ngay cầu vượt ngã ba huế thông bàu...
      Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Đạm - Thanh Khê, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      DT: 90 mét vuông (4.5x20m).Kết cấu: Xây dựng 5 tầng kiên cố gồm 5 PN, có sân thượng, hiện trạng nhà đang KD.Vị trí: Cách biển Nguyễn Tất Thành 30m,...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!