Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá rẻ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 100 m2
      Siêu hot căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ, 100 mét vuông tầng cao view biển Mỹ Khê nội thất đầy đủ 5*, sổ hồng riêng lâu dài Biển Đà...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.15 tỷ 57 m2 20,18 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng, ra Biển 5 ph.Loại căn: 2 phòng ngủ - diện tích sử dụng 57m2 thuộc tòa CT1 - căn thương...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, thỏa thuận tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 71 m2
      chung cư Đà Nẵng, giá sụp hầm.1 phòng khách, 2 PN, logia view cực đỉnh.Kề sông, sát núi, cận biển - Bậc nhất Phong thủy.Cần bán nhanh trước tết, thiện chí...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 106 m2, giá tốt tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 106 m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 PN view sông Hàn căn hộ chung cư Azura - trung tâm bậc nhất Đà Thành.DT: 106m2.SHR lâu dài.Công năng gồm: 2 PN, 2 vệ sinh,...
      Dự án Azura, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 246 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 246 m2 48,79 triệu/m2
      Bán cặp lô góc vip đẹp - Khu E Kim Long - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 7m5 - thông Nguyễn sinh sắc và Hoàng Thị Loan.DT 246  mét vuông. Ngang 12,5m.Đông...
      Đường Hòa Phú 26, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán biệt thự biển Fusion Resort & Villas Đà Nẵng -- CK 10% - Tặng gói NT 1,5 tỷ - TT 30% nhận nhà!!

      27.9 tỷ 454 m2 61,45 triệu/m2
      FUSION RESORT & VILLAS ĐÀ NẴNG | sp BĐS NGHỈ DƯỠNG ĐÁNG ĐẦU TƯ NHẤT 2024- Vị trí đắc địa cung đường biển 5* Đà Nẵng, đối diện Cụm Sân Golf BRG- chủ đầu ...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,68 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.68 tỷ 0 m2
      chung cư biển - The Sang Residence - ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.*...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,19 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.19 tỷ 50 m2 43,8 triệu/m2
      - căn hộ Cosmo Đà Nẵng tọa lạc ngay MT sông Hàn Đà Nẵng.- Vị trí kết nối sân bay và bãi tắm Mỹ Khê- đc bảo phủ bởi hệ thống kính bảng rộng.- Tiện ích chuẩn...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá tốt tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 100 m2
      CK ngay một tỉ cho chung cư Altara Suite ngay mặt biển số 120 Võ Nguyên Giáp.Gia đình cần tiền bán rẻ hơn thị trường 1 tỉ chung cư biển 2 phòng ngủ,...

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 0 m2
      Bán nền đất đường 7,5m trục thông huyết mạch đường vào 10 toà căn hộ The Ori Garden Bàu Tràm chỉ 2x.- Vị trí đẹp đông người qua lại, KD sầm uất có thể ở...
      Đường 7, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn bank chính chủ bán căn 1 phòng ngủ, 65 mét vuông view biển Mỹ Khê chung cư cao cấp 5* Altara Suites - Alphanam Luxury đường Võ...
      Alphanam Luxury Apartment, 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,85 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.85 tỷ 0 m2
      Mình chuyển công tác nên cần nhượng lại chung cư 2 phòng ngủ ở FPT Plaza 2, 2  phòng ngủ đều có view.- DT: 68,6m2.- Công năng thiết kế với...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 24 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 24 m2 458,34 triệu/m2
      Xã Hòa Ninh, huyện Hòa Vang.Bán khu vườn rất đẹp 2,4ha đất trồng cây lâu năm, có sẵng nhà.Đường bê tông 4,5m oto cách đường nhựa 7,5m chỉ 250m.Cho khách mua...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Bán mảnh đất tái định cư Gò Lăng 6 đường quy hoạch 5,5m có lề bài bản.Đất sạch đẹp gần nhà dân, không dính cống trụ, ngã 3.DT 150 mét vuông ngang...
      Đường Gò Lăng 6, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 970 m2, giá rẻ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 970 m2
      căn biệt thự đẳng cấp nhất TP ĐÀ NẴNG - TRỰC DIỆN BIỂN - SỔ LÂU DÀIDỰ ÁN FUSION RESORT & VILLAS ĐÀ NẴNG - DT: 970m2- Công năng: 4 PN- Có hồ bơi, sân...
      Dự án Fusion Maia Resort, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,13 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.13 tỷ 57 m2 19,83 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng, ra Biển 5 ph.Loại căn: 2 phòng ngủ - diện tích sử dụng 57 mét vuông thuộc tòa CT1 -...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 34 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà - Đà Nẵng

      34 tỷ 250 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà căn biệt thự 3 tầng khu đô thị Euro Villa 1.----- DT đất: 10x25m.- Công năng: 4 PN, nhà để xe, phòng khách, bếp, phòng thờ, bể bơi.-...
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 537 m2, giá 18 tỷ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      18 tỷ 537 m2 33,52 triệu/m2
      Còn duy nhất một căn căn biệt thự sát biển, sở hữu lâu dài, có bể bơi riêng nhận nhà ở ngay hoặc vận hành cho thuê tại dự án Fusion Resort & Villas Đà...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!