Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 11m tại Đường Trần Văn Đán, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 180 m2 35,56 triệu/m2
      Cần bán nhà trước tết!Nhà 2 tầng MT Trần Văn Đán đường 11,5m vỉa 5m.Nhà đang có nguồn thu cho thuê 12 tr/tháng.DT đất 180m2 full thổ sổ hồng.Vị tri: Ngay...
      Đường Trần Văn Đán, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Quang - Thanh Khê, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 55 m2 156,37 triệu/m2
      - Khu vực KD sầm uất, nhà đang có dòng tiền cho thuê sẵn, sát ngay Nguyễn Văn Linh, tuyến đường bậc nhất Đà Thành.- Nhà 4 tầng MT đường Đỗ Quang, trung tâm...
      Phố Đỗ Quang, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Tố Hữu - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng căn hộ góc Tố Hữu - Ca Văn Thỉnh, Q. Hải Châu ngay trung tâm TP.* Vị trí đắc địa: Góc 2 MT thuận tiện KD. Gần các trường đại học lớn...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 61 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 61 m2 108,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà 3 tầng tại đường An thượng 16 đi thẳng ra biển Mỹ Khê Đà Nẵng Vị trí: nằm tại khu Phố Du lịch sầm uất, gần biển với nhiều...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phan Vinh - Sơn Trà, giá 4 tỷ

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      Nhà 4 tầng ra biển 2p đi bộ.DT: 55 mét vuông.Gần chợ, trường học cấp mẫu giáo. 1.2.3.Gần siêu thị, coffee các tiện ích.Hưởng không khó từ núi sơn trà...
      Đường Nguyễn Phan Vinh, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 100 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 24 tỷ

      24 tỷ 100 m2 240 triệu/m2
      Bán apartment Trần Hưng Đạo ngay gần cầu Rồng, khu phố du lịch bậc nhất Đà Nẵng.DT: 100 mét vuông, diện tích xây dựng: 635  mét vuông, đã...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lương Nhữ Hộc - Hải Châu, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 105 m2 89,53 triệu/m2
      giá mềm. Vị trí KD sầm uất bán ngay MT đường 7m5 Lương Nhữ Hộc gần Tiểu La, gần chợ Nguyễn Tri Phương.Công năng nhà 3 mê với 4 PN  toilet khép kín,...
      Đường Lương Nhữ Hộc, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Châu Thị Vĩnh Tế, giá 23,6 tỷ

      23.6 tỷ 200 m2 118 triệu/m2
      Vị trí đẹp nằm trên trục đường KD sầm uất khu phố An Thượng.Thu nhập ổn định 50tr/tháng.DT: 200 mét vuông ngang 10m.Hướng: Đông.Giá chỉ: 23,6 tỉ.L/H...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quyền, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 100 m2 109 triệu/m2
      Euro Village 1 khu đẳng cấp của giới thượng lưu, view sông Hàn thơ mộng, nằm giữa hai cầu nổi tiếng ở Đà Nẵng. Như là: Cầu Rồng với cầu sông Hàn TTTP Q. Sơn...
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huy Cận - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      - Nhà ngay vị trí đắc địa - liên kế trường Đại học Ngoại Ngữ, đại học Bách Khoa, đại học Đông Á, đại học Kiến Trúc,.. Thông các trục đường lớn huyết...
      Đường Huy Cận, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 193 m2, mặt tiền 9m tại Đường An Nhơn - Sơn Trà, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 193 m2 106,22 triệu/m2
      mở bán siêu phẩm nhà đẹp 4 tầng đầy đủ nội thất và quán cà phê siêu đẹp ven biển Mỹ Khê, Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT 193 mét vuông, ngang 9m, nở hậu.-...
      Đường An Nhơn, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 4 tầng, 65 m2, hướng Nam tại Đường Cao Xuân Dục - Thuận Phước - Hải Châu, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      căn hộ góc Cao Xuân Dục & Huỳnh LýCông năng 8 phòng căn hộ chung cư. Mỗi căn hộ chung cư rộng hơn 30m2! Có  nhà vệ sinh riêng và 1 phòng...
      Đường Cao Xuân Dục, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 7m tại Đường Vương Thừa Vũ, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 115 m2 67,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà ngay khu vực ven biển Mỹ Khê đi bộ 5 ph là ra đến bãi tắm và công viên Cá Voi. ngôi nhà phố rộng 7,5m là cực hiếm...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      1. Nguyễn Hữu Thọ : đất 150m, gần BV Vinmec, giá 15 tỉ.2. Góc 2 MT đường Hải Phòng,nhà 2 tầng 58m, Giá 9,8 tỉ.3. MT đường Nguyễn Thị Minh Khai, 2 tầng, kẹp...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Hoàng Bích Sơn - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      + Ngay ngã tư với Loseby, vị trí du lịch phố biển, tuyến phố đi bộ Hàn Quốc, xung quanh toàn hotel, Aparment cao tầng.+ Nhà xây kiên cố, DT gần 80m2, ngang...
      Đường Hoàng Bích Sơn, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Đình Lý - Hải Châu, giá 27 tỷ

      27 tỷ 170 m2 158,83 triệu/m2
      Bán nhà đường Lê Đình Lý vị trí KD sầm uất gần đường Nguyễn Văn Linh.- Đường 10.5m lề 4m.- Nhà 4 tầng thiết kế thông sàn thuận lợi KD và bố trí -...
      Đường Lê Đình Lý, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hóa Sơn 6 - Hải Châu, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà 3 tầng MT Hải Châu - gần trục đường đắt giá Thăng Long - sát bên cạnh trường học quốc tế Sky Line - Giá 3 tỉ hơn có thỏa thuận.DT...
      Đường Hóa Sơn 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 62 m2 224,2 triệu/m2
      Phố Nguyễn Thị Minh Khai, MT KD đang cho shop thời trang thuê.+ Giao nhau với đường Hùng Vương, Lê Duẩn, Hải Phòng, Lý Tự Trọng.Khu KD sầm uất TTTP Q. Hải...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!