Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sinh Sắc, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 75 m2 76,67 triệu/m2
      Bán nhà đẹp thiết kế theo phong cách tân cổ điển đi bộ ra biển chỉ 3 ph, giáp đường Nguyễn Sinh Sắc thông ra biển. Nhà góc 2 MT cực thoáng không phải căn...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 546 m2, mặt tiền 11m tại Phường Hải Châu I - Hải Châu, giá 47 tỷ

      47 tỷ 546 m2 86,09 triệu/m2
      Dt 546  mét vuông ngang 11.5m vị trí siêu đắc địa phù hợp KD nhà hàng, karaoke, làm nhà hàng tiệc cưới, giá nhà nước 100 tr/ mét vuông.Toạ lạc...
      Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường 3/2 - Hải Châu, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 58 m2 122,42 triệu/m2
      Cuối năm cần ra gấp MT đường 3 tháng 2 trung tâm Hải Châu Đà Nẵng giá 7 tỉ 1 call ngay 0988 677 *** Ms Hà.Nằm vị trí đắc địa mở cửa ra thấy tiền KD buôn...
      Đường 3/2, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 150 m2 tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - Ngũ Hành Sơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      + Nằm trên 1 trong những tuyến đường HOT của biển MỸ KHÊ, cách biển chỉ vài bước chân, là khu VIP toàn Villa, Apartment đẹp và Chuyên Gia nước ngoài sinh...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thanh Nghị, giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 130 m2 107,62 triệu/m2
      Rẻ nhất khu vực Q. Hải Châu, Đà Nẵng.Phố Lê Thanh Nghị, giao nhau với đường Tiểu La, Phan Đăng Lưu, Tố Hữu, Nguyễn Hữu Thọ.MT KD.nội thất đầy đủ.Tiện ích...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 480 m2, mặt tiền 20m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 480 m2 51,05 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 4 lô (20x 24=480 mét vuông)tổng DT 480 mét vuông ngang 20m.* Để lại toàn bộ nội thất gỗ xịn.* Đường hoàng thế thiện đường...
      Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Bôi - Sơn Trà, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 79 m2 91,14 triệu/m2
      Phố Phan Bôi rộng hai bên có vỉa hè 3m. + Vị trí đắc địa, dân trí cao, khách du lịch đông đúc, vừa ở vừa KD.+ Chiều chiều chạy bộ ra tắm biển Mỹ Khê, tối ra...
      Đường Phan Bôi, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Huy Tự - Liên Chiểu, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 72 m2 72,09 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng đầy đủ nội thất MT Nguyễn Huy Tự, P Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Song song với đường Kinh Dương Vương và gần chợ Trần Đình...
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tống Phước Phổ - Hải Châu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3.5 tầng MT Tống Phước Phổ, Hải Châu, Đà Nẵng.Vị trí gần hotel Minh Toàn Galaxy đường 2/9.Tiện ích trung tâm đầy đủ đồng bộ.Nhà 3 tầng thiết kế mê...
      Đường Tống Phước Phổ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 125 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      MT số 695 Nguyễn Lương Bằng, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Trục đường chính 33 m, thuận tiện buôn bán đa ngành, sát KDL Mikazuki của Nhật chỉ...
      695, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      Chủ đang cần vốn hạ giá bán gấp block căn hộ căn hộ đang hoạt động tốt.Vị trí: MT đường Trần Hưng Đạo, Sơn Trà, Đà Nẵng.Tòa view sông Hàn, gần ngay...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 84 m2 73,81 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT Phạm Cự Lượng, (7m5) vị trí đẹp KD gần chợ An Hải Đông, Sơn Trà chỉ 6.2 tỉ.- DT: 84 mét vuông Hướng: Tây. MT Phạm Cự Lượng đường 7m5...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Huy Tự - Liên Chiểu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng nội thất đầy đủ MT đường 5,5m Nguyễn Huy Tự.Hướng: hướng Tây Nam.Nhà 3 PN khép kín, 4  nhà vệ sinh, phòng thờ. Sân oto 7 chỗ.Mỗi...
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 105 m2 28,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp khu sinh thái Nam Hoà Xuân:- Đường 7.5 mét, lề 3.5 mét.- Đông Nam.- Đường Hói Kiểng 11.- DT: 105 mét vuông = 5m x...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Đường Hói Kiểng 11, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất vị trí ngay đối diện ủy ban nhân dân Q. Liên Chiểu.Dự án khu E Kim Long City.Đường 7.5m hàng hiếm Đông Nam đường thông.View...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 78 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      nền đất đường MỸ ĐA TÂY 11 gần Lãnh Sự Quán Trung Quốc - khu ĐT Nam Việt Á, Đà Nẵng- Nằm trong KDC đông đúc, an ninh đảm bảo- DT: 78m (5x15,6)- Giá chỉ:...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hải Hồ - Hải Châu, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 102 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán! nhà phố 3 tầng MT KD đường Hải Hồ, Q. Hải Châu.- Vị trí trung tâm KD sầm uất Q. hải châu.- DT: 115m2, DT sàn 400m2.- Nhà 3 tầng, 4 PN, 5...
      Đường Hải Hồ, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay shop house 7 tầng, 110 m2, giá 13,2 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      13.2 tỷ 110 m2 120 triệu/m2
      chào bán nhà phố thương mại và căn biệt thự, căn hộ chung cư tại dự án Sun Cosmo Residence Đà Nẵng quy mô dự án lên đến 3,5ha ngay cầu Trần Thị Lý...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!