Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán đất đường Hồ Phi Tích, Hoà Xuân, Cẩm Lệ.DT 100m2.Khu vực an ninh, cư dân văn minh.hotline chính chủ để làm việc.
      Dự án Dream Home, Đường Hồ Phi Tích, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 102 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 102 m2 29,42 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp miếng đất đối diện công viên.DT 102 m2, ngang 6m.Hệ thống hạ tầng đồng bộ, xung quanh là các trường đại học lớn.Chủ cần tiền mong muốn...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 100 m2, hướng Đông tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      bán ngay miếng đất Huỳnh Xuân Nhị sát công viên Hòa Xuân Cẩm Lệ.- Hướng Đông.- DT 100 mét vuông.- Đường 7m5 lề 4m.- cư dân sầm uất, cơ sở hoàn...
      Đường Huỳnh Xuân Nhị, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất dự án 180 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 180 m2 22,2 triệu/m2
      Cần giải quyết việc gia đình nên bán ngay nền đất gần kênh sinh thái FPT, gần trường đại học FPT.- 180 mét vuông ngang 7,5 x 24.- Đường 7m5.- Giá...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Cần bán vài nền đất siêu tốt cho khách xây nhà.1. Đường Thanh Lương 8:- B1.103 lô hướng Tây Bắc giá 3.100 tỉ.2. Đường Thanh Lương 12:- B1.99 lô hướng ...
      Đường Thanh Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn, giá 3 tỷ

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Chủ thân thương gởi bán cặp đất đường 10,5m tại khu đô thị FPT city Đà Nẵng.Đây là cặp đất view trường cấp 1, nằm trên trục đường nối thằng đến ĐH FPT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 144 m2 22,23 triệu/m2
      Đáo hạn NH cần bán ngay lô FPT 144m2 giá lỗ. Đảm bảo giá mềm nhất thị trường.Nằm trong KĐT sinh thái 180ha với quy hoạch hiện đại bền vững với đa số là...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐƯỜNG BÙI CÔNG TRỪNG , hướng Tây Nam P. HÒA XUÂN .- vị trí mảnh đất : B1.35 KĐT Hòa Xuân - hướng : hướng Tây Nam - DT : 100  mét vuông...
      Đường Bùi Công Trừng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 10 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 10 m2 380 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên muốn bán gấp lô Trung Lương 10, khu đảo vip Hòa Xuân - Đà Nẵng.Khu vực nhiều căn biệt thự xây dựng - cộng đồng cư dân trẻ, văn...
      Đường Trung Lương 10, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 109 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 109 m2 36,7 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 tầng MT Đường Mộc Sơn 5 đối lưng đường Trường Sa. Cách bãi tắm Non Nước 20m.- DT: 109m2.- Hướng: Tây.- Đường: 7m5.- Giá: 4 tỉ.- gọi ngay:...
      Đường Mộc Sơn 5, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 100 m2 tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Nam Tri Phương, Hoà xuân.Đường Mạc Đăng Dung thông. Tây Nam. View công viên thực tế. B1 58 lô 1x. Giá 3,5 tỉ.contact: 0905 538 ***
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Mạc Đăng Dung, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 100 m2 , giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      bán ngay lô Cồn Dầu 18 - Khu NTP - Hoà Xuân, Đà Nẵng.- Hướng: hướng Tây Bắc sạch đẹp.- DT: 100m2.- Đường rộng 7,5m vỉa hè 4m.- View quỹ đất trường cấp ...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Cồn Dầu 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán đất Thanh Lương 8 B1.103 lô 35, ngay gần công viên khu sinh thái Hòa Xuân.+ Dt 100m2.+ hướng Tây Bắc.+ Giá 3,1 tỉ.+ Vị trí: Lô tuyệt đẹp, gần công...
      Đường Thanh Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 189 m2, mặt tiền 9m , giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 189 m2 25,93 triệu/m2
      + căn biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp - Ven sông Cổ Cò - Nhìn qua sân Golf đẳng cấp.+ Tiện ích xung quanh:- trường Đại học FPT chuẩn quốc tế.- Khu phước hợp...

      Bán gấp đất dự án 112 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 112 m2 29,47 triệu/m2
      Vị trí: cực hiếm chủ bán ra-Lô cực kỳ đẹp đối diện công viên, đường 2 chiều, kẹp bên nhà 4 tầngNgay cổng trường đại học FPT - KD cực kỳ thuận lợiDT:...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 105 m2 30,48 triệu/m2
      Đất Lý Nhật Quang - Nại Hiên Đông.- Đường 5m5 vỉa hè 3m.- DT 105m2 (ngang 5m dài 21m).- Tây Bắc.- Vị trí đẹp đối diện công viên.- Giá 3,2 tỉ.liên hệ ngay...
      Đường Lý Nhật Quang, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      - Đất sạch đẹp, ngay ngã 4 Lý Tử Tấn và Vũ Ngọc Nhạ, ven biển, gần đường lên chùa Linh Ứng và Intercontinental Đà Nẵng.- Xung quanh villa chung cư sầm...
      Đường Lý Tử Tấn, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Hàng Hiếm!!! BÁN ĐẤT ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 18, HÒA XUÂN. Giá: 35xx -thỏa thuận khách thiện chí TT nhanh- Hướng: hướng Đông Nam- DT: 100  mét vuông -...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.