Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Bán Đất MT Đường Nguyễn Duy Trinh, Hoà Hải, NHS Đà Nẵng.-- DT: 125m2- Vị trí đoạn giữa hướng Đông Nhìn Ra biển - Giá : 4.5 tỉ thỏa thuận- gọi ngay: Gặp...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      bán nhanh Đầm Sen B2 - 138 hướng Đông Nam sạch đẹp gần cầu Minh Mạng, giá siêu mềm Nam Hòa Xuân.tòa căn hộ B2 - 138.+ Giá 3 tỉ 1xx.+ DT: 100m2.+ Đông...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Đ
      Nguyễn Thị Thanh Đào Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 144 m2 22,92 triệu/m2
      - mở bán miếng đất FPT giá cực rẻ thị trường.- DT: 144  mét vuông (6mx24m).- Hướng: Đông.- miếng đất sạch đẹp nằm cạnh trường đại học FPT chỉ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất 104 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      Đất đầu đg Nguyễn Hiến Lê. Hướg hướng Đông Nam.Gần chợ Hoà Xuân.Trục thông Võ Chí Công.giá 3,1tỉ.liên hệ Mr Thuận 0935 455 *** hoặc 0905 840 *** ( zalo )
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất MT đường Lê Văn Thủ sạch đẹp sát góc - GĐ1 khu Nam Việt Á.DT: 100m2 (5x20m).Hướng: hướng Đông Bắc.Đường 7m5 vỉa hè 4m.giá: 5 tỉ TL.Vị...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Văn Thủ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 90 m2 52,78 triệu/m2
      Nhân dịp Sun Group trở lại Đà Nẵng với "Dự án Sun Cosmo Residence Da Nang" E mở bán nền đất gần với dự án giá sập hầm 4,75 tỉ cho NĐT đường Nguyễn Tư Giản...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Kim Long City, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất E3 - 40 Kim Long, Liên Chiểu.Đối diện UBND Q..Ngay trục đường Nguyễn Sinh Sắc, Hoàng Thị Loan.Đất trục thông công, gần sát đường...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sạch đẹp MT đường 7m5 Phú Xuân 3, Liên Chiểu. Vị trí gần Hoàng Thị Loan, cách BV Ung bướu 70m, khu kinh dân dân cư trí cao, đông đúc,...
      Đường Phú Xuân 3, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 138 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 138 m2 30,44 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học bán ngay mảnh đất vị trí siêu đẹp đường quy hoạch 10m5 - Trà khê 5DT 138m2 ngang 5mĐối diện là trường cao đẳng du lịch và...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đường 5m5 P. An Hải Bắc. Q. Sơn Trà TP Đà Nẵng.DT: 100m²(5x20) Tây Bắc.Vị trí gần đường chính Đỗ Anh Hàn, gần chợ An Hải Bắc.Khu...
      Đường An Hải 6, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Bán đất MT đường Trần Văn Trà, P. Hòa Xuân, gần cầu Cẩm Lệ, vị trí gần ngay Mẹ Thứ, gần trường học, KDC sinh sống đông đúc, rất thích hợp để an cư và KD...
      Đường Trần Văn Trà, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất 85m2 (4,5m x 19m).Hướng nhìn ra biển (hướng Đông Bắc), cách biển 300m, lên nhà số 55 đường Nguyễn Thúy, Q Liên Chiểu, TP Đà...
      Đường Nguyễn Thúy, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 144 m2 23,27 triệu/m2
      Chủ cần tiền đi nước ngoài, bán gấp miếng đất tâm huyết đối diện công viên, gần trường học FPT, gần khu làm việc FPT Software.Giá 23 tr/ mét vuông,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 160 m2 28,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất view sông Cu Đê 3 MT khu đô thị Gami Ecocharm có sẵn móng nhà 3 tầng.-----mở bán mảnh đất MT đường 5m5 và 3m5 và mặt công...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Bán đất đường Thanh Lương 17 Tây Bắc Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- Diên tích 100m2 (5x20m).- Đường 7m5 lề 4m.- KDC đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ trường học...
      Đường Thanh Lương 17, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Lakeside Palace, 300 m2 tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 300 m2 11,97 triệu/m2
      Giá rẻ như đất huyện. miếng đất MT Tự Đức, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng mà giá chỉ 12 tr/m2.- DT: 300m2 - ngang 15m (rất rộng rãi).- MT đường Tự Đức - đường nhựa...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Tự Đức, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 100 m2 34,21 triệu/m2
      Bán nền đất đường QUÁCH THỊ TRANG, hòa xuân, đà nẵng.- nền đất nằm trên trục đường thông, song song với đường lớn Võ Chí Công.- Gần trường mẫu giáo cao...
      Đường Quách Thị Trang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 125 m2, hướng Bắc tại Đường Lư Giang - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 125 m2 25,2 triệu/m2
      Bán đất đường Lư Giang, gần sân vận động Hòa Xuân..- Hướng: Bắc.- DT: 125 mét vuông.Giá: 3.15 tỉ.liên lạc: 0765 837 *** thỏa thuận.
      Đường Lư Giang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.