Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      Cần bán đất có nhà c4 kiệt ôtô tránh nhau thông 2 đầu đường Huỳnh Ngọc Huệ và Lý Triện, Q. Thanh Khê, TP Đà Nẵng.DT: 138,5m2 ngang 5,9m.Hướng: hướng Tây ...
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường Đoàn Khuê - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán lô Đoàn Khuê sạch đẹp khu Nam Việt Á.Đường 11m5 lề 5m.Tây Nam.DT 100 mét vuông (5x20m).Vị trí nền đất nằm đoạn giữa, chưa qua K20, xung quanh...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, hướng Bắc tại Đường Hồ Sỹ Dương - Cẩm Lệ, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 90 m2 50,56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng rất đẹp đường Hồ Sỹ Dương, Q. Cẩm Lệ Đà Nẵng.DT 5x18m.Hướng Bắc lệch Tây 7,5m lề mỗi bên 4,5m.Nhà 3 tầng và có tầng hầm để oto.Nhà rất đẹp và...
      Đường Hồ Sỹ Dương, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      miếng đất kẹp 2 MT đường Hoàng Hiệp, ngây sân bóng Diên HồngDT: 5x20m (100m).Hướng: hướng Tây BắcĐường 7.5m, lề đường 4m.Gần sân bóng đá, tiện ích giải...
      Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô MT đường 7.5m Khương Hữu Dụng - Hoà Xuân.DT: 100m2 (5*20m).Hướng: hướng Đông Nam.Lô sạch không dính cống trụ, gần chợ Hoà Xuân.cư ...
      Đường Khương Hữu Dụng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 108 m2 29,17 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán nhanh miếng đất đây tầm huyết vị trí sát trường đại học FPT dể KD buôn bán xây căn hộ chung cư KD cho thuê.Vị trí miếng đất...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 4 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Hòa Thuận Đông - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà trung tâm TP nội thất 4 sao - giá chỉ 4 tỉ.2 mặt đường thoáng, trung tâm Hoàng Diệu, gần Nguyễn Văn Linh.Chính chủ cần bán ngôi nhà 4...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Chính chủ gởi bán các lô đường 10m5 tại Nam Hoà Xuân - Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn.B2.84 tn giá 3.250 tỉ, DT: 102.5 mét vuông.B2.39 tb điện âm giá 5.5 tỉ,...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Đ
      Nguyễn Thị Thanh Đào Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Đường K20 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán đất đường K20 giá đầu tư khu Nam Việt Á.Đường 10m5 lề 5m.Tây Bắc.Cặp 200m2 (10x20) giá 7,x tỉ (TLCC).Lô lẻ 100m2 (5x20) giá 3,x tỉ (TLCC).Vị trí miếng ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường K20, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Tổng quan căn hộ chung cư:Vị trí: 3 MT đường: Võ Nguyên Giáp, Trần Hữu Tước, Đỗ Thế Chấp - Biển Mỹ Khê.- Căn 1 ngủ: 60m2.- Căn 2 ngủ: 83m2.- Căn 3 ngủ:...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,35 tỷ tại Sơn Trà

      3.35 tỷ 61 m2 54,92 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Hiyori tầng 9.DT 61 mét vuông.Hướng Cửa chính Bắc.Hướng logia Nam.2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.nội thất đầy ...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng
      T
      Minh Hoàng Bđs Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Châu Ký - Cẩm Lệ, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 100 m2 44,5 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông (5x20m) và thiết kế hiện đại thoáng mê lệch 4 tầng.MT rộng: Nhà có MT đường 7m5,Hướng Đông tứ trạch.Thiết kế:Tầng 1 với không gian...
      Đường Hoàng Châu Ký, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Bích Liên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 89 m2 38,21 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Dương Bích Liên, Liên Chiểu.- DT 89 mét vuông ngang 5m.- nhà c4, lửng tiện xây mới.- Đường 5,5m Đông Bắc.- Gần chợ Phú...
      Đường Dương Bích Liên, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      **Bán đất MT đường Tùng Thiện Vương đối lưng trục chính Đoàn Khuê khu Nam Việt Á giá cực tốt-DT:95m2, ngang 5m-Hướng: hướng Đông Bắc-Đường 7.5m, vỉa hè...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Bích Liên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà c4 gác lửng đường Dương Bích Liên, P Hòa Minh, Q Liên Chiểu.- DT: 5x18m= 90 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường...
      Đường Dương Bích Liên, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Bán đất (tặng nhà gác đúc kiên cố) đường Phú Lộc 18, Hoà Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.DT: 87,5 mét vuông. (5*17,5m) Tây Bắc.Đường 5m5 lề 3m.Vị trí: ven ...
      Đường Phú Lộc 18, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài bán siêu rẻ ngôi nhà MT Mỹ Đa Đông. Khu vực trung tâm P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.+ Nhà thuộc khu dân trí cao, đầy đủ tiện...
      Đường Mỹ Đa Đông, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Lý Tự Trọng - Hải Châu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 30 m2 160 triệu/m2
      Nhà 4 tầng MT Lý Tự Trọng. Sát đường Bạch Đằng. Nôi thất đẹp - sang xịn mịn.DT 30 mét vuông ngang 3.5 m.Hướng Nam.T1: Khách bếp.T2: Ngủ +...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.