Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m , giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 180 m2 23,34 triệu/m2
      Bán 180 mét vuông mặt đường khu căn biệt thự FPT - oto vào tận nơi - thuận lợi KD càng thuận lợi xây nhà vườn nghĩ ngơi.Vị trí đẹp gần trường THPT,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 125 m2 31,6 triệu/m2
      Chủ sập sàn lô kẹp cống, phù hợp mua đầu tư, xây dựng cho thuê phòng trọ căn hộ chung cư.DT: 5 x 25Kẹp cống 1,7 m ( tận dụng làm hành lang để xe máy)- đc...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 100 m2 38,8 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẢO VIP ĐƯỜNG TRUNG LƯƠNG 14 Đông Nam SẠCH ĐẸP GIÁ ĐẦU TƯ- mảnh đất nằm trong khu đảo vip có dân trí cao, nhà cửa san sát siêu đẹp.- Xung quanh...
      Đường Trung Lương 14, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 108 m2 30,1 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp miếng đất đối diện công viên.DT: 108m2 ngang 6m.Hướng Nam mát mẻ.Hệ thống hạ tầng đồng bộ, xung quanh là các trường đại học lớn.Chủ cần...

      Cần bán nhanh lô đất nền 116 m2, mặt tiền 6m tại Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 116 m2 37,07 triệu/m2
      Bán đất 2 MT Nguyễn Đình Tứ, Hòa An, Cẩm Lệ 116  mét vuông giá chỉ 4.3 tỉ;- DT đất: 116 mét vuông (6.7 * 17.3m);- pháp lí: sổ hồng riêng...
      Đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 144 m2 23,62 triệu/m2
      - nền đất FPT có DT 6x24m = 144 mét vuông quay về hướng Nam.- Toạ lạc tại vị trí đắc địa: Kề cận ĐH FPT, gần trục nhà phố thương mại và công viên...

      Bán gấp đất dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 144 m2 22,57 triệu/m2
      Nằm trong KĐT sinh thái 180ha với quy hoạch hiện đại bền vững với đa số là các mảng xanh. Nằm giữa hai trung tâm du lịch lớn và dọc theo tuyến du lịch đường...

      Cần bán gấp bán nhanh đất Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Chủ thân thương gửi bán nền đất đẹp, cạnh góc view căn hộ The Ori, giá 3.1 tỉ còn TL.Đường quy hoạch 7.5m thông qua khu Nguyễn Tất Thành ra biển.Cạnh lô...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 144 m2 22,23 triệu/m2
      Đáo hạn NH cần bán nhanh lô FPT 144 mét vuông giá lỗ. Đảm bảo giá siêu mềm nhất thị trường.Nằm trong KĐT sinh thái 180ha với quy hoạch hiện đại bền...

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Ngũ Hành Sơn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 130 m2 30,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô 130m2 - Đường 7.5m - Hướng Đông.DT: 130m2 ngang 8m.Hướng Đông - View Kênh.KĐT an ninh, hạ tầng âm, pháp lí minh bạch.Giá chỉ 4.0.x tỉ...

      Bán đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 144 m2 22,23 triệu/m2
      Siêu phẩm 144m2 (6*24), vị trí gần kênh sinh thái - thoáng mát.Hướng: Bắc - Giá 3.2 tỉ.bìa đỏ sang tên ngay.Vị trí: Gần trường FPT liên cấp chuẩn quốc...

      Cần bán nhanh đất dự án 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 130 m2 30,39 triệu/m2
      Lô góc 2 MT với nhiều ưu điểm phát triển mặt bằng KD:- DT 6.5*20m có thể xây đc 5 ki ốt cho thuê.- Đường Nguyễn Văn Xuân 21m 2 làn có kênh sinh thái ở giữa,...
      Đường Nguyễn Văn Xuân, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 144 m2 22,92 triệu/m2
      Cần bán lô 144m2 (6m x 24m) Phân khu V1, khu đô thị FPT Đà Nẵng.- Đường: 7m5 vỉa hè 3m.- Kề góc.- Giá: 3,3 tỉ.- Hướng Đông sạch đẹp.Quý KH quan tâm khu ...

      Bán lô đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 300 m2, mặt tiền 15m tại Liên Chiểu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 300 m2 11,67 triệu/m2
      Cần bán lô biệt thư khu đô thị Lakeside.-MT đường 5m5 khu đô thị lakeside.DT: 300m2 ngang 15m Đông Nam.giá 3 tỉ 500.call ngay: 0905 051 *** Vinh.

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      bán ngay miếng đất đường Hoàng Hiệp B1.46 sạch đẹp (gần đường Diên Hồng) Hòa Xuân.- Tây Bắc, DT 100 mét vuông.- cư dân sầm uất, an ninh đảm bảo...
      Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nền đất 96 m2 tại Đường Mỹ An 19 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 96 m2 47,4 triệu/m2
      Bán đất MT đường Mỹ An 19 nằm ngay TTTP.DT đất: 96m (4,8 x 20).Đường: 5m5.giá: 4,550 tỉ thỏa thuận mạnh cho khách thiện chí.Vị Trí: Nằm ngay bờ sông Hàn...
      Đường Mỹ An 19, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      án đất Đại Lộ Trung Lương- Diên Hồng, thuộc KĐT Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Hòa Xuân, Cẩm Lệ Đà Nẵng- giá chỉ 4.500- B1.60-Hướng: hướng Tây Nam -Đường...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Bán đất đường Thanh Lương 9, 100 mét vuông P. Hoà Xuân.- Vị trí tòa căn hộ: B1.104 khu Hoà Xuân.- miếng đất nằm gần góc La Hối, đấu lưng với đường...
      Đường Thanh Lương 9, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.