Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 81 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Nhân Tông, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      Bán đất kèm nhà c4 Trần Nhân Tông, Sơn Trà, ĐN.- DT: 81m2 (3,5&23).- Đường vào 10,5m lề rộng, kẹp kiệt sau 3m.- Công năng: 2 PN,  phòng vệ sinh,...
      Đường Trần Nhân Tông, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Liên Chiểu, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 70 m2 64,15 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2 tầng MT đường 7m5 Nguyễn Thị Thập.Vị trí KD, buôn bán sầm uất gần trường học cấp 123, ĐH FPT. Cách chợ phú lộc thanh khê 200m, nhà Đông ...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hưng Hóa - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà 3 tầng MT đường Hưng Hóa 6 trung tâm Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng.- Khu vực cư dân đông đúc, gần chợ, siêu...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà 3 tầng, 60 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Liên Chiểu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      - mở bán nhà 3 mê mới 100 phần trăm kiệt oto Nguyễn Huy Tưởng, khu phố ăn uống mua sắm sầm uất.- DT đất 60 mét vuông. diện tích sử dụng:...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà 2 tầng, 70 m2 tại Đường Ngô Quyền - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 70 m2 62,15 triệu/m2
      Vị trí: K925/31 Ngô Quyền gần cầu rồng, đối diện ks Mường Thanh.DT: Dt đất 70 mét vuông, dt sử dụng 150 mét vuông.Nhà 2 tầng, đầy đủ tiện nghi,...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,1 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 62 m2 50 triệu/m2
      Siêu Hot! Duy nhất một căn 2 phòng ngủ Fusion Suites Danang Hotel MT Võ Nguyên Giáp, view biển Mỹ Khê, vô ở ngay.Có bể bơi riêng ngay mặt biển.full...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng shophouses 90 m2, giá 3 tỷ tại Đường Mê Linh - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Luôn đội trên đầu 14.000 thượng đế, sẵn sàng rút ví khi bạn có 1 nụ cười tươi và 1 dịch vụ hoàn hảo.Trần cao 5.8m, có thể làm gác xếp ngủ luôn tại shop.Bốn...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 148 m2, mặt tiền 6m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 148 m2 32,44 triệu/m2
      Hàng hiếm có: Lô góc đường 7m5 nằm ngay 10 toà căn hộ Ori, sổ cá nhân. Bán mở hàng đầu năm suôn sẽ, may mắn. Nên chỉ để lại hàng 4.8 tỉ. Giá thật tế thị...
      Dự án HomeLand Central Park, Đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất Nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      Bán đất đường 7m5 Thanh Lương 14, khu dân cư Hòa Xuân.- Vị trí: B1.98 KĐT Hòa Xuân.- View công viên, trường học.- Hướng: hướng Đông Nam.- DT: 100m2.-...
      Dự án Dream Home, Đường Thanh Lương 14, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 0 m2
      Bán đất căn biệt thự Golden Hills, khu A VIP, sát đường Nguyễn Tất Thành kéo dài và cây xăng Nguyễn Tâm.- DT đất 187,5m2, ngang 7,5m, dài 25m.- Đường...
      Dự án Golden Hills City, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Tin cần bán ngay nhà Nam Việt Á MT đường Nguyễn Đình Chiểu Vừa ở vừa KD - 100m2 - ngang 5m - chỉ 4 tỉ.Nhà xây 1 tầng cao ráo sạch đẹp.Có phòng khách, 2 PN,...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 75 m2 tại Phường Thanh Khê Tây - Thanh Khê, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      Hot, 4.X tỉ, nhà 3 tầng Thanh Khê, đường 5.5m, sát biển.DT 75 mét vuông.liên hệ ngay 0914 679 ***
      Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 8m tại Phố Tôn Đức Thắng - Liên Chiểu, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Nhà 2 tầng cực đẹp nằm ngay sau nhà phố đường Tôn Đức Thắng.+ Đường bê tông rộng rãi, ôtô đổ trong sân nhà.+ Thông số cực đẹp: MT ngang 8m, nở hậu 9m.+ Vị...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Đình Ái, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 100 m2 39,9 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng 2 mê đường 7.5m lề 4m Hoàng Đình Ái - Hoà Xuân - Cẩm Lệ.- DT: 100m²(5*20).- Hướng: Tây.- Công năng: 3 PN, 2 toilet, sân xe oto, khách,...
      Đường Hoàng Đình Ái, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường 7.5m đường Bùi Thiện Ngộ - Hoà Xuân - Nam NTP.- DT: 100m2 (5*20m).- Hướng: hướng Tây Nam.- Công năng: 3 PN (có PN tầng 1), sân xe,...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán đất đường Cồn Dầu 23, Tây Bắc - HXMR.+ KĐT sinh thái Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT: 100 mét vuông (ngang 5m, dài 20m) - Hướng: hướng Tây Bắc.-...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Cồn Dầu 23, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nhơn Hòa 17 - Cẩm Lệ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 2 tầng MT Nhơn Hòa 17,P Hoà An,Q. Cẩm Lệ.Đà NẵngVị trí: Song Song với đường Trần Đình Nam và gần công viên đường Yên Thế và Bắc...
      Đường Nhơn Hòa 17, Phường Hòa An,Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Nhà mặt phố Nại Hiên Đông - nhà mới 4 tầng xây dựng năm 2020 - có thể vừa ở vừa làm văn phòng công ty. Giá nhỉnh 5 tỉ - tốt nhất thị trườngNhà xây dựng 4...
      Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.