Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Khánh - Liên Chiểu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng .DT 95 mét vuông _ cách đường biển nguyễn tất thành 50m._ cách khu vui chơi suzuky nhật bản 100m._ trung tâm chợ đêm nam ô liên...
      Dự án Chung cư nhà ở xã hội KCN Hòa Khánh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Bán chung cư biển Alphanam Luxury - 120 Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà.DT 65m = 1  phòng ngủ, căn hộ góc view biển và TP điểm bắn pháo hoa giá 3,1tỉ (...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 50 m2, hướng Nam tại Đường Thái Thị Bôi - Thanh Khê, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 50 m2 71 triệu/m2
      - Giá sụp hầm đón tết.- Nhà 3 tầng kiệt oto 99 Thái Thị Bôi, cách đường 50m tặng nội thất đầy đủ.- Tiện ích: Gần chợ, gần trường trung tâm Q. Thanh Khê.-...
      Kiệt 99 Thái Thị Bôi, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hải Phòng - Hải Châu, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 70 m2 56,43 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng kiệt 140 Hải Phòng kiệt 4m cách đường chính gần, P. Thạch Thang, Hải Châu.- Tiện ích: Sát BV đa khoa, gần chợ, gần trường.- DT: 70m2 x 3 tầng....
      Kiệt 140, Đường Hải Phòng, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 55 m2 66,37 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng 2 mặt kiệt 3m Trần Cao Vân, cách đường chính 40m.- DT 55 mét vuông. diện tích sử dụng: 165 mét vuông.- Hướng chính: hướng Tây ...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 84 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 84 m2 54,77 triệu/m2
      Ngộp bank Cần ra nhanh nhà trọ 4 tầng gồm 11 phòng , nhà trọ vừa xây đc 1 năm kiệt 3m Tôn Đản , gần đường chính , kiệt thông , gần chợ Hoà An rất thuận...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Nhĩ - Cẩm Lệ, giá 3,94 tỷ

      3.94 tỷ 100 m2 39,4 triệu/m2
      Gia đình chuyển về Bắc nên cần bán lại ngôi nhà 2 tầng, xây dựng vào 2018, xây để ở nên rất tâm huyết và kiêng cố.Vị trí nhà ở MT đường Lâm Nhĩ, P. Hoà An,...
      Đường Lâm Nhĩ, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường An Nhơn - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 70 m2 47,86 triệu/m2
      gấp gấp sụp hầm nhà phố rẻ hơn nhà kiệt nợ bank chủ gấp bán tất toán NH. NH định giá 3 tỉ 9 nay hạ bán còn 3 tỉ 350 thỏa thuận. + nhà phố rẻ hơn nhà...
      Đường An Nhơn 9, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,9 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.9 tỷ 0 m2
      Chính sách đặc biệt khi sở hữu chung cư The Sang:- TT nhanh: CK 20 phần trăm.- KH cũ: CK 1 phần trăm.- CK mua sỉ: 1 - 3 phần trăm.- Tặng...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 75 m2 tại Đường Bùi Huy Bích - Nại Hiên Đông - Sơn Trà, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      + Nhà 2 tầng mới đẹp MT đường Bùi Huy Bích, Q. Sơn Trà, đường trước nhà 5.5m và lề mỗi bên 3m. + Nhà vừa vừa xây năm đc vài năm nên còn rất mới đẹp, thiết...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Nhơn - Sơn Trà, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 50 m2 65 triệu/m2
      GẤP BÁN ngôi nhà phố AN NHƠN 7 SƠN TRÀ + ngôi nhà phố mà giá như nhà kiệt+ Vị trí thoáng đẹp ven biển và đầy đủ các tiện ích+ Gần các tuyến đường lớn...
      Đường An Nhơn 7, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố trung tâm Hải Châu - giá sụp hầm.Nhà 3 mê kiên cố đường Hưng Hoá 6 - Hoà Cường Nam - Hải Châu.Nhà thiết kế 3 tầng, 3 phòng ngủ,...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 78 m2 tại Đường Nguyễn Như Hạnh - Liên Chiểu, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 78 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng chính chủ ở chưa từng sang tay, MT đường Nguyễn Như Hạnh đoạn đẹp gần Tôn Đức Thắng.MT đường 7m5, vỉa hè 3m.Dtich đất: 78m2 ngang 5,5m -...
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Cần bán nhà gác đúc MT đường Phú Thạnh 8, P. Hòa Minh Q. Liên Chiểu, khu KD sầm uất, cư dân đông đúc, gần chợ, BV,... Ngay trục Hoàng Thị Loan. Hiện trạng...
      Đường Phú Thạnh 8, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Thì Hương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 100 m2 39,9 triệu/m2
      Bán nhà 2tầng MT 7m5 Ngô Thì Hương, P. Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng.DTĐ: 100m2 (Đông Bắc).Giá: 3Tỷ999 còn thỏa thuận.call ngay: 0935 271 *** lvcc.
      Đường Ngô Thì Hương, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Giang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng đường Đông Giang, P An Hải Tây, Q Sơn Trà.- DT: 5x14m = 70 mét vuông.- Hướng: Đông - Đường rộng 5m.- Vị trí: Sát Võ Văn...
      Đường Đông Giang, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 200 m2 16,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay lô góc ngã 4 trục đường 7m5 KĐT Golden Hills, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT 200m2, Đông Nam, điện âm, vỉa hè 4m5. Trục đối lưng...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 72 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Hoà Minh 22 - Liên Chiểu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Nhà gác lửng đường Hòa Minh 22, P Hòa Minh, Q Liên Chiểu.- DT 4,5x16m= 72 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đ: 5,5m, vỉa hè 3m.- Nhà xây kiên cố...
      Đường Hoà Minh 22, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.