Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m , giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      VỊ TRÍ : Kiệt Cách Mạng Tháng 8, Đà Nẵng. Cách đường chính chỉ vài chục m. Kiệt rộng hơn 6m - oto đậu đỗ ngày đêm. Nhà 2 tầng, căn hộ góc, DT 98.6 m2 nở...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 62 m2 51,62 triệu/m2
      Bán nhà nại thịnh 4 sạch đẹp , đối diện công viên thoáng mát Giamr giá sốc 200 tr cho ra một siêu phẩm giá cực tốtnhà 2 tầng kết cấu : 3 PN .1 phong khách ,...
      Đường Nại Thịnh 4, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m , giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 122 m2 30,74 triệu/m2
      CHỦ NỢ NH, bán ngay NHÀ 2 TẦNG + 3 PHÒNG TRỌ CHO THUÊ, ĐƯỜNG CHÍNH 5,5M GẦN ngã 4 NGUYỄN HỮU THỌ VÀ LÊ ĐẠI HÀNH - DT 122m2 ( 5x 24,5 ) đường chính 5,5m...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 85 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Mỹ Đa Tây 12 , P. Khuê Mỹ , Q Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- GĐ 1 , Nam Việt Á.- DT đất : 85 mét vuông , ngang 5m.- Đường rộng 7m5 vỉa hè...
      Đường Mỹ Đa Tây, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 120 m2 28,75 triệu/m2
      - Tiện ích xung quanh không thiếu gì, Gần chợ, BV, trường học, Cầu Rồng, Cầu Trần Thị Lý, Công viên APEC, Công viên Châu Á, Helio,..- Kiệt đổ nhựa, oto...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trung Ngạn, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 122 m2 31,56 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 tầng kiên cố chính chủ đường 5m5 duy nhất sát Lê Đại Hành rẻ nhất Khuê Trung giá cực sốc chỉ 31,5tr/m2 có sẵn 3 phòng trọ cho thuê thu nhập...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhà c4. DT 5x20 =100m2.Sát trung tâm tiệc cưới. Đường 2/9. Cung thể thao Tiên Sơn.
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 81 m2 tại Đường Đa Mặn - Ngũ Hành Sơn, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 81 m2 59,88 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 2 tầng MT đường Đa Mặn, Khu Nam Việt Á, Khuê Mỹ, NHS.- DT đất 81 mét vuông (4,5x18m) - Lô kẹp cống.- Hướng: hướng Đông Nam.- Nhà đẹp 2...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Mặn, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 100 m2 31,9 triệu/m2
      - Thanh Lương 9.DT: 100 mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.giá: 3.19 tỉ- Đậu Quanh Lĩnh.DT: 100 mét vuông.Tây Bắc.Đối diện trường học, quỹ đất bv...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 160 m2, hướng Bắc tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 160 m2 29,07 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Lê Thiện Tri, DT 160m (8x20m), sát làng ĐH, khu công nghệ FPT. Thuận tiện đầu tư KD, xây chung cư cho thuê, hoặc làm căn biệt thự,...
      Đường Lê Thiện Tri, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 4,15 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nhà phố thương mại 3 tầng nội thất đầy đủ.- Đường 15m lề 5m.- Tiện ích vừa ở vừa KD buôn bán.- Trục đường thông huyết mạch.
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 300 m2 14,34 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự nằm kề góc tại khu đô thị Lakeside Palace Liên Chiểu, Đà Nẵng.- mảnh đất sở hữu vị trí đẹp - Với DT 15x20m (300m2) phù hợp...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, hướng Tây tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà c4 MT Đường Bùi Hữu Nghĩa, ngay Chợ Phước Mỹ, Sơn Trà.- MT đường Bùi Hữu Nghĩa, QH lên 5m5.- DT: 65,6  mét vuông (4,1x16), đường...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      a/c đầu tư, mua nhà LH gấp em. Nhà 2 MT Phạm Ngọc Thạch, Q. Hải Châu, chính chủ đang cần 1 số vốn lên đến 5tỉ cần bán ngôi nhà trên, KH thiện chí nhanh...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Mỹ An, vị trí đẹp, sát ngay ngã 4 An Dương Vương Lê Văn Hưu, Khu vực có quy hoạch đồng bộ bài bản, kết nối trực tiếp các tuyến đường lớn...
      Đường Mỹ An, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Như Hạnh - Liên Chiểu, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      "Hiện chính chủ đang nợ NH 2 tỉ. Cần bán nhà trước tết để trả nợ! căn nhà phố trung tâm TP.- Vị trí: Nhà 3 tầng MT đường Nguyễn Như Hạnh - Hoà Minh -...
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      H
      Nguyễn Thị Ánh Hằng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 100 m2 33,9 triệu/m2
      BÁN mảnh đất ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 17, HÒA XUÂN+ mảnh đất nằm gần cầu Nguyễn Tri Phương+ block căn hộ ; b1. 44 khu sinh thái hòa xuân + Xung quanh nhà cửa...
      Đường Thanh Lương 17, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 100 m2 31,9 triệu/m2
      - Thanh Lương 9DT : 100 mét vuông Hướng : hướng Tây Bắc giá : 3190- Đậu Quanh Lĩnh DT : 100 mét vuông Hướng hướng Tây BắcĐối diện trường học...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.