Thông tin mô tả
- Nhà 4 tầng kiệt
- Vị trí: Gần
-
- Hướng: Bắc lệch Tây.
- Kiệt trước nhà 5m, đậu đỗ
- Công năng: 3
- Giá: 4,39
- Bảo hành chống thấm 5 năm.
-
Giá: 4,39 Tỷ
Diện tích: 44 m2
Giá/m2: 99,77 Triệu/m2
688766
Mua bán
- Nhà 4 tầng kiệt
- Vị trí: Gần
-
- Hướng: Bắc lệch Tây.
- Kiệt trước nhà 5m, đậu đỗ
- Công năng: 3
- Giá: 4,39
- Bảo hành chống thấm 5 năm.
-
Trần Đình Dần
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2