Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bắc Ninh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 237 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bắc Ninh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp nền đất 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      bán gấp lô giãn dân Bãi Dé - Đình Cả, giá rẻ nhất.- DT: 78 mét vuông.- MT: 6m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Giá 2.x tỉ!- Vị trí đẹp ngay làn 2 QL1A KD...
      Xã Nội Duệ, Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 209 m2 tại Xã Yên Trung - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 209 m2 9,57 triệu/m2
      Bán gâp 2 nền đất dự án An Bình cạnh trường Trung học phổ thông Yên Trung, bìa đỏ DT 209m2/2lô Giá chua đến 2 tỉ/1 lô. Năm ngoái mua 3 tỉ 1 lô , mua...
      Xã Yên Trung, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn NH bán ngay đất khu đô thị Vườn Sen, Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh. giá mềm nhất thị trường.- pháp lí: Đã có SHR từng lô - sở hữu lâu...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp mảnh đất 134 m2 tại Xã Ninh Xá - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 134 m2 15,68 triệu/m2
      nền đất vàng, Dư Xá, Ninh Xá, Bắc Ninh, mua đầu tư, chia lô, oto đỗ cửa, 134 mét vuông, 2,1 tỉ.- Đất sạch thổ cư, MT hơn 8,3m, Lô góc, chia 2 sổ đc....
      Dư Xá, Xã Ninh Xá, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán đất 115 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 115 m2 22,61 triệu/m2
      Bán miếng đất dự án KDC Đông Phong Yên Phong chủ đầu tư Văn Phú Invest, hiện đã xong pháp lí, hạ tầng hiện đại đẹp, ký hợp đồng mua bán.DT: 115m2...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán căn chung cư Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 78 m2 26,93 triệu/m2
      Chính thức căn hộ Green Pearl Bắc Ninh bên em đã bàn giao.Bên em còn 2 căn 2 ngủ 2 vệ sinh DT 78 mét vuông với giá hỗ trợ bank 60 phần trăm...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư TMDV Green Pearl Bắc Ninh.- căn hộ chung cư ở tầng 15, DT 75 mét vuông thông thủy, logia sẽ...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Đường Lê Thái Tổ, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Huyền Quang - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp căn hộ chung cư Park View City - Dabaco trung tâm thành phố. Bắc Ninh.Đầy đủ các loại chung cư từ 1, 2 đến 3 PN.-...
      Dự án Park View City Bắc Ninh, Đường Huyền Quang, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán căn hộ Vinhomes Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán căn hộ vin. Giá có 1 - 0 - 2.giá siêu mềm nhất thị trường căn hộ chung cư vin Bắc Ninh, chung cư view đẹp nhất toà.- KH chỉ...
      Dự án Vinhomes Bắc Ninh, Đường Lý Thái Tổ, Phường Suối Hoa, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại

      2 tỷ 74 m2 27,03 triệu/m2
      Em bán căn hộ góc 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư TMDV Green Pearl Bắc Ninh.DT 74,4 mét vuông thông thủy, ở tầng 6, logia hướng Bắc, cửa...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      căn hộ thương mại Green Pearl nằm ngay trung tâm TP Bắc Ninh.Bàn giao nhận nhà ngay trong tháng 3 này - chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh với đầy đủ tiện ích hấp...

      Cần bán gấp chung cư Khu nhà ở Huyền Quang 2, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,15 tỷ tại

      2.15 tỷ 74 m2 29,06 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ căn 2 ngủ góc 74 mét vuông căn hộ Dabaco Parkview chỉ 2 tỉ 150 - Giá trong tuần.- Đã có 1 số đồ nội thất.- DT 74 mét ...
      Dự án Huyền Quang 2, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,24 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.25 tỷ 68 m2 33 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư view siêu đẹp giá cực sốc cho ai đang có nhu cầu mua đầu tư hay ở là lựa chọn cực kỳ hợp lý Thiết kế : 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Dabaco Lý Thái Tổ, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,07 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.08 tỷ 74 m2 28 triệu/m2
      chung cư đẳng cấp hiện đại.Môi trường sống trong lành.Tiện ích ngay dưới chân toà nhà.Hãy đến với Park View City - Bắc Ninh.Nằm ngay mặt đường Huyền Quang...

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,96 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh

      2.96 tỷ 80 m2 37 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất thị trường căn hộ chung cư vin Bắc Ninh, chung cư view đẹp nhất toà.KH chỉ việc xách va li đến ở.Hoặc có thể thiết kế nội thất theo...
      Dự án Vinhomes Bắc Ninh, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,5 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán căn hộ Park View City . nội thất đầy đủ, chỉ việc sách va li vào ở- Giá 2,x tỉliên lạc: 0862 020 *** để đc hỗ trợ tốt nhất
      Park View City Bắc Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,41 tỷ tại Đường Huyền Quang - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.41 tỷ 69 m2 34,93 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán căn hộ Cao Cấp Tại Bắc Ninh (Park View).-DT: 69 mét vuông.-Thiết kế nhà ở tầng 24, có 2 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp,...
      Đường Huyền Quang, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 2VS, Dabaco Lotus, nội thất đầy đủ xinh xẻo như ảnh, chỉ việc vào ở.Tầng trung view đường Lý Thái Tổ thoáng mát.DT: 67 mét vuông.Giá...
      Dự án Dabaco Lý Thái Tổ, Đường Lý Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Bắc Ninh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bắc Ninh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bắc Ninh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bắc Ninh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bắc Ninh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bắc Ninh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Bắc Ninh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bắc Ninh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.