Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bắc Ninh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 237 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bắc Ninh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,1 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.1 tỷ 74 m2 28,38 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư cao cấp căn hộ chung cư Park View City - Dabaco trung tâm thành phố. Bắc Ninh.Đầy đủ các loại chung cư từ 1, 2 đến 3 PN.- DT...
      Dự án Park View City Bắc Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 101 m2 25,75 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán đất khu đô thị Vườn Sen, Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh.- pháp lí: bìa đỏ trao tay.- DT: 101m2.- MT 5m.- Vị trí: Gần trường học, chợ,...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu chung cư Vinhomes Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,65 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.65 tỷ 73 m2 36,31 triệu/m2
      bán ngay căn hộ vin. căn hộ chung cư thích hợp để ở cũng như cho thuê lâu dài.- pháp lí: bìa đỏ từng căn - sở hữu lâu dài.giá siêu mềm nhất thị...
      Dự án Vinhomes Bắc Ninh, Đường Lý Thái Tổ, Phường Suối Hoa, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 75 m2 27,34 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chuyển công tác vào Nha Trang cần bán chung cư tại Green Pearl.DT 75m2, 2 ngủ 2 vệ sinh.giá công khái 2.050 tỉ.giá đã có nội thất, chỉ việc về...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Đường Lê Thái Tổ, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,05 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.05 tỷ 75 m2 27,34 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chuyển công tác vào Nha Trang cần bán căn hộ chung cư.DT 75m2, 2 ngủ 2 vệ sinh.giá công khai 2.050 tỉ.giá đã có nội thất, chỉ việc về ở...

      Sở hữu đất 89 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Đại Đồng - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 89 m2 28,09 triệu/m2
      Tôi đang cần bán thửa đất có DT 89m2 tại KĐT Tân Việt Tiến, xã Đại Đồng.KĐT toạ lạc tại vị trí vô cùng thuận lợi, nằm giữa các KCN, Đại Đồng và KCN VSIP,...
      Dự án KĐ Tân Việt Tiến, Đường Dương Húc, Xã Đại Đồng, Tiên Du, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      Cần sang nhượng một số ngôi nhà liên kế tại KĐT VSIP Bắc Ninh Hữu Nghị, Phù Chuẩn, giá chỉ 2,4 tỉ /căn. Nhận nhà ngay.- DT 75m2 MT 5m.- Xây 4 tầng hoàn...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Cấn bán chung cư Lotus Central Dabaco, Bắc Ninh. đầy đủ nội thất chỉ việc sách va li vào ở.- pháp lí: bìa đỏ - sở hữu lâu dài.+ DT: 65m2.+ Thiết kế 2...
      Dự án Dabaco Lý Thái Tổ, Đường Lý Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.5 tỷ 73 m2 34,25 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 ngủ 2vs căn hộ Dabaco Lotus Central Bắc Ninh 2ty500 đã có sổ.- nội thất đầy đủ và đồ điện tử như ảnh.- DT 73 mét vuông.- logia...

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      Cần tiền bán chung cư vin, Bắc Ninh. nội thất đầy đủ chỉ việc xách va li vào ở.- pháp lí: bìa đỏ từng căn - sở hữu lâu dài.giá siêu mềm nhất thị...

      Cần bán chung cư Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, giá 2,32 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh

      2.32 tỷ 0 m2
      Bán căn siêu đẹp Green Pearl.căn hộ góc view sang trường mần non.logia PN rất chill luôn.Hướng mát, siêu mát, Nam và hướng Đông.DT: 86,6 mét ...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán căn hộ Lotus Central, Dabaco, Bắc Ninh. nội thất đầy đủ chỉ việc ở.- pháp lí: bìa đỏ - sở hữu lâu dài.- View đường Lý Thái Tổ,...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Huyền Quang - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán căn hộ Park View City Dabcao, Bắc Ninh. đầy đủ nội thất chỉ việc ở.- Tiện ích 5*: Bể bơi, trung tâm thương mại, nhà giữ trẻ,...
      Dự án Park View City Bắc Ninh, Đường Huyền Quang, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp lô đất nền 84 m2 tại Xã Việt Đoàn - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 84 m2 25 triệu/m2
      Sức hút An cư và Đầu tư sinh lời!Vị trí: Mặt đường Tỉnh lộ 287, Đông Sơn, Việt Đoàn, Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh.Quy mô dự án 10ha với:Các phân khu căn biệt ...
      Xã Việt Đoàn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất dự án 164 m2 tại Xã Đại Đồng Thành - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 164 m2 12,8 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay .Trước giá 16tr nay cần tiền bán ngay 13 m MT.Lô góc, đường ô tô vào đất.Gần QL17.Gần khu công nghiệp Hà Mãn, Trí Quả,...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Đại Đồng Thành, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 146 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 146 m2 17,81 triệu/m2
      CC bán nền đất thổ cư ngõ xe máy khu 1 Đại Phúc, nền đất cam kết rẻ nhất TP. Bắc Ninh.DT 146m2.MT 11m.Hướng Nam.Giá nét rẻ chỉ 2. X tỉ.- Nằm trong KDC yên...
      Khu 1, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất dự án 350 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông tại Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 350 m2 6,8 triệu/m2
      Gia đình muốn bán lại miếng đất thị trấn Gia Bình 2 MT, DT 350m2, MT 13.5m, hậu 16m, đường 3.5m oto tải vào nhà.Tiện ích: 3p ra BV đa khoa huyện, trung tâm...
      Đường 282, Xã Xuân Lai, Gia Bình, Bắc Ninh

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 100 m2 24,7 triệu/m2
      Cần bán nhanh 1 mảnh đất tại KĐT Hải Quân Tam Giang.MT: 5m.Sâu: 20m.DT là 100 mét vuông.Nằm trên trục thông từ cư dân đến KCN yên phong 2. Hứa hẹn...
      Dự án Khu đô thị mới Hải Quân Tam Giang, Đường 285B, Xã Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Bắc Ninh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bắc Ninh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bắc Ninh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bắc Ninh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bắc Ninh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bắc Ninh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Bắc Ninh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bắc Ninh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.