Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bắc Ninh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 237 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bắc Ninh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 85 m2 33,89 triệu/m2
      mảnh đất trung tâm thị trấn Hồ dự án Dabaco Thuận Thành - Bắc Ninh.DT: 85 mét vuông.MT: 5m.Hướng Đông, nhìn tiện ích.Đường trục chính, mảnh đất nằm...
      Dự án Dabaco Thuận Thành, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu nền đất 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Thụy Hòa - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 115 m2 20,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất trục chính Yên Trung Thụy Hòa, DT 115m2, MT 5.5m. Hướng Nam.Cách đường 285b đi Bắc Ninh đang thi chỉ 500m, vị trí nền đất ngay...
      Dự án KĐT Yên Trung, Xã Thụy Hòa, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Lê Thái Tổ - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.15 tỷ 75 m2 28,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Green Pearl có vị trí đắc địa nằm trên mặt đường Lê Thái Tổ, đối diện P. Võ Cường, Cách chợ Hòa Đình 500m, Bán kính 500m có trường học...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,13 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.13 tỷ 71 m2 30 triệu/m2
      bán gấp trước tết chung cư Thương mại Green Pearl - TP Bắc Ninh trên mặt đại lộ Lê Thái Tổ phồn hoa -Là nơi đc nhiều người nước ngoài sinh sống lựa chọn...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      3 tỷ 87 m2 34,49 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ góc 3 PN căn hộ cao cấp Hợp Phú mặt đường Lê Thái Tổ, TP Bắc Ninh.Vị trí khu phố người Hàn sinh sống, đầy đủ tiện ích.5 ph ra...
      Dự án Hợp Phú Complex, Đường Lý Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 104 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 104 m2 25 triệu/m2
      Bán nền đất nhìn công viên giá ngộp tại KĐT Hải Quân Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh.MT rộng 6.5m.DT 104 mét vuông.Nhìn công viên xanh lớn tại Hải...
      Dự án Khu đô thị mới Hải Quân Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.3 tỷ 86 m2 26,75 triệu/m2
      Mình cần sang nhượng căn hộ góc 3 PN căn hộ chung cư Viglacera Bắc Ninh, vị trí đắc địa ngã 6 Bắc Ninh tầng trung view cực đẹplogia nhìn ngã 6 và Sky...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết L/H : 0779 273 ***giá chốt)- Tôi đang có Lô 100m2 - view công viên An Bình Trần Xá.+ Hiện tại về pháp lí đã có sổ rồi nên người mua...
      Dự án Shophouse An Bình, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 179 m2 tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 179 m2 12,85 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất thổ cư gần 200 m2 đường nhựa apphan vào tận miếng đất tại P. Nam Sơn, TP Bắc Ninh ...
      Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất 75 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Tôi đang có 2 nền đất vị trí đẹp nhất dự án khu dân cư Đông Yên, Đông Phong, Bắc Ninh có nhu cầu chuyển nhượng lại như sau:1. Vị trí: L21 - 23; L21 -...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Cc cần ra miếng đất hướng Nam, áp góc LK 7 dự án Vũ Kiệt TX Thuận Thành.S: 90m2, MT 6m.Hướng Nam nhìn dự án qui hoạch.Giá hơn 3 tỉ tí ti.bìa đỏ sang tên...
      Đường Vũ Kiệt, Thị trấn Hồ Huyện, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán nhanh nền đất 75 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Tôi đang có 2 mảnh đất vị trí đẹp nhất dự án khu dân cư Đông Yên, Đông Phong, Bắc Ninh có nhu cầu chuyển nhượng lại như sau:1. Vị trí: L21 - 23; L21 -...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      BÁN NHANH LÔ ĐẤT TRỤC ĐƯỜNG KINH DOANH TẤP NẬP GIÁ CẮT LỖ SÂU

      2.65 tỷ 91 m2 29,13 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất TRỤC ĐƯỜNG KD TẤP NẬP GIÁ CẮT LỖ SÂU Chính chủ gửi bán mảnh đất Từ Sơn đẹp không tỳ vết hiện hữu nhà xưởng đang cho thuê, đường oto...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 90 m2 tại Xã Kim Chân - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô Đấu giá Kim Chân trục chính đường 22mDT: 90m2 MT: 5mHướng hướng Đông NamGiá 2.8 tỉÔ đất có vị trí đẹp. Giao thông thuận...
      Phường Kim Chân, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,45 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.46 tỷ 67 m2 36,57 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ phoenix 2 ngủ DT 67 m Cửa hướng Tây Bắclogia hướng Đông Nam - Vị trí căn hộ trên trục đường chính Lý Thái Tổ, ngay ngã 6 TTTP.- Là loại...
      Dự án Khu đô thị mới Lý Thái Tổ, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      * Bán 02 lô liên kế dự án đấu giá nhà ở thôn Thân Thượng Xã Yên Trung, Yên Phong, Bắc Ninh.Hạ tầng đã xong, đã ra bìa đỏ.Gần khu công nghiệp Yên Phong,...
      Dự án An Bình Vọng Đông, Xã Yên Trung, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 151 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Quế Võ - Bắc Ninh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 151 m2 18,55 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường 2 oto tránh nhau đường thông thoáng, giá chỉ 2.8 tỉ bìa đỏ đầy đủ ngay gần trung tâm thị trấn.hotline 0966 183 ***
      Thị trấn Phố Mới, Huyện Quế Võ, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,15 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.15 tỷ 72 m2 29,87 triệu/m2
      CC cần bán căn hộ chung cư Thương mại Parkview City của chủ đầu tư Dabaco - đường Huyền Quang TP Bắc Ninh - chung cư thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh với diện...
      Dự án Park View City Bắc Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Bắc Ninh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bắc Ninh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bắc Ninh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bắc Ninh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bắc Ninh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bắc Ninh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Bắc Ninh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bắc Ninh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.