Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bắc Ninh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 237 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bắc Ninh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh đất 75 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Tôi đang có 2 miếng đất vị trí đẹp nhất dự án khu dân cư Đông Yên, Đông Phong, Bắc Ninh có nhu cầu chuyển nhượng lại như sau:1. Vị trí: L21 - 23; L21 -...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 2 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      - nhà phố thương mại shophouse 75m chân đế căn hộ xây 4 tầng- Đường 14.5m. SHR- sát công viên trường học- NH hỗ trợ không LS chỉ cần 2 tỉ sở hữu giá...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      CC em cắt lỗ cắt lỗ bán rẻ cho khách yêu.Vị trí: An Bình Vọng Đông - Yên Phong.DT: 100 mét vuông.MT: 5m.Hướng nam mát - 2 mặt thoáng - ngay công viên...
      Dự án An Bình Vọng Đông, Đường Tỉnh lộ 295, Xã Yên Trung, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Phường Đình Bảng - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      Nhà này không mua thì mua nhà nào nữa.Vị trí đẹp bắt mắt gần công viên oto phong vi vu.Tại thủy sản Đình Bảng.DT 40  mét vuông.Giá đẹp luôn 2...
      Phường Đình Bảng, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Dự án Nam Phú Ninh bám sát tỉnh lộ 280 giữa ngã 4 trung tâm thị trấn Gia BìnhXung quanh tiện ích: công viên, hồ điều hoà, chợ, BV....Hiện em Còn duy nhất 1...
      Thị trấn Gia Bình, Gia Bình, Bắc Ninh
      P
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 71 m2 tại Xã Phật Tích - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 71 m2 33,1 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng 1 tum tại Phật Tích - Tiên Du - Bắc Ninh.DT 71 mét vuông, MT 4,7m.Đường trước nhà 2 xe công tránh nhau.Gần khu công nghiệp đại đồng...
      Xã Phật Tích, Tiên Du, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 72 m2 29,17 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất nhìn sân bóng thuộc Lạc Vệ New Center, Tiên Du, Bắc Ninh. Giá chỉ nhỉnh 2 tỉ.DT 72m2.MT 4m.Hướng Đông, nhìn sân bóng.Giá chỉ nhỉnh 2...
      Dự án KĐT Lạc Vệ New Center, Đường Quốc Lộ 38, Xã Lạc Vệ, Tiên Du, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 115 m2 20,87 triệu/m2
      - miếng đất nhà phố thương mại L23 mặt đường tỉnh lộ 286 đi qua Bắc Ninh, cạnh thị trấn Chờ.- Khu đất nằm trên tuyến đường nối QL 18 từ Bắc Ninh đi sân...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      * miếng đất đối diện nhà văn hóa khu phố Tư - Đồng Kỵ.- Vị trí: KD đc ngay.Chính chủ cần bán miếng đất KD trong khu đô thị Vườn Sen - trung tâm thành ...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Đường 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 75 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Tôi đang có 2 mảnh đất vị trí đẹp nhất dự án khu dân cư Đông Yên, Đông Phong, Bắc Ninh có nhu cầu chuyển nhượng lại như sau:1. Vị trí: L21 - 23; L21 -...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng đất dự án 75 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Tôi đang có 2 nền đất vị trí đẹp nhất dự án khu dân cư Đông Yên, Đông Phong, Bắc Ninh có nhu cầu chuyển nhượng lại như sau:1. Vị trí: L21 - 23; L21 -...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán nhà lk 5 tầng, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh

      2.3 tỷ 85 m2 27 triệu/m2
      Bán đất liên kế mặt đường 286 cách TP Bắc Ninh 6 kilomet, dự án Đông Phong, Yên Phong dự án liền kềt với chủ đầu tư Văn Phú Invest, có 2 block căn...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,35 tỷ tại Đường Lê Thái Tổ - Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.35 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ thương mại Green Pearl TP Bắc Ninh:------------------- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh.- DT: 78.4  mét vuông.- Cửa chính ĐB, logia...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,55 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ Tôi cần bán căn hộ Thương mại Cao cấp Lotus Center - của CĐT Dabaco Group - căn hộ đã có sổ - Khách mua vào tên chính chủ - Tiện ích từ tầng 1...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Ninh Xá, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,25 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.25 tỷ 67 m2 33,59 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư Parkview - TP Bắc Ninh - mặt đường Huyền Quang đi thẳng tới công viên Nguyễn Văn Cừ thoáng mát- chung cư ở tầng 17, tầng thoáng,...
      Dự án Park View City Bắc Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 183 m2 tại Xã Quế Tân - Quế Võ - Bắc Ninh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 183 m2 13,12 triệu/m2
      - Tên TS: Thửa đất số: 65, tờ bản đồ số 25 tại đc: P. Quế Tân, TX Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh- DT: 183 m2. Hướng: hướng Đông Nam- Hồ sơ pháp lí: GCN quyền sử...
      Xã Quế Tân, Quế Võ, Bắc Ninh
      T
      Công Ty Quản Lý Nợ Và Ktts Ngân Hàng Quốc Tế Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phường Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Bán nhà 1,5 tầng Khả Lễ _Võ Cường _tp Bắc Ninh. DT: 50  mét vuông MT : 4 m Hướng Đông Giá: 2,3 tỉ có thỏa thuận Ngõ thông oto tải đỗ tận cửa, ...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 128 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Xã Phù Khê - Từ Sơn, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 128 m2 18,6 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng, diện tích xây dựng 80 mét vuông trên DT đất 128 mét vuông tại Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh.- Giá cắt lỗ nên đã rất tốt.Quảng...
      Xã Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Bắc Ninh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bắc Ninh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bắc Ninh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bắc Ninh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bắc Ninh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bắc Ninh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Bắc Ninh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bắc Ninh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.