Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bắc Ninh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 237 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bắc Ninh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã Hoàn Sơn - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 80 m2 32,38 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất giãn dân Làng Đông Hoàn Sơn quy hoạch chuẩn đô thị mọi tiện ích trong tầm tay.Giá chỉ 2.59 tỉ.Vị trí: Giãn dân Làng đông - Hoàn Sơn...
      Dự án Hoàn Sơn, Đường 287, Xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Chủ cần tiền đáo hạn NH bán một số mảnh đất tại khu đô thị Vườn Sen, Vườn Hồng, Từ Sơn, Bắc Ninh.- pháp lí: sổ hồng riêng sở hữu lâu dài, mua 1 lần...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp đất dự án 115 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 115 m2 24 triệu/m2
      Cập nhật thông tin chính thức: chủ đầu tư Văn Phú InvestTặng chuyến du lịch Nhật Bản trị giá 50 trHỗ trợ LS 0 phần trăm trong 12 thángTT sớm ck...
      Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Đồng - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Chủ bán nhà 4 tầng.16 phòng trọ đầy đủ nội thất.Tại Đại Đồng Tiên Du Bắc Ninh.Nơi công nhân tập trung đông đúc.+ KD bất chấp.+ Đường ô tô phi.+ DT: Gần...
      Xã Đại Đồng, Tiên Du, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay lô đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Huyện Lương Tài - Bắc Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần nhượng lại miếng đất gần ngay cổng trường mẫu giáo Thị trấn thứa, Lương Tài, Bắc Ninh KD buôn bán đc ngay.miếng đất...
      Thị trấn Thứa, Lương Tài, Bắc Ninh
      P
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Huyện Thuận Thành, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà đẹp 4 tầng 1 tum tại mặt phố Đông Côi - P. Hồ - TX Thuận Thành.Vị trí KD sầm uất, gần 1 loạt NH lớn, cách ngã 4 Đông Côi 400m, cách BV TX 200m,...
      Đường Đông Côi, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,13 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.13 tỷ 80 m2 26,63 triệu/m2
      - Do không ở đến vì em chuyển công tác sang bên HN Làm nên cần bán căn hộ góc A08 căn đẹp nhất dự án mà cam kết giá em đưa ra là rẻ nhất tại thời điểm...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phật Tích - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      Bán nhà 2,5 tầng, đường 10m, Ngô Xá, Phật Tích, Tiên Du, Bắc Ninh, giá 2,5 tỉ. (Tặng đầy đủ nội thất).DT: 72m2 (4,67 x 15m).Thiết kế: Nhà xây 2021 kiên...
      Phố Ngô Xá, Xã Phật Tích, Tiên Du, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 68 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Cao - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Mô tả.bán ngay căn nhà phố thương mại chân đế căn hộ Thanh Bình tại Đường Nguyễn Cao, Tp Bắc Ninh. DT gần 70 mét vuông, hiện đang cho thuê gần...
      Dự án Chung cư Thanh Bình Bắc Ninh, Đường Nguyễn Cao, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán đất dự án 104 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Xã Tam Giang - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 104 m2 22,89 triệu/m2
      Bán đất KĐT Hải Quân Tam Giang giá sốc liên hệ ngay 0979 758 ***.Giá chỉ 2.x tỉ rẻ hơn thị trường 200 tr.- DT 104m2.- MT 6.5m.liên kế với KCN yên phong 2...
      Dự án Khu đô thị mới Hải Quân Tam Giang, Đường 277, Xã Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất đẹp khu đô thị Đồng Xép Trung tâm mua bán ăn uống và quán xá nằm tại cổng trường mẫu giáo và cấp 1 - 2 tại Hoàn Sơn, Tiên Du,...
      Dự án Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Huyền Quang - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.1 tỷ 74 m2 28,38 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp căn hộ chung cư Parkview City Dabaco, Bắc Ninh.- pháp lí: bìa đỏ - sở hữu lâu dài.Đầy đủ các loại căn hộ chung...
      Dự án Park View City Bắc Ninh, Đường Huyền Quang, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Huyền Quang - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Bán căn Park View 2 ngủ 2vs, tầng trung, nội thất đầy đủ đẹp, giá chỉ 2.6 tỉ.Với DT 67 mét vuông, thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, chính chủ đã làm nội ...

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Liễu - Quế Võ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng dãn dân hà liễu sổ đầy đủ đường rộng 15m vỉa hè 3.5m sổ đầy đủ còn nguyên trang 4 . Nhà mới đẹp giá chỉ 3 tỉ gọi bgay 0966 183 ***
      Đường Hà Liễu, Xã Phương Liễu, Quế Võ, Bắc Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Đình Tổ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Anh trai em cần bán ngay nền đất 100 mét vuông.Dự án đình tổ giáp Lệ Chi.bìa đỏ rõ ràng pháp lí đầy đủ.Cần bán trong tháng 7 này nên giá rẻ nhất...
      Xã Đình Tổ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 157 m2 tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 157 m2 19,11 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Kim Thiều, Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh.Tổng DT: 157 mét vuông; diện tích sử dụng sàn: 80 mét vuông.Nhà 2 tầng, 1 tum.Nhà mặt...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,15 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc căn hộ chung cư Green Pearl Bắc Ninh 2 ngủ, 2 vệ sinh, DT 80m2. Giá chỉ 2 tỉ 150.contact: 0866 777 *** để xem căn hộ chung cư.
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Đường Lê Thái Tổ, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp shop house 4 tầng, 75 m2, giá 2,99 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      2.99 tỷ 75 m2 39,87 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền xây nhà ở quê cần bán rẻ ngôi nhà 4 tầng 75m tại Vsip Bắc Ninh.DT: 75m.Nơi giao thoa giữa 3 khu công nghiệp lớn: Đại Đồng - Hoàn Sơn,...
      Dự án DTA Bắc Ninh Garden House, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Bắc Ninh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bắc Ninh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bắc Ninh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bắc Ninh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bắc Ninh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bắc Ninh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Bắc Ninh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bắc Ninh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.