Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN NGHỈ DƯỠNG Giá ngợp 10 tỷ giảm còn 8 tỷ 3

      8.31 tỷ 1550 m2 5,36 triệu/m2
      Cần Bán BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN NGHỈ DƯỠNG SIÊU ĐẸPTHUỘC VĨNH CỬU , GẦN TRUNG TÂM TP.BIÊN HÒA. - DT : 28 x 55 (1550m2 )Giá : 10ty giam còn 8 tỷ 3- Pháp Lý :...
      Đường Đường ĐT 768, Xã Xã Bình Lợi, Huyện Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp căn liền kề 73 m2, giá tốt tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 73 m2
      NHÀ cực hiếm KHU LACASTA - VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG 73m2-6 tầng- 26 tỉ, oto, KD VÔ ĐỐI- Vị trí siêu hot, khu vực đông đúc, sầm uất nhất đô thị Văn Phú, siêu hiếm...
      Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 54 m2, giá rẻ tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 54 m2
      NHÀ PHÂN LÔ khu đô thị VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG 54m2-5 tầng-nhỉnh 17 tỉ, oto - KD- ngôi nhà cực hiếm, vị trí trung tâm khu đô thị Văn Phú, SÁT Siêu thị Metro...
      Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 2,48 tỷ tại Đường ĐT 768 - Vĩnh Cửu - Đồng Nai

      2.48 tỷ 90 m2 27,56 triệu/m2
      Nhà Lầu chính chủ ngay khu dân cư LAVENDER | đường tỉnh 768 | Tân Bình - Nhà lầu 5×18 = 90m²- Lộ giới 8m lọt lòng- SHR 💰giá 2ty480tr, trả trước 1 tỉ hỗ...
      Đường ĐT 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh liền kề 63 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương

      1.75 tỷ 63 m2 27,78 triệu/m2
      -BÁn nhà nguyên căn 1 trệt 1 lửng:-Vị trí: P. Mỹ Phước-Tp.Bến Cát-Tỉnh BD- Nhà hoàn công, 02 PN, 02  phòng vệ sinh. SHR-cư dân ở đong kín, cách...
      Đường D2, Phường Mỹ Phước, Huyện Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà lk 120 m2, giá 1,2E-05 tr tại Đường Lê Duẩn - Liêm Chính - Phủ Lý - Hà Nam

      0.01 triệu 120 m2 0,01 triệu/m2
      căn biệt thự tọa lạc tại P. Liêm Chính, Phủ Lý, Hà Nam, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự kết hợp giữa tiện nghi và không gian sống thoải...
      Đường Lê Duẩn, Phường Liêm Chính, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp nhà lk 50 m2, giá tốt tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      NHÀ PHÂN LÔ khu đô thị VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG 50m2-5tầng-nhỉnh 15 tỉ, oto, KD- Vị trí trung tâm khu đô thị Văn Phú, hưởng trọn mọi tiện ích, cư dân đông đúc,...
      Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 75 m2, giá 17,6 tỷ tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      17.61 tỷ 75 m2 234,67 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà 5 tầng thuộc KĐT Vạn Phúc Hà Đông, thành phố Hà Nội.DT 75 mét vuông  MT 5m.Thiết kế: 5 tầng đã hoàn thiện full nội ...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 61 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 61 m2 270,5 triệu/m2
      Bán nhà liên kế khu Tô Hiệu,Hà Đông,gần Q. uỷ Hà Hà Đông, TTTM Mê tro Hà Đông- DT 61m2 theo bìa đỏ, DT thực tế là 66m2.- Nhà cao 5 tầng và 1 tầng mái...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 82 m2, giá tốt tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 82 m2
      NHÀ SIÊU PHẨM MẶT PHỐ LỚN khu đô thị VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG 82m2-4tầng-nhỉnh 29tỉ, KD VÔ ĐỐI- Vị trí trung tâm nhất khu đô thị Văn Phú, trục chính Lacasta,...
      Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 542 m2, giá 42 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      42 tỷ 542 m2 77,5 triệu/m2
      liên hệ Thuấn bất động sản Và Hơn Thế Nữa: 0988.363.007 để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Ngọc Thanh, Thị xã Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      Thuấn BĐS Và Hơn Thế Nữa 11 tháng trước

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 75 m2, giá 1,78 tỷ tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      1.78 tỷ 75 m2 23,74 triệu/m2
      Bán nhà Oassis city hoàn thiện sẵn HĐ thuê👉 DT :75 m2 (5*15) , thổ cư hết đất👉 Nhà hoàn thiện 1 trệt 1 lầu gồm 2 PN👉 Hỗ trợ KH vay tối đa , LS ưu đãi👉...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán biệt thự siêu đẹp 77 m2, thỏa thuận tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 77 m2
      NHÀ PHÂN LÔ khu đô thị VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG 77m2-4 tầng-19 tỉ, oto, KD VĂN PHÒNG- Vị trí trung tâm khu đô thị Văn Phú, hưởng trọn mọi tiện ích, cư dân đông...
      Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 260 m2, giá 90 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      90 tỷ 260 m2 346,16 triệu/m2
      CHỦ SIÊU VIP SỞ HỮU căn biệt thự SIÊU VIP GIỮA LÒNG THỦ ĐÔ - XUNG QUANH TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - HÀNG HIẾM KHÔNG CÓ CĂN THỨ HAI - -căn biệt thự DÀNH CHO CÁC...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 300 m2, giá 11 tỷ tại Đường 1 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 300 m2 36,67 triệu/m2
      DT cực đẹp: Ngang 15m x Dài 20m = 300 mét vuông, nằm ngay khu vực sầm uất và đầy tiềm năng.Vị trí đắc địa: Chỉ vài bước chân là đến KDC Vạn Phúc City...
      Đường 1, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 131 m2, giá 65 tỷ tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 131 m2 496,19 triệu/m2
      ➤VỊ TRÍ:+ Phố Giảng Võ, Ba Đình.+ căn biệt thự nằm trên con phố Giảng Võ trung tâm Q. Ba Đình khu vực tập trung nhiều cơ quan, văn phòng, siêu thị,...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 200 m2, thỏa thuận tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      bán nhanh giá nào cũng báncăn biệt thự SONG LẬP - nhà để xe RIÊNG - 3 THOÁNG - HÀNG XÓM vin REVERSIDE.Bán căn biệt thự song lập KĐT Việt Hưng 200m...
      Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 145 m2, giá 42 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      42 tỷ 145 m2 289,66 triệu/m2
      căn hộ góc căn biệt thự Việt Hưng - 145m², 4 tầng, KD & an cư đỉnh cao!+ DT: 145,1m², MT siêu rộng 24m, sâu 8,8m, tọa hướng ĐN và TN.+ giá: 42 tỉ ...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!