Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng biệt thự 200 m2, giá 55 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      🏡 CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh LÔ căn biệt thự THÔ – khu đô thị MỸ ĐÌNH, NAM TỪ LIÊM 🏡📍 Vị trí đẹp – DT lớn – Giao thông thuận tiện – Giá đầu tư cực...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 191 m2, giá 48 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      48 tỷ 191 m2 251,31 triệu/m2
      chính chủ ra nước ngoài định cư cùng con trai nên cần nhượng lại sp tâm huyết, siêu phẩm căn biệt thự KĐT Việt hưng, LOng Biên, Thủ đô Hà Nội. DT 191m,...
      Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 300 m2, giá 68 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 300 m2 226,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Phú, đường 57, P. An Phú, TP Thủ Đức – 300m2 – có hồ bơi – giá chỉ 68 tỉ📍 căn biệt thự cao cấp vị trí đắc địa gần Mai Chí Thọ –...
      Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 77 m2, giá 6,07 tỷ tại Xã Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.07 tỷ 77 m2 78,84 triệu/m2
      CƠ HỘI CUỐI CÙNG – CĂN DUY NHẤT 77m2 HOÀNG HUY GREEN RIVERDT: 77m2 – vuông vức, pháp lí sạchVị trí cực đẹp: Gần khu nhà ở xã hội – KDC hiện hữu đông đúc,...
      Đường 9C, Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 148 m2, giá 53 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      53 tỷ 148 m2 358,11 triệu/m2
      PKD CHỦ ĐẦU TƯ chào bán căn biệt thự song lập cao cấp Noble Palace Long Biên - Ưu đãi trực tiếp tốt nhất thị trường, không qua trung gian.- Quy...
      Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 555 m2, giá 20,5 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      20.5 tỷ 555 m2 36,94 triệu/m2
      Góc 555 mv đường Hoàng Đình Ái sẵn nhà 3 tầng tại P. Hoà Xuân- Q. Cẩm Lệ- DT đất : 555 m2 ( 22*25)- DT sàn : 1382m2- Sàn trơn thích hợp làm văn phòng -...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 315 m2, giá 10,3 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      10.3 tỷ 315 m2 32,7 triệu/m2
      🏡 BÁN căn biệt thự ĐƠN LẬP CAO CẤP – RIVERA 2, WATERPOINT LONG AN 🏡🔑 Mã căn:📍 Vị trí: KĐT Waterpoint, xã An Thạnh, huyện Bến Lức, Long An📐 DT đất:...
      Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

      Bán nhanh nhà biệt thự 420 m2, giá 30,6 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đồng Hới - Quảng Bình

      30.6 tỷ 420 m2 72,86 triệu/m2
      căn biệt thự 2 MT trong KĐT Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng bình – vị trí vàng, tiềm năng tăng giá mạnhNếu bạn đang tìm một BĐS vừa để ở, nghỉ dưỡng lâu dài,...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bảo Ninh, Thành phố Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán gấp căn liền kề 85 m2, giá 7 tỷ tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      KHU căn nhà phố COMPOUND-TINH THẦN NHẬT, CÔNG NĂNG VIỆT.- Vị trí : 239 Lê Tấn Bê, An Lạc, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam- Tên : Sei...
      239 Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 8 m2, thỏa thuận tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 8 m2
      mua bán sang nhượng căn biệt thự ,nhà liên kế . DT 80m² MT 5x15m  giá 23xx 
      xã đông hội , huyện.347 đông anh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp, giá tốt tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 97,73 m2
      👉👉👉BánCăn Villa Lotus A04 Hùng Thắng, TP Hạ Long.Hướng căn nội khu. Nội khu có bể bơi và cảnh quan sạch đẹp. 👉Cách bờ biển 100m đi bộ. DT 97,72m2bìa đỏ...
      Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 60 m2, thỏa thuận tại Phường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      NHÀ siêu hiếm NGÔ THÌ NHẬM, HÀ ĐÔNG 60m2-4tầng-nhỉnh 18tỉ, MT RỘNG, oto, KD- Vị trí trung tâm khu đô thị Ngô Thì Nhậm, gần chợ Bông Đỏ, gần trung tâm...
      Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần Bán Nhà Homestay 1Lầu Có vườn Bưởi 8năm Đang Cho Thu Hoạch Ổn Định

      8.5 tỷ 5737 m2 1,49 triệu/m2
      Cần Bán Nhà Homestay 1Lầu Có vườn Bưởi 8năm Đang Cho Thu Hoạch Ổn Định- Diện tích : 5737m2 ( 40* 140m)- Sổ riêng Đất full hồng- Cách trung tâm Tp Biên Hoà...
      Đường Đường ĐT 768, Xã Xã Tân An, Huyện Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán Biệt Thự Mini view Sông Đồng Nai mát mẽ. Gần Trung tâm Biên Hoà

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      CHủ gủi bán căn biệt thự mini  Bửu Hoà view sông đồng nai  mát mẽ - Giá: 4 tỷ 1  thương lượng- Diện tích:  150m full thổ cư  -...
      Đường Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Phường Bửu Hòa, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà biệt thự 100 m2, giá 18 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Bán liên kế Đô Nghĩa quỹ căn giá mềm 75 - 100 mét vuông nhà thô và hoàn thiên. giá từ 15 tỉ/căn cả nhà và đất. LH em Châm 0949983368.Tiềm năng đầu...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 184 m2, giá 31 tỷ tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 184 m2 168,48 triệu/m2
      Bán nhà góc 2MT  Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh☘️ DT : 10,75x 16,5m - CN : 183,6m2☘️ Kết cấu : 3 Tầng + Tầng Áp mái☘️ nhà full nội thất, SHR💰...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 100 m2, giá 25 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Gladia By The Waters - Khu Compound đẳng cấp tại Thủ Đức. Số lượng giới hạn chỉ 216 căn cho những chủ nhân đẳng cấp xứng tầm.Gladia By The Waters là khu căn...
      Đường Vành Đai Đông, Phường Bình Trưng Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 170 m2, giá 18 tỷ tại Đường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 170 m2 105,89 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu cienco 6 đẹp nằm ở vị trí thuận lợi tại Đường Linh Trung, P. Linh Trung, Thủ Đức, Sài Gòn. gần nàh máy coca cola Với DT 170m2, xây...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!