Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.189 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, giá 60 tỷ tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng

      60 tỷ 0 m2
      Một trong những tuyến đường đắt giá, đc các đại gia đời đầu của Đà Nẵng săn đón.Nằm ngay khu phố người Hàn KD sầm uất, cách biển Mỹ Khê chỉ 500m.căn nhà đc...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 667 m2, giá 101 tỷ tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa

      101 tỷ 667 m2 151,43 triệu/m2
      Dòng căn biệt thự Pacific Lagoon chỉ 4 căn mặt biển. - Gồm: 2 bể bơi riêng biệt, và 4 PN riêng biệt.Loại hình: căn biệt thự Đơn lập.Số lượng căn: 4 căn...
      Dự án Gran Melia Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 232 m2, giá 73,6 tỷ tại Phố Yên Hoa - Tây Hồ - Hà Nội

      73.6 tỷ 232 m2 317,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán BT-001 Ciputra, căn biệt thự đẹp đẳng cấp thương gia vị trí đẹp ngay gần Hồ Tây.- DT 232m2 x 12m MT.- Vị trí rất đẹp gần Hồ Tây, Lotte...
      Dự án Ciputra Hà Nội, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 285 m2, giá 75,5 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      75.5 tỷ 285 m2 264,92 triệu/m2
      chính chủ anh Hậu doanh nhân thành đạt cần mở rộng mô hình KD, bán căn biệt thự Starlake Tây Hồ Tây, khu căn biệt thự H7, H10, H11 là khu khởi công và...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 157 m2, giá 68 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      68 tỷ 157 m2 433,13 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự liên kế KĐT Tây Hồ Tây lô góc ba MT cực đẹp siêu hiếm. Vỉa hè rộng vị trí vàng KĐT Starlake tích hợp nhiều tiện ích đẳng cấp, Hồ, trung...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 100 m2, giá 68 tỷ tại Phường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      68 tỷ 100 m2 680 triệu/m2
      ngôi nhà nằm mặt Hồ Tây vừa xây dựng hiện đại.DTSD 100 mét vuông x5 tầng, thiết kế thông sàn.Nằm tại vị trí đẹp bậc nhất thủ đô, view đẹp, dân trí...
      Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 193 m2, giá 83 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      83 tỷ 193 m2 430,06 triệu/m2
      Gia đình cần bán lô góc căn biệt thự Starlake Lê Văn Huyên nối dài, DT 193m2, diện tích xây dựng 94m2, 4 tầng, cách đường Nguyễn Phúc Lan 20m, hàng...

      Chuyển nhượng nhà lk 8 tầng, 243 m2, giá 65 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      65 tỷ 243 m2 267,49 triệu/m2
      căn biệt thự 8 tầng, sân vườn view hồ khu phố Võ Thị Sáu, Q. Hai Bà Trưng. bìa đỏ nở hậu, 243 mét vuông.* ) chính chủ là giám đốc một doanh nghiệp...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 138 m2, giá 65 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 138 m2 471,02 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự 138B Giảng Võ, biệt thự có vị trí đẹp nhất nhì dự án view thoáng.- Vị trí dự án Grandeur Palace tọa lạc tại 138B phố Giảng...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 251 m2, giá 72 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      72 tỷ 251 m2 286,86 triệu/m2
      Mô tả:Nhà vị trí đắc địa lô góc MT siêu rộng, khu vực rất hiếm nhà bán.* Thiết kế:Tầng 1: Sân vườn, garage. Phòng khách, bếp, 1 ngủ,  phòng vệ ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 210 m2, giá 80 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      80 tỷ 210 m2 380,96 triệu/m2
      + căn biệt thự siêu đẹp làng quốc tế Thăng Long nơi chưa bao giờ hết Hot về giá trị BĐS vỉa hè rộng xung quanh nhiều cây xanh dân trí cao an ninh đảm ...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 5 tầng, 201 m2, giá 80 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      80 tỷ 201 m2 398,01 triệu/m2
      Bán căn biệt thự VIP LÀNG QUỐC TẾ THĂNG LONG 201m 5 tầng  Mt 8m, chỉ 80 tỉ. call ngay 0328 016 ***. + Thang máy xịn - NỘI THẤT GỖ QUÝ THANG MÁY NHẬP...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 230 m2, giá 66,82 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      66.82 tỷ 230 m2 290,5 triệu/m2
      - DT đất 230 mét vuông, MT 16,5m, thửa đất vuông vức.- Nhà xây 03 tầng + tum, 150 mét vuông/sàn, khách mua về thoải mái hoàn thiện nội thất...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 398 m2, giá 82 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      82 tỷ 398 m2 206,04 triệu/m2
      căn biệt thự KĐT Nam Cường 4 tầng nổi 1 tầng hầm lô góc ba MT cực đẹp vị trí trung tâm khu vực Villa sang trọng,DT 398 mét vuông. 5 tầng MT 20m. Giá...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 533 m2, giá 69 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 533 m2 129,46 triệu/m2
      CĐT Nam Long chào bán căn BT ven kênh cuối cùng cực đẹp.Giá gốc CĐT.Mã căn BT 3A - 03 - Hướng Đông.+ DT đất: 323 m2.+ DT sàn: 377m2.+ Giá 43,251 tỉ.- TT...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 222 m2, giá 75 tỷ tại Đường Phan Khiêm Ích - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 222 m2 337,84 triệu/m2
      Cần bán cặp đất Hưng Gia 4 đường Phan Khiêm Ích cạnh đường Phạm Văn Nghị.- DT: 12x18,5m.- giấy phép XD: Hầm + 5 tầng và áp mái.- Phù hợp làm toà nhà VP...
      Dự án Hưng Gia, Đường Phan Khiêm Ích, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 642 m2, giá 78 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      78 tỷ 642 m2 121,5 triệu/m2
      Nam Long chào bán 39 biệt thự ven sông cao cấp The Mizuki đẹp nhất KĐT Mizuki Park Nam Tp TP.HCM 37ha:Dòng sp:- căn biệt thự Garden Villa: DT từ 292 -...

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 642 m2, giá 77 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      77 tỷ 642 m2 119,94 triệu/m2
      biệt thự nằm trong tổ hợp 39 biệt thự sông và kênh đào.- KĐT Mizuki Park 37ha dân cư đang sinh sống hiện hữu theo tiêu chuẩn Nhật Bản.- Đang chào bán...

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.