Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.189 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 700 m2, giá 72 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      72 tỷ 700 m2 102,86 triệu/m2
      Giải mạnh giá từ 80 tỉ về 72 tỉ căn biệt thự 2 MT đường Liên P. - liên lạc xem VIlla: 0906 698 ***.căn biệt thự có DT nỡ hậu, 2 MT Liên P. và Đường nội...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 600 m2, giá 150 tỷ tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 600 m2 250 triệu/m2
      The Rivus khu dinh thự nổi độc nhất tại Châu Á.Thiên nhiên ban tặng địa thế song long hí châu, phong thuỷ tuyệt đẹp với thế đất thuỷ bao, 2 minh đường tụ...
      Dự án Dinh thự The Rivus Elie Saab, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 600 m2, giá 132 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      132 tỷ 600 m2 220 triệu/m2
      TỐT HIẾM THẬT100 phần trăm căn biệt thự MỚI HỒ BƠI 600m2 (Ngang 30x25m), HẦM 3 LẦU KHU COMPOUND NGUYỄN VĂN HƯỞNG- THẢO ĐIỀN Q. 2DT: 600m2 (Ngang...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 280 m2, giá 86 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      86 tỷ 280 m2 307,15 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự khu compound The Mystery Hưng Thịnh, Q. 2.- DT: 14 x 20m, CN 280m2, SD 800m2.- KC: Hầm 4 tầng.- Tầng hầm: Phòng chiếu phim, hồ Jaccuzi,...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường D4, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 416 m2, giá 79 tỷ tại Đường Phổ Quang - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 416 m2 189,91 triệu/m2
      Dt 416 mét vuông, ngang 14x30m, P. 2 Tân Bình.- Kết cấu căn biệt thự cỗ kính từ thời lâu, cấp cho toàn người cấp bự bự, căn biệt thự sân vườn 3...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 280 m2, giá 75 tỷ tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 280 m2 267,86 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu đẹp - compound vip, Đảo Kim Cương, Q. 2. DT: 14x20m (280 mét vuông) - Giá 75 tỉ Cần bán - căn biệt thự siêu vip nội thất hơn...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 337 m2, giá 99 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 337 m2 293,77 triệu/m2
      căn biệt thự Phú Gia DT: 337  mét vuông.Giá: 99 tỉ TL mạnh cho người thiện chí.Đặc biệt khu bảo vệ riêng, 1 hầm 2 lầu.diện tích xây dựng trên 500...
      Dự án Phú Gia, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 210 m2, giá 69 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 210 m2 328,58 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại biệt thự Phú Mỹ Hưng.Tọa lạc trên đường Phạm Thái Bường thuộc khu phố Mỹ Hoàng, cách Cresent mall.Và công viên lớn 800m, Cách trường...
      Dự án Mỹ Hoàng, Đường Phạm Thái Bường, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 240 m2, giá 61 tỷ tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      61 tỷ 240 m2 254,17 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế Phú Mỹ Hưng, Đường Số 61 Tân Quy Đông Q7 _ Khu Vực Giới Thượng Lưu Quan Chức Sinh Sống - DT : 12 x 20 - Kết cấu : thiết kế 3...
      Đường Số 61, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 533 m2, giá 62,55 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      62.55 tỷ 533 m2 117,36 triệu/m2
      căn biệt thự ven sông The Mizuki ven sông cao cấp nhất KĐT Mizuki Park, mua trực tiếp chủ đầu tư Nam Long.- Toàn khu chỉ 39 căn thiết kế độc bản.- đc...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 2 tầng, 420 m2, giá 69,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      69.91 tỷ 420 m2 166,43 triệu/m2
      + Vị trí đẹp ngay gần ngã 4 Hàng Xanh, vài ph sang Q. 1.Dt: 420m2, kết cấu 1 tầng mái Thái, căn biệt thự sân vườn, xung quanh sân rộng oto đỗ, vườn, nhà...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 360 m2, giá 64,8 tỷ tại Xã Phụng Công - Văn Giang - Hưng Yên

      64.8 tỷ 360 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán biệt thự song lập đảo Ecopark. DT 360 mét vuông (12x30), DTXD 160 mét vuông x3 tầng, thiết kế đẹp, đã hoàn thiện cơ bản,...
      Dự án Ecopark Grand, Xã Phụng Công, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 270 m2, giá 75 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      75 tỷ 270 m2 277,78 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Dịch Vọng, cạnh công viên Cầu Giấy, nội thất đẹp, vị trí đẹp nhất Q., DT 270 mét vuông giá 75 tỉ -...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 400 m2, giá 100 tỷ tại Đường Cổ Linh - Hà Nội

      100 tỷ 400 m2 250 triệu/m2
      Tôi cần bán dinh thự siêu vip có bể bơi riêng view trực diện sân golf.Thông số:DT: 400m2.Xây dựng: 4 tầng 1 hầm.MT: 16m.Đường trước nhà: 21m.Đã có bìa đỏ...
      Dự án Him Lam Vĩnh Tuy, Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 210 m2, giá 79,9 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      79.91 tỷ 210 m2 380,48 triệu/m2
      Làng Quốc Tế Thăng Long.DT 210 mét vuông x 5 tầng, MT 8m.căn biệt thự nằm tại khu vip bậc nhất TP Hà Nội, gần hồ Nghĩa Tân, nơi lựa chọn của các...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 1 m2, giá 660 tỷ tại Đường Quảng An - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      660 tỷ 1 m2 660000 triệu/m2
      Mô tả:- Tổng DT 1270m2, nằm tại mặt phố Quảng An (tuyến phố đẹp nhất ven Hồ Tây), đc ví như khu nghỉ dưỡng giữa lòng Thủ đô Hà Nội.- View trọn Hồ Tây,...
      Đường Quảng An, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 191 m2, giá 82 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      82 tỷ 191 m2 429,32 triệu/m2
      khu đô thị STARLAKE căn biệt thự SONG LẬP - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - VỊ TRÍ SIÊU VIP - XÂY THÔ - GẦN TRỤC CHÍNH.Vị trí: lô góc 3 mặt thoáng, 1 mặt nội khu...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 412 m2, giá 123,6 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      123.6 tỷ 412 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn biệt thự đẳng cấp tại khu K Ciputra Thủ đô Hà Nội:- DT: 412m2.- Thiết kế: Hoàn thiện mặt ngoài.- Vị trí đẹp, sẵn bìa đỏ, khu...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.