Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.189 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Sở hữu ngay biệt thự 2 tầng, 350 m2, giá 132 tỷ tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      132 tỷ 350 m2 377,15 triệu/m2
      Vị trí căn biệt thự tại khu Mỹ Kim - Phú Mỹ Hưng.Góc đường Nguyễn Bính và nội khu. Hướng Nam, hướng Đông và hướng Đông Nam.DT đất: 349m (19x17m).DTSD:...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 195 m2, giá 69 tỷ tại Đường 23 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 195 m2 353,85 triệu/m2
      căn biệt thự Chateau - Phú Mỹ Hưng - Q. 7.- DT: 7.5*26m nhà xây dựng 1 trệt 3 lầu.- Thang máy, nội thất đầy đủ.- giá 69 tỉ.E Tuyến 0912 595 ***
      Dự án Biệt thự Chateau, Đường 23, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 460 m2, giá 96,5 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      96.5 tỷ 460 m2 209,79 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Sân vườn - Hồ Bơi trung tâm P. Thảo Điền, Q. 2- DT 458,9 mét vuông (17,5x23m nở hậu 19) Thổ cư 100%- Kết cấu Trệt 2 lầu, hiện đại,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 498 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 498 m2 200,81 triệu/m2
      Tổng hợp các siêu căn biệt thự vip từ 100 tỉ đến 150 tỉ ở Thảo Điền - Q. 2 cho KH sang trọng - đẳng cấp nhất TPSài Gòn!1. Villa 2 MT siêu đẹp khu...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 900 m2, giá 265 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      265 tỷ 900 m2 294,45 triệu/m2
      Bán BT Bờ sông Hồ Chí Minh đẹp Thảo Điền. Khu Compound Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2:- DT 805m2 (18x45m) vuông vắn - Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng....
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 2 tầng, 252 m2, giá 85 tỷ tại Đường 22 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 252 m2 337,31 triệu/m2
      BT đơn lập Nam Thông. DT 14x18m nhà XD 1 trệt 2 lầu 1 áp mái.- Nhà nội thất đầy đủ.- Có thang máy, có hồ bơi. Có phòng xông hơi.Thiết kế 4 phòng ...
      Dự án Nam Thông 3, Đường 22, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 195 m2, giá 69 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 195 m2 353,85 triệu/m2
      căn biệt thự Chateau - PMH - Q. 7:- BT đơn lập Chateau 576m2 (27*27)m.Nhà XD 1 hầm 1 trệt 2 lầu.Có hồ bơi, thang máy, sau lưng nhà là công viên,...
      Dự án Biệt thự Chateau, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 220 m2, giá 76,5 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      76.5 tỷ 220 m2 347,73 triệu/m2
      Tôi có cặp căn biệt thự song lập tại khu Starlake - H7 & H11. Khu VIP nhất Tây Hồ, Hongkong mới của TP Hà Nội.DT: 220 mét vuông, hướng Nam, hoàn...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 189 m2, giá 68 tỷ tại Đường Võng Thị - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      68 tỷ 189 m2 359,79 triệu/m2
      + căn biệt thự đẹp nhất Tây Hồ ngay gần Hồ Tây lộng gió siêu phẩm căn nhà phố sân vườn cây xanh thoáng mát nơi lý tưởng để hưởng thụ cuộc sống, mặt...
      Đường Võng Thị, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, giá 60,86 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      60.86 tỷ 0 m2
      Đơn lập nội thất đầy đủ khu Vip Ngọc Trai Vin Gia Lâm.DT đất 309.1 mét vuông.MT 16m.DTXD 137.2  mét vuông/sàn (3.5 tầng).Tổng xây dựng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 65 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn biệt thự tại Dự án Grandeud Palace Palace Giảng Võ, đc: Số 138B Giảng Võ, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.Thông tin:DT đất:...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 176 m2, giá 60 tỷ tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 176 m2 340,91 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự khu compound Nguyễn Trọng Tuyển, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 8 x 22m.- CN 176m2.- diện tích sử dụng: 448m2.- Nhà đúc kiên cố...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 1 tầng, 500 m2, giá 100 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 500 m2 200 triệu/m2
      Bán Villa phong cách Địa Trung Hải đường số Thảo Điền, Q. 2.DT hơn 500m2.Kết cấu villa 1 trệt 1 lầu áp mái, phong cách kiến trúc Địa Trung Hải.Có sân vườn...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 260 m2, giá 115 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      115 tỷ 260 m2 442,31 triệu/m2
      - Khu căn biệt thự! Villa cao cấp 2 MT ngay Tân Định Q. 1.- DT: 13 x 18m. Công nhận: 260 mét vuông.- Kết cấu: 5 tầng + sân thượng.- nội thất ...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 138 m2, giá 65 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 138 m2 471,02 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự 138B Giảng Võ, biệt thự có vị trí đẹp nhất nhì dự án view thoáng.- Vị trí dự án Grandeur Palace tọa lạc tại 138B phố Giảng...

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 138 m2, giá 62 tỷ tại Đường Nguyễn Công Hoan - Ba Đình - Hà Nội

      62 tỷ 138 m2 449,28 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí cực kỳ đắc địa, lô góc 3 mặt thoáng.- oto tránh, dừng đỗ ngày đêm.- Phù hợp tất cả loại hình KD.- Sổ đẹp.L/H: 0868 000 ***.(Cam kết bán hàng...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 220 m2, giá 82,5 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      82.5 tỷ 220 m2 375 triệu/m2
      Starlake luôn đc mệnh danh là KĐT bậc nhất Thủ đô Hà Nội, khu dành riêng cho giới nhà giàu dịch vụ tiện ích đẳng cấp 5* an ninh khép kín đa lớp. DT...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 139 m2, giá 66 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      66 tỷ 139 m2 474,83 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự 138B Giảng Võ, biệt thự ngoại giao đc ưu tiên lựa chọn từ đầu nên có vị trí đẹp nhất nhì dự án view thoáng.- Vị trí dự án...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.