Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.189 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 160 m2, giá 60 tỷ tại Phố Vũ Ngọc Phan - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      60 tỷ 160 m2 375 triệu/m2
      - Vị trí siêu đắc địa, ngay trung tâm Đống Đa. Khu vực sầm uất, tiện ích bậc nhất Thủ đô. Gần Nguyễn Chí Thanh, Láng Hạ, Nguyên Hồng, Huỳnh Thúc Kháng, Thái...
      Dự án La Casa Villa, Phố Vũ Ngọc Phan, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 330 m2, giá 86 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      86 tỷ 330 m2 260,61 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3,5 tầng khu G, KDT Ciputra, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.DT 330m2 MT 12m Tây Nam.căn biệt thự thiết kế hiện đại theo phong cách Châu...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 400 m2, giá 99,6 tỷ tại Đường Cổ Linh - Hà Nội

      99.6 tỷ 400 m2 249 triệu/m2
      - Ngoại giao gửi bán biệt thự mặt sân golf 400m2. View giữa sân. Hàng nóng chưa có thông tin trên thị trường.- Đã xây xong có bìa đỏ, sở hữu lâu dài.- Bàn...
      Dự án Him Lam Vĩnh Tuy, Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 600 m2, giá 99 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      99 tỷ 600 m2 165 triệu/m2
      bán nhanh biệt thự đơn lập góc DT 600m2 khu Hoa phượng 2 Đông Nam rất mát vào mùa hè.DTXD sàn tầng 1 là 160m2 xây 3,5 tầng bàn giao thô hoàn thiện mặt...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng 2, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, giá 68 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      68 tỷ 0 m2
      (Hạ 15 tỉ) bán nhanh căn hộ góc căn biệt thự Starlake, khu K5, siêu đẹp 32m MT, 3 MT, thoáng đẹp giá tốt. 0908 161 ***.BT lô góc đầu hồi, 3 thoáng...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 269 m2, giá 76 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      76 tỷ 269 m2 282,53 triệu/m2
      Siêu BT. 269m2. 5 tầng. Mt 16m. Nơi ở siêu vip. Kín đáo. Yên tĩnh. Khí hậu trong lành.Vị trí đắc địa: Gần ngã 4 Thành Thái và Trần Thái Tông. cơ sở hạ ...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 330 m2, giá 100 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 330 m2 303,04 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Phú Gia Phú Mỹ Hưng.- DT đất 330 mét vuông.- DT sàn xây dựng 600 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu.- Hướng cửa chính...
      Dự án Phú Gia, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 401 m2, giá 85 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 401 m2 211,98 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự vip khu Tân Cảng, đường 8m, đối diện Landmark 81.DT 20x20m CN: 401 mét vuông.2 tầng, 5 phòng ngủ.căn biệt thự cổ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 228 m2, giá 79 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 228 m2 346,5 triệu/m2
      Vị trí: căn đầu tiên ở khu căn biệt thự, đối diện cokng viên 36ha, cách Vincom Megamall chỉ vài bước chânDT đất: 228m2DT sàn: 300m2giá: 79 tỉKết cấu: 1...
      Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 195 m2, giá 69 tỷ tại Đường Hà Huy Tập - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 195 m2 353,85 triệu/m2
      căn biệt thự Chateau - PMH - Q. 7:- BT đơn lập Chateau 576m (27*27)m.Nhà XD 1 hầm 1 trệt 2 lầu.Có hồ bơi, thang máy, sau lưng nhà là công viên, Cluphouse,...
      Dự án Biệt thự Chateau, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 300 m2, giá 78 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      Vị trí: Khu Villas VIP Compound River Mark, đường 31, Trần Não, Bình An, Q. 2.- DT : 15x20m = 300m2 công nhận. - Hiện trạng: hầm + 3 tầng.- Tiện ích nôi khu...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 64,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      64.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập Phú Mỹ Hưng - MT Phạm Thái Bường.- Vị trí trung tâm cảnh đồi, gần công viên hồ bán nguyệt, trường quốc tế SSIS,...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Phạm Thái Bường, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Thanh Cầu Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 270 m2, giá 150 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 270 m2 555,56 triệu/m2
      Chủ cần bán BT vin Central Park 270 mét vuông hoàn thiện cơ bản giá mềm nhất toàn dự án:- DT đất: 270 mét vuông.- diện tích xây dựng:...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 580 m2, giá 114 tỷ tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      114 tỷ 580 m2 196,56 triệu/m2
      Bán căn dinh thự The Rivus DT 580m2 MT 15m dài 25m, xây dựng 3 tầng 1 hầm và 1 tầng kỹ thuật, bàn giao thô or bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp đc thiết...
      Dự án Dinh thự The Rivus Elie Saab, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 550 m2, giá 239 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      239 tỷ 550 m2 434,55 triệu/m2
      biệt thự trên không độc bản Landmark 81.DT: 550 mét vuông bao gồm sân vườn.Nhà có phòng khách rộng, bếp kín, 5 phòng ngủ, 4 toilet.Nội...

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 370 m2, giá 120 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      120 tỷ 370 m2 324,33 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Phú Mỹ Hưng, vị trí góc 3 MT,DT: 370 mét vuông.Đường rộng 21m.XD: Hầm full 370 mét vuông + Trệt + 2 Lầu + Áp...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.
      H
      Thanh Cầu Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 500 m2, giá 75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      75 tỷ 500 m2 150 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập 500 mét vuông, MT 16m view vườn hoa 3000 mét vuông, vị trí giáp Q. Thanh Xuân siêu Vip, đẳng cấp sống thượng lưu.bìa ...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 395 m2, giá 122 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      122 tỷ 395 m2 308,87 triệu/m2
      Siêu Hot! Giảm giá sâu 7 tỉ, chào bán ngay 122 tỉ (CTL) cho căn hoa hậu của Khu siêu căn biệt thự đơn lập View sông vin RIVERSIDE ĐẲNG CẤP THƯỢNG...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.