Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.190 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Cần bán nhanh căn liền kề 290 m2, giá 65,5 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      65.5 tỷ 290 m2 225,87 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự nhà vườn vin RIVERSIDE - LONG BIÊN, an sinh xã hội trọn đời:vin REVERSIDE - ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU - căn biệt thự HOA SỮA VIEW...
      Dự án Vinhomes Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, giá 493,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      493.9 tỷ 0 m2
      Duy nhất một căn căn biệt thự góc Victoria vin Ba Son Q. 1.Giá gốc: 561,3tỉ full giá chốt tt nhanh 30 ngày 493,9 tỉ.View trực diện sông TP.HCM, bến du...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 68 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 577 m2 117,86 triệu/m2
      Duy nhất 3 căn dinh thự view sông siêu vip - khu đô thị Mizuki Park - Nguyễn Văn Linh.Nhà có sẵn xem thực tế.CĐT Nam Long công bố giỏ hàng mới nhất, tốt...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 6 tầng, 400 m2, giá 70 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 400 m2 175 triệu/m2
      Bán Villa nghỉ dưỡng Khu VIP 2MT ngay Nguyễn Văn Hưởng - View sông, P. Thảo Điền, Q. 2 - DT: 20 x 20m- Kết cấu: 1 hầm, 5 Lầu, Thang máy nhập khẩu+ Hướng:...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 404 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 404 m2 247,53 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự nằm trong khu Hồ Chí Minh Mystery Villas, vị trí độc nhất, 3 MT, view sông mát mẻ.- DT: 16x28m.- 3 MT: View sông, view trung tâm Q....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 1 m2, giá 90 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      90 tỷ 1 m2 90000 triệu/m2
      Thông tin toà dinh thự kiểu Pháp 5 tầng góc 2 MT Mỹ Đa Tây 3 & Nguyễn Lữ Giá : 90 tỉ TL ( Giá Củ 120 tỉ )Riêng tiền Xây Dựng đến thời điểm hiện tại hơn 60...
      Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 162 m2, giá 60 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      60 tỷ 162 m2 370,38 triệu/m2
      Bán biệt nhà phố thương mại shophouse vin Hàm Nghi - duy nhất một căn - giá trị trường tồn - 162m2 - chỉ 60 tỉ - contact: 0904 161 ***.Siêu hot - liên ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 285 m2, giá 64,5 tỷ tại Đường Anh Đào - Long Biên - Hà Nội

      64.5 tỷ 285 m2 226,32 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự nhà vườn vin Riverside - Long Biên, an sinh xã hội trọn đời:vin Riverside.căn biệt thự Vinhome Riveside đẳng cấp nhất Việt...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Anh Đào, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 230 m2, giá 66,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      66.8 tỷ 230 m2 290,44 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự Ngoại Giao Đoàn trước tết, 230 mét vuông 3,5 tầng bìa đỏ, vị trí KD hay ở đều đẹp.Vị trí: Đối diện khu Đại Sứ Quán, nằm...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 2 tầng, 258 m2, giá 68 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 258 m2 263,57 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Phú Mỹ Hưng - Q. 7 - View công viên.- DT đất: 258m.- Xây dựng: Trệt, 2 lầu.- Ngay khu phức hợp Midtown - Sakura Park.- Nhà 2 MT:...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 305 m2, giá 105 tỷ tại Đường 22 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 305 m2 344,27 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn - góc 2 MT nội khu nam thông 3 - giới nhà giàu người nổi tiếng đang săn lùng để đc sở hữu.DT đất 305m2 sử dụng gần 600m2.Xây dựng 1...
      Dự án Nam Thông 3, Đường 22, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 105 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự đơn lập nhà tự xây có hồ bơi, Phú Mỹ Hưng- đc: Phạm Thái Bường- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu- Để lại toàn bộ nội thất luxury- Thiết kế 5 PN,...
      Dự án Khu phố Nam Thiên 1,2,3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 523 m2, giá 69 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      69 tỷ 523 m2 131,94 triệu/m2
      Cần nhượng villa với 3 tầng 19 phòng đều có logia view sông Thu Bồn thoáng mát (Có thể nâng lên 5 tầng).Thiết kế kiểu tân cổ điển, boutique 3 mặt giáp vườn...
      Đường Nguyễn Du, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, giá 79 tỷ tại Đường Lê Lợi - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 0 m2
      VỊ THẾ ĐỘC TÔN - SỐ 1 HÓC MÔN - DÀNH CHO GIỚI THƯỢNG LƯU. căn biệt thự CỔ ĐIỂN - TỌA LẠC NGAY TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH HÓC MÔN. 4 TẦNG DT 21.9M x 56M. DTCN...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 1 m2, giá 250 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      250 tỷ 1 m2 250000 triệu/m2
      - Số lượng căn giới hạn, đầy đủ nội thất, sổ lâu dài, dinh thự hàng hiệu hàng đầu thế giới 0906 633 ***
      Dự án Gran Melia Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp liền kề 2 tầng, 500 m2, giá 68 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 500 m2 136 triệu/m2
      căn biệt thự The Mizuki view sông- Nằm cuối cùng ven sông trong KĐT Mizuki Park 37ha- DT 533-642  mét vuông - giá từ 68 tỉ- TT linh hoạt từ đến...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 2 m2, giá 68 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 2 m2 34000 triệu/m2
      👉 CHỈ 45TR/m2.🏠 MT Đường Lò Lu khu vực đông và sầm uất nhất của p.Trường Thạnh tp Thủ Đức. 👉 Đáp ứng cho tất cả các nhu cầu từ Văn phòng Công ty cho tới...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 3 tầng, 504 m2, giá 71 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      71 tỷ 504 m2 140,88 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu sử dụng tôi cần sang nhượng nhanh biệt thự đảo mới hoàn thiện, để giá mềm cho người thực sự muốn mua.Nhà tôi hoàn thiện cẩn thận, đồ...
      Dự án Ecopark Grand, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.