Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.190 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 1 m2, giá 79 tỷ tại Xã Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 1 m2 79000 triệu/m2
      Mô tả siêu phẩm:- biệt thự đc thực hiện theo bản thiết kế duy nhất, đặc biệt theo yêu cầu chính chủ mà nhà thiết là công ty Hùng Nga đã mất rất nhiều công...
      Đường Tây Tân Hiệp, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 700 m2, giá 240 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      240 tỷ 700 m2 342,86 triệu/m2
      VILLA CỰC ĐẸP 2 MT NGUYỄN VĂN HƯỞNG, KHU THẢO ĐIỀN 1, Q. 2Villa cực đẹp, 2 MT đường lớn Nguyễn Văn Hưởng và đường nội bộ, ở trong compound "Khu căn biệt ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 550 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      550 tỷ 110 m2 5000 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn liên kế siêu đẹp nằm ngay cạnh Trung tâm hành chính mớiNằm giao thoa giữa 3 tuyến đường lớn ( Đường Đỗ Mười, Đường Máng Nước, Đường vành...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 255 m2, giá 62,34 tỷ tại Đường Bến Đoan - Hạ Long - Quảng Ninh

      62.34 tỷ 255 m2 244,48 triệu/m2
      CĐT Doji Land chào bán biệt thự mặt biển Milan 06 tại dự án The Sapphire Mansions Bến Đoan, Hạ Long. Giá HĐ 62,342 tỉ.Chương trình hỗ trợ cho thuê dành...
      Dự án The Sapphire Mansions, Đường Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 527 m2, giá 130 tỷ tại Đường Đống Đa - Đà Lạt - Lâm Đồng

      130 tỷ 527 m2 246,68 triệu/m2
      - Cần bán biệt thự vị trí siêu đẹp tại cung đường sang trọng Đống Đa, Đà Lạt.DT 527m2.Kết cấu: 3 hầm, 1 trệt, 1 lầu 1 áp. Tầng 1 hầm nhà để xe xe... Nhà...
      Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 196 m2, giá 60 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      60 tỷ 196 m2 306,13 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KĐT mới Dịch Vọng, Cầu Giấy 196m, 3 tầng, MT 14m, giá chào 60tỉ có thỏa thuận.- Vị Trí Đắc Địa - Phong Cách Thượng Lưu - Ở hay Đầu Tư...
      Dự án Khu đô thị mới Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 300 m2, giá 72 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      72 tỷ 300 m2 240 triệu/m2
      Chính chủ bán đơn lập San Hô View Hồ tạo Sóng vin Ocean Park 2.Đất 300 mét vuông.Vị trí trung tâm, view hồ full.Nhà thô bàn giao chủ đầu tư.giá 72...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 1 m2, giá 95 tỷ tại Đường 3/4 - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      95 tỷ 1 m2 95000 triệu/m2
      Khu căn biệt thự cao cấp Ba Tháng Tư (3/4) - Giá: 95tyGiá: 95,000,000,000đc: Ba Tháng Tư - Đà Lạt - P3DT: 1,418m khoảng 67,000,000/m - Ngang: 38mHướng:...
      Đường 3/4, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 299 m2, giá 110 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 299 m2 367,9 triệu/m2
      căn biệt thự Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q2.DT đất: 299m2.Kết cấu: 1 hầm, 3 tầng, 6 phòng ngủ sân thượng.đầy đủ nội thất nhập khẩu Châu Âu.giá:...
      Dự án King Crown Village, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 448 m2, giá 99 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 448 m2 220,99 triệu/m2
      căn biệt thự TP.HCM Mystery Villas Q. 2 - 99 tỉ.căn biệt thự BT1 - 1. Khu Compound Thạnh Mỹ Lợi - Bình Trưng Tây, Tp Thủ Đức.Vị trí vàng: MT Bát Nàn...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 225 m2, giá 177 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      177 tỷ 225 m2 786,67 triệu/m2
      I) Quý khách nên gọi điện trực tiếp cả 2 SDT: Mr Sơn - Giám đốc dự án 0916 618 ***Zalo), Mr Hà - phó giám đốc: 0917 698 ***. Và kết bạn Zalo ngay để công ty...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 205 m2, giá 60 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      60 tỷ 205 m2 292,69 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập bán đảo Linh Đàm - lô góc - KD - đẳng cấp - hiếm - xây mới.+ Nhà có vị trí lô góc 3 thoáng, lên tới sân thượng là 4 thoáng cực kỳ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 60 tỷ tại Đường 3/2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 160 m2 375 triệu/m2
      Cần bán villa compound nội khu dự án HaDo Centrosa Garden, Q. 10.- DT: 10x16m căn biệt thự góc 2MT.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.- giá: 60 tỉ có TL cho khách...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 78 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      Vị trí: Khu căn biệt thự vip compound River Mark, đường 31, Trần Não, Bình An, Q. 2.- DT: 15x20m = 300 mét vuông công nhận.- Hiện trạng: Hầm + 3...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 350 m2, giá 83,5 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      83.5 tỷ 350 m2 238,58 triệu/m2
      bán nhanh BT nhà vườn vin RIVERSIDE - LONG BIÊN, hoàn thiện ngoài, trong thô, an sinh xã hội trọn đời:căn biệt thự VINHOME RIVESIDE ĐẲNG CẤP NHẤT VIỆT...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 370 m2, giá 101,2 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      101.2 tỷ 370 m2 273,52 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự nhà vườn vin RIVERSIDE - LONG BIÊN, DT 370, 4T, an sinh xã hội trọn đời:căn biệt thự ĐƠN LẬP VINHOME RIVESIDE, VIEW SÔNG VIEW...
      Dự án Vinhomes Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 268 m2, giá 76 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      76 tỷ 268 m2 283,59 triệu/m2
      - DT của biệt thự là 268 mét vuông x 4 tầng, MT 16m+ căn biệt thự đc gia đình xây dựng phong cách hiện đại, thiết kế 1 hầm 4 nổi.+ Nội thất nhập...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 260 m2, giá 65 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      65 tỷ 260 m2 250 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự NHÀ VƯỜN ĐẢNG CẤP vin RIVERSIDE - LONG BIÊN, DT 260M, 4T, GIÁ 65 tỉ.bán nhanh căn biệt thự nhà vườn vin RIVERSIDE - LONG BIÊN,...
      Dự án Vinhomes Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.