Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 307 Đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 72 m2, mặt tiền 25m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 72 m2 20,84 triệu/m2
      Đất giảm sâu 200tr đường Nguyễn Văn Cự - Bình Tân, vị trí rất thích hợp.- sổ hồng sang tên trong ngày.- Đường oto quay đầu 8m.- DT: 72 mét vuông.- Vị...
      Đường Nguyễn Văn Cự, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 20m tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      " - Chính chủ ngộp bán ngay mảnh đất nhà mặt tiền KD sát công viên đường xe ô tô Q. Bình Tân TPTP.HCM di chuyển về sân bay tân sơn nhất cực thuận...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 54 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 54 m2 51,86 triệu/m2
      Do cần tiền KD buôn bán nên tôi bán ngay mảnh đất chính chủ.DT: 54 mét vuông = 4m x 13,5m (thổ cư 100 phần trăm).Đất kế bên là trường mầm non...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 70 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 995 tr

      995 triệu 70 m2 14,22 triệu/m2
      Ra nhanh nền đất ngay trung tâm ở đường Nguyễn Cửu Phú, P. Tân Tạo, Q. Bình Tân- Vị trí cách Aeon Bình Tân 7 ph, xung quanh tiện ích đầy đủ.- Giá...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 95 m2 tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 990 triệu

      990 triệu 95 m2 10,43 triệu/m2
      - DT 95m (5*19)- Giá 990 tr bao chi phí- sổ hồng, sang tên ngay, full thổ cư- Cách Aeon Bình Tân 7 ph đi xe- KDC hiện hữu đông đúc, gần các trường học liên...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      - Đại lộ Võ Văn Kiệt tuyến đường kết nối giao thương Đông - Tây TP.- Cách đại lộ Võ Văn Kiệt 1 kilomet.- Cách trung tâm tài chính Q. 1 chỉ 10...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 0 m2
      Bán đất chính chủ, Phạm Đăng Giảng, BHH, BT.62.72m2 (4.9x12.8).Gần trung học cơ sở Nguyễn Trãi, cách chợ Phạm Đăng Giảng 2 ph đi xe.Full thổ cư, tự do...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 100 m2 108 triệu/m2
      - Kết cấu: 5x20m.- KDC vip thực sự, dân trí cao, đồng bộ hạ tầng xây dựng, MT.- Gần Aeon Mall Bình Tân, thuận tiện di chuyển vào trung tâm, 5 ph tới bến xe...
      Đường Số 1, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Nhanh tay bắt lấy mảnh đất ngay MT đường Lê Cơ, An Lạc, Bình Tân, Sài GònDT: 100m²(5*20)Giá: 1,8 tỉĐường nhựa 14m oto ra vào thoải mái, xung quanh dân số...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 54 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 54 m2 68,52 triệu/m2
      Bán đất ngay siêu thị Aeon Tân PhúĐi bộ đi siêu thị, đi chọe, trường học ngay sát bênSổ công nhận 53.6 mét vuông (4.06 x 13.2)Đường trước nhà hiện hữu...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 190 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 190 m2 92,11 triệu/m2
      Nền căn biệt thự MT đường nội khu rộng rãi, thoáng mát, nằm trong khu căn biệt thự sang trọng, an ninh, giao thông thuận tiện, ngay cạnh siêu thị...
      Đường Số 19B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 75 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất đã có sổ riêng.giá siêu mềm 3.6 tỉ VNĐ - Ngay tại 1 sẹc Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân, TP. TP.HCM.DT: 75 mét vuông...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất hướng Tây - Bắc tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      - 300m đến Đại lộ Võ Văn Kiệt tuyến đường kết nối giao thương Đông - TÂy TP.- 5 ph đến Bến Xe Miền Tây.- 3 kilomet đến AeonMall Bình Tân, Siêu thị GO...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 80 m2 tại Đường Tây Lân - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Về - 5 lô duy nhất suất nội bộ Đường Tây Lân, P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Sài Gòn.- DT: 80 mét vuông.- SHR, xây dựng tự do 2 - 3 lầu.- Đường trước...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 90 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      - Vị trí: Cuối Kinh Dương Vương, đường Hàn Dương, cách vòng xoay An Lạc ~ 200m.- DT đất: 90 mét vuông.Hạ tầng đã có điện âm nước máy, đường nhựa 10m -...