Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 307 Đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 264 m2, mặt tiền 12m tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 264 m2 75,76 triệu/m2
      Đất MT đường 12m Lê Văn Qưới thông qua Hương Lộ 2, đường có vỉ hè thông thoáng 2 bên.DT 12x22 giá 20 tỉDT 8x22 giá 13,5 tỉDT 16x22 giá 27 tỉDT 20x22 giá 34...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 328 m2, mặt tiền 21m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 328 m2
      Tôi cần bán mảnh đất nằm MT đường Kênh Nước Đen, Giáp Tân Phú, kéo dài Lê Thúc Hoạch, Bình Long, Tân Hương, cách Aeon Tân Phú 5 xe xe.- DT 328 mét ...
      Đường Kênh Nước Đen, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 12m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Tránh làm mất thời gian cho 2 bên xin cam kết những thông tin quý khách đang xem hoàn toàn đúng sự thật. Xin chịu hoàn toàn trách nhiệm nếu thông tin trên...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 236 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 236 m2 69,92 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán đất kế bên trường cấp 1 An lạc 1 687/ 4B kinh Dương Vương- An lạc- Q. bình Tân giá : 16,5 tỉ TLDT : 8m*30m giá : 70 tr/ 1m DT thổ cư:...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất mặt tiền 10m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Nợ NH chủ gởi bán nhanh miếng đất 66.2 mét vuông - đường Hương Lộ 2 - sát Aeon Bình Tân.Vị trí đắc địa nằm gần siêu thị Aeon Bình Tân, cách BV Quốc...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 85 m2 tại Đường Lâm Hoành - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ngang 5m giá chỉ 80tr/ mét vuông KDC cao tầng xe tải tới nhà Đường Lâm Hoành.Ngang hiếm; ngang 5m dài 17m.Cách AEON Binh Tân chỉ...
      Đường Lâm Hoành, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 36m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 40 triệu

      40 triệu 2 m2 20 triệu/m2
      Bán nền thổ cư đường kênh 1 - Trần Văn Giàu, Bình Tân (Giáp đường Võ Trần Chí, đường Trần Văn Giàu 200m).- Vị trí: MT đường Kênh Số 1, P. Tân Tạo A, Q....
      Đường Kênh số 1, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng hướng Bắc tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 0 m2
      + Chính chủ cần bán 1 lô đất thổ cư 4,2m x 17,2m (72,2m2) gần Aeon Mall Tân Phú, khu căn hộ chung cư Sơn Kỳ, khu căn hộ chung cư Celadon City, căn ...
      Đường Số 5, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 4 - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Giá: 5.9tỉ (73tr/ mét vuông)nền đất MT đường số 4 (khu dân cư Nam Hùng Vương), An Lạc, Bình Tân.DT: 4 x 20m. DT đất: 80 mét vuông.Nền vuông ...
      Đường 4, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 57 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 57 m2 54,39 triệu/m2
      DT: 4 x 14.5 = 57 mét vuông.Vị trí: Cách ngã 4 Hồ Học Lãm - Võ Văn Kiệt 300m, đuòng thông ra Võ Văn Kiệt và Lê Tấn Bê.Tiện ích: Winmart, BHXanh, mini...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 160 m2, mặt tiền 8m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 160 m2 47,5 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT đường Nguyễn Quý Yêm, An Lạc, Q. Bình Tân Tiện xây mới lộ giới 20m thông thoáng, gần Chợ, đại lộ Võ Văn Kiệt, trường học, siêu thị Aeon,...
      Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 64 m2 80,47 triệu/m2
      Bán đất khu Hương Lộ 5, địa ốc 10, gần ngã 4 Hồ Học Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân DT: 4 x 16 View công viên.Giá 5 tỉ 150 tr.Hướng bắc.Vui lòng call ngay chị...
      Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Đất ngộp xã lỗ 900 tr chốt ngay lô góc 2 MT, sổ hồng, full thổ cư.DT: 72.4 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm.Đường: 12m, không dính lộ giới.sổ ...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      mảnh đất MT đường số 4 (khu dân cư Nam Hùng Vương), An Lạc, Bình Tân.DT: 4 x 23,30m. DT đất: 95,4m2.Giá: 5.2 tỉ = 55tr/m2Nền vuông vắn (như tờ A4) tiện...
      Đường Số 4, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      DT: 4x15 m.Giá: 3.9 tỉ thỏa thuận.Hiện trạng: Đất trống khu phân lô vip hẻm nhựa 7m hạ tầng mới điện âm đèn đường, hàng xóm dân trí cao, an ninh tốt.Vị...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 63 m2, mặt tiền 5m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 63 m2 52,39 triệu/m2
      - DT ngang 5m dài 12.6m (63 mét vuông) đường 12m, không dính lộ giới.- Vị trí: Hồ Học Lãm thông ra Võ Văn Kiệt.- cư dân hiện hữu, tiện ích xung quanh...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 120 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Bán nền đẹp đường Lê Tấn Bê, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. HCM.Giá ngộp 800 tr.+ DT: 6m x 20m = 120m2.+ Thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do.+ SHR công...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 88 m2, mặt tiền 4m tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 88 m2 77,28 triệu/m2
      Tôi cần bán 10 mảnh đất đường 12m Lê Văn Qưới, thông ra Hương Lộ 2, ai quan tâm thiện chí, MTG và QC.- DT 4x22m giá 6,8 tỉ.- DT 8x22m giá 13,6 tỉ.- DT...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!